ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

The POG Daily Guessing Contest For January 2012

โพสต์แนะนำ

ยินดีกับแชมป์ทั้ง. 3. อันดับค่ะ.......ขอบคุณน้อง tiny ด้วยค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อยากได้ พวงกุญแจ เฮียแจกให้ก่อนล่วงหน้า ได้มั้ยครับ :v@

ยินดีกับแชมป์ด้วยครับ

ถูกแก้ไข โดย add

อยากได้ พวงกุญแจ เฮียแจกให้ก่อนล่วงหน้า ได้มั้ยครับ :v@

ยินดีกับแชมป์ด้วยครับ

จริงๆ เหลือมา 20 กว่าอันอยู่หรอก แจกไปแจกมา โดนเมียยึดไปอีก เลยเหลือไว้เป็นรางวัลนิดเดียว :17

เหลือน้อย ก็ต้องได้ยากๆหน่อยนะครับ :uu

ยินดีด้วยกับแชมป์ และรองทั้งสองค่ะ :gd สุด ๆ ไปเล้ยยย

มาช่วยเฮียแจกของรางวัล เคยรับปากเฮียไว้ วันสัมมนาก็รีบลืมหยิบไปให้ เนื่องจากเดือนนี้ เป็นเดือนวันวาเลนไทน์ จะแจกรางวัลโบนัสให้กับคนที่ได้ลำดับที่ 14 ละกัน เป็นน้ำมันงูผสมว่าน 108 ชนิด แก้เส้นเอ็นพิการ - จม เส้นตึง ทำให้หย่อน แก้ตะคริว แก้เส้นยึด ใช้ทาแผลเบาหวานได้ (รูปแนบรอก่อนค่ะ) ง่วงนอนแล้ว ตื่นมาซื้อทองแล้ว เมื่อคืนลุ้นให้หลุด 1735 มาที่ 1723 ได้ ค่อยนอนหลับ

• ถูกใจ 1

ขอบคุณเฮียกัมพล,น้องเล็ก khun tiny ,แชมป์เก่า khun dam,khun minne,khun bbeem,khun goldmember,khun ตกรถ,khun yai cormungwed,khun seasea,khun kotty,khun ขาใหม่,khun peng,khun add,khun tykia,khun natthanit,khun popokung,khun น้ำใส,khun dod,khun news, khun twinturbo,khun baskie30,khun moral principle,khun primmy,khun msmit,khun GODRON ,khun Jumbo A,khun เกี้ยมอี,khun guide,khun jeelove,khun ชมชอบ,khun เต้าหู้,khun Goldleng,khun kimenyi ,khun Mug,khun raty,khun Donjuan,khun กระต่ายทอง,khun kero,kero,khun beau-zaa,khun boonk2,khun flower ,khun promin ,khun vasirie,khun TNT2012,khun Dang,khun Vahahaha,khun boyles,khun hata,khun NA JA,khun wann,khun เด็กยอดแหลม,khun kikapu, khun ปุยเมฆ และสมาชิกเก่าใหม่ทุกๆท่าน

น้องเล็กขอลาไปซนที่ไหนไม่ทราบนะครับ แต่ถ้ามาชล ชลบุรีผมยินดีต้อนรับนะครับ

หลังจากสัมมนามา เฮียกัมพล ,คุณ กิ๊ก ,อ.ซีซ่า และวิทยากรท่านอื่นๆก็ทำให้ผมได้แนวคิดเพิ่มเติมมากเลยครับ แต่สองวันแรกทายไม่ถูกเลยสงสัยประยุคหลายเกินขอบเขตครับ

สตาร์ทเดือนแรกของปี 2555 ใหม่ถอดด้าม ผมก็นักลงทุนมือใหม่ เฮียกัมพลเปรียบผมเหมือนมีอาวุธลับเลย ปล่าวเลยครับ เดาได้ใกล้เคียงมากกว่าท่านอื่นเท่านั้นเองครับเดือนนี้

ตัวเลขที่น่าสนใจคือคะแนน 88.8 ครับ ผมสังเกตุตั้งแต่เมื่อวานเลขสวยจังขณะที่ผมนั่งอ่านทบทวนกระทู้ของคุณเสมทั้งวัน สงสังผมจะต้องเข้าระบบ 888นี้อย่างจริงจังซะแล้วครับ

เคยอ่านหนังสือเกี่ยวกับพวกจิตวิทยามีสิ่งที่ผมจำไว้ในใจเสมอว่า ทุกก้าวเดินของชีวิตคือการลงทุน การตัดสินใจที่จะเลือกเรียน ทำงาน หรือแม้แต่คู่ครอง การดำเนินชีวิตล้วนเกี่ยวข้องกับการลงทุน การตัดสินใจเป็นเรื่องสำคัญยิ่ง บางทีการไม่ตัดสินใจก็คือ การติดสินใจที่ผิดพลาด ..อยู่เฉยๆก็ผิดด้วย ..ก็เหมือนกับ การ ตกรถ ก็คือการตัดสินใจที่ผิดพลาด บางที่โอกาสดีๆก็ไม่ได้วิ่งมาหาเรา ฉนั้นเราต้องแสวงหาโอกาส....โชคดีในการลงทุนทุกท่านครับ ...พบกันใหม่เดือนนี้เดือนแห่งความรัก มอบความรักให้กันและกันนะครับ สวัสดีครับ...

ถูกแก้ไข โดย thun

ยินดีคุณ thun, goldmember และคุณ dam ด้วยนะครับ จากราชาไข่ 55

• ถูกใจ 1

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...