ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

boyles

วิเคราะห์ทอง ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะครับ^^By Boyles

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณมากค่ะคุณบอย วันที่19 ยังเหมือนเดิมใช่ไหมค่ะ คงไม่มีผลกระทบปิด กทม นะค่ะ เพราะต้องมาจากอุบลฯ ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงอย่างไร คุณบอยช่วยแจ้งให้ทราบล่วงหน้าด้วยนะค่ะ วันที่ 2 มี.ค. สนใจด้วยคนนะค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ผมมือไม่ใหม่ แต่ไม่รู้เรื่องกราฟมากนักสนใจอบรมวันที่2มี.ค.ด้วยคนครับ ขอบคุณครับคุณบอย

ยินดีครับ :)

ขอบคุณมากค่ะคุณบอยที่มีใจเผื่อแผ่คนไม่เป็นกราฟค่ะ มาทางนี้แล้วถ้าไม่รู้อะไรเลยก็เดินไม่เป็นกะเขาสักที

จองด้วยคนค่ะ (สงสัยต้องพกคุณพ่อไปด้วยค่ะ อาจต้องเป็น 2 คนซินะเนี่ย)

แล้วจะคอยตามรายละเอียดต่อไปนะค่ะ ขอบคุณค้า

ขอบคุณมากครับ ยินดีครับ :)

ขอบคุณมากค่ะคุณบอย วันที่19 ยังเหมือนเดิมใช่ไหมค่ะ คงไม่มีผลกระทบปิด กทม นะค่ะ เพราะต้องมาจากอุบลฯ ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงอย่างไร คุณบอยช่วยแจ้งให้ทราบล่วงหน้าด้วยนะค่ะ วันที่ 2 มี.ค. สนใจด้วยคนนะค่ะ

ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงจะรีบแจ้งให้ทราบนะครับ ตอนนี้ยังเหมือนเดิมอยู่ครับ

ได้สถานที่แล้วครับ สำหรับวันอาทิตย์ที่ 2 มีนาคม 2557 สำหรับมือใหม่กิ๊ก ที่อยากจะเรียนรู้กราฟเทคนิค สำหรับ หุ้น ทอง และ SET index (เนื้อหาสำหรับคนไม่รู้เรื่องเลยจริงๆ) เนื้อหาเหมือนกันเลยสอนพร้อมกันไปเลยทั้งหุ้น ทั้งทอง

สถานที่โรงแรม Ariston สุขุมวิท (http://www.aristonhotelbkk.com/) เนื่องจากคนสนใจเยอะ เลยสัมมนาคิดว่าสัมมนาทั้งวันดีกว่า ค่าใช้ 650 บาท ทั้งวันรวมอาหาร และเบรค 9.00 - 16.00 ไม่ได้คิดค่าแรงนะครับ ช่วงเช้าจะสอนเนื้อหา ช่วงบ่ายจะเป็นพูดคุย ตอบคำถาม อธิบายข้อสงสัยต่างๆสำหรับมือใหม่ และช่วยลงโปรแกรมช่วยดูกราฟ

เนื้อหา คร่าวๆ นะครับ จะเป็นเรื่อง การเปิดกราฟ รู้จักกราฟ และทำความรู้จักกับเครื่องมือต่างๆ เบื้องต้น กราฟเทคนิคในแต่ล่ะแบบ และข้อดี ข้อเสียของเทคนิค กราฟเทคนิค บอกอะไรให้เราบ้าง แรงซื้อ แรงขาย และการบริหารเงินสำหรับการทำกำไรสำหรับมือใหม่ เป็นต้น

สำหรับมือใหม่จริงๆ ที่ไม่รู้เรื่องกราฟ สนใจให้โอนเงินเข้ามาที่ ธนาคารกรุงไทย เลขที่บัญชี 195-0-15858-6 ออมทรัพย์ ธวัชชัย มีมงคลเกียรติ แล้วแจ้งหลักฐานการโอนเงินมาที่ boy_09@hotmail.com

ขอบคุณครับ

บอย Big Move Club

086 997 5080

ได้สถานที่แล้วครับ สำหรับวันอาทิตย์ที่ 2 มีนาคม 2557 สำหรับมือใหม่กิ๊ก ที่อยากจะเรียนรู้กราฟเทคนิค สำหรับ หุ้น ทอง และ SET index (เนื้อหาสำหรับคนไม่รู้เรื่องเลยจริงๆ) เนื้อหาเหมือนกันเลยสอนพร้อมกันไปเลยทั้งหุ้น ทั้งทอง

สถานที่โรงแรม Ariston สุขุมวิท (http://www.aristonhotelbkk.com/) เนื่องจากคนสนใจเยอะ เลยสัมมนาคิดว่าสัมมนาทั้งวันดีกว่า ค่าใช้ 650 บาท ทั้งวันรวมอาหาร และเบรค 9.00 - 16.00 ไม่ได้คิดค่าแรงนะครับ ช่วงเช้าจะสอนเนื้อหา ช่วงบ่ายจะเป็นพูดคุย ตอบคำถาม อธิบายข้อสงสัยต่างๆสำหรับมือใหม่ และช่วยลงโปรแกรมช่วยดูกราฟ

เนื้อหา คร่าวๆ นะครับ จะเป็นเรื่อง การเปิดกราฟ รู้จักกราฟ และทำความรู้จักกับเครื่องมือต่างๆ เบื้องต้น กราฟเทคนิคในแต่ล่ะแบบ และข้อดี ข้อเสียของเทคนิค กราฟเทคนิค บอกอะไรให้เราบ้าง แรงซื้อ แรงขาย และการบริหารเงินสำหรับการทำกำไรสำหรับมือใหม่ เป็นต้น

สำหรับมือใหม่จริงๆ ที่ไม่รู้เรื่องกราฟ สนใจให้โอนเงินเข้ามาที่ ธนาคารกรุงไทย เลขที่บัญชี 195-0-15858-6 ออมทรัพย์ ธวัชชัย มีมงคลเกียรติ แล้วแจ้งหลักฐานการโอนเงินมาที่ boy_09@hotmail.com

ขอบคุณครับ

บอย Big Move Club

086 997 5080

รับทราบค่ะ

ถูกแก้ไข โดย gejen

ขอบพระคุณมากครับคุณบอย รับทราบเรื่องการอบรม วันที่ 2 มีนาคมครับ เดี๋ยวโอนค่าใช้จ่ายในการสัมมนาให้นะครับ

ขอบพระคุณมากครับคุณบอย รับทราบเรื่องการอบรม วันที่ 2 มีนาคมครับ เดี๋ยวโอนค่าใช้จ่ายในการสัมมนาให้นะครับ

ยินดีครับ :)

Update สัมมนาทองวันที่ 19 มีนาคม 2557 **เต็มแล้ว**

รายชื่อผู้เข้าร่วมสัมมนาที่โอนเงินแล้วนะครับ สำหรับคนที่โอนแล้วและไม่มีรายชื่อ ต้องขออภัยด้วยนะครับ รบกวนส่งเอกสารการโอนเข้ามาที่ Email อีกครั้ง boy_09@hotmail.com

1. กุลประเสริฐ วงหาญ

2. ronnachai.sutthisung ก้อง

3. intra_h ดาว

4. pech447 เพชร

5. akeepwarm แทน

6. plejan เปิ้ล

7. ปัทมา สินธุสุวรรณ

8. marawung

9. นพพร รัตนวิศิษฏ์กุล

10. peerayuthr4 พีรยุทธ

11. worranan357 วรณัน

12. lusi888 แพท

13. jeab741 อรัญญา

14. jeab741 อรัญญา

15. มณฑล ธนะชัยสุกิจ

16. มณฑล ธนะชัยสุกิจ

17. ศิริรัตน์ แซ่จิ้ว

18. เบญจพร แซ่จิ้ว

19. สาวิณี แซ่จิ้ว

20. pucksupa Ammy

21. mi_na_go ปูเป้

22. ทนงศักดิ์ ศักดิ์ศิริวุฒโฒ

23.วิธาน จำรูญวัฒน์

24. วิธาน จำรูญวัฒน์

25. คุณหนู 2000.03

26. veerachai.ph วีรชัย

27. c.kosol โกศล

28. Bell

29. Bell

30. คุณดารา

31. หงษ์

32. พี่เปิ้ล

33. พี่เปิ้ล

34. Joke Sontaya

35. Kan Ja

36. ani1073 Aniwat (Bond)

37. ณัฐกาญ อมตาริยกุล

38. พี่อูม

39. แตน sudkhanu

40. vaewvy คุณแวว

41. kumpol

42. kumpol

43. บัวบาน oogeang

44. jirat คุณจิรัฏฐ์

45. คุณดา

46. คุณดา

47. วรวุฒิ

48. Kamonthip Chongsri aoohoo1

ขอบคุณครับ

บอย 086 997 5080

ทองแนวโน้มยังน่าจะมีพื้นที่เล่นขึ้น ดูกราฟ 4 ชมประกอบนะครับ

ย่อ long เหมือนเดิมหลุด 1228 stop การเล่นขึ้นทั้งหมด

สำหรับคนที่ออกมาแล้วให้รอกราฟ 4 ชมยืนอยู่ มีสัญญาณกลับตัวที่แนวรับแล้วค่อย bet กลับเข้าไปใหม่นะครับ พรุ่งนี้ค่อยมา update กันต่อ

ถูกแก้ไข โดย boyles

update GOLD แนวรับ 1238 1230 แนวต้าน 1248 1254 stop 1228 เป้า 1277

ใช้ TF4 ในการหาจุดกลับตัว แล้วย่อเข้า เมื่อได้ stop ระยะสั้น

บอย