ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

อย่าเพิ่งหวั่นไหวๆๆ ตอนนี้มานยังไม่ใช่จุดกลับตัวที่แท้จิงของมานคร่ะ :Hot

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีปีใหม่ไทยค่ะน้องโป๊บและทุกๆท่าน

ไปฝึกสมาธิมาค่ะ เอาบุญมาฝากทุกท่านนะคะ

ขอให้คิดเท่าทันเจ้ามือ ไม่เป็นเม่าอีกตลอดกาล สาธุๆๆๆ

เฮงๆๆ รวยๆๆ กันทุกท่านนะคะ

โหกราฟลุงทอง เจ๋งเป็นบ้าเรย ที่ลุงโพสมา มานก้อช่ายคร่ะ ลุงเข้าไปหรอยังคร๊ะ แต่กราฟนู๋จุดกลับตัวแท้จิงประมาณ 1635-30 คร่ะ อันนี้มานขึ้นไปอยู่ในแดนกลาง เพื่อใส่พานไปหั้ยเจ้ามาตัดสินจัยคร่ะ ถ้าเจ้าลากขึ้นลุงฮาเรยคร่ะ อิอิ แต่บริเวณ 1643-1650 ซื้อได้คร่ะลุง :gd

สวัสดีปีใหม่ไทยค่ะน้องโป๊บและทุกๆท่าน

ไปฝึกสมาธิมาค่ะ เอาบุญมาฝากทุกท่านนะคะ

ขอให้คิดเท่าทันเจ้ามือ ไม่เป็นเม่าอีกตลอดกาล สาธุๆๆๆ

เฮงๆๆ รวยๆๆ กันทุกท่านนะคะ

ขอบคุณพี่ alan คร่ะ พรอันใดที่พี่ให้มา ขอให้กลับไปหาพี่ พันแสนเท่าทวีคูณนะคร๊ะ อิอิ

อย่าเพิ่งหวั่นไหวๆๆ ตอนนี้มานยังไม่ใช่จุดกลับตัวที่แท้จิงของมานคร่ะ :Hot

สาวpopeและเพื่อนๆเล่นน้ำโดนหนุ่มๆปะแป้งช่ายป่าวคริคริ หนุกกันมั้ยคะ

ลุงทองคร๊ะ มังกรเขียว แดงลุงทำไงคร๊ะ สอนหน่อยๆ อิอิ

ถ้าดีดได้ไปถึง 1654 แร้วไม่โดนทุบหนักแปลว่าพวกเราตกรถ หั้ยเปลี่ยนแผน จาก A เป็น B รอเอสที่ 1679 1665 1660 แร้วแต่ความแข็งแกร่ง

ถูกแก้ไข โดย popedern

ถ้าดีดได้ไปถึง 1654 แร้วไม่โดนทุบหนักแปลว่าพวกเราตกรถ หั้ยเปลี่ยนแผน จาก A เป็น B รอเอสที่ 1679 1665 1660 แร้วแต่ความแข็งแกร่ง

รับทราบ ประกาศให้เจ้ามือรู้เลยใช่ป่ะ ว่าเรามีแผนกี่แผนอ่ะเนี้ย 55555555 :Announce :Announce ประมาณว่าเล่นแผนไหนเราก็ไม่กลัว

รับทราบ ประกาศให้เจ้ามือรู้เลยใช่ป่ะ ว่าเรามีแผนกี่แผนอ่ะเนี้ย 55555555 :Announce :Announce ประมาณว่าเล่นแผนไหนเราก็ไม่กลัว

ของป้าทองแท่งมีแค่กด ซื้อ กะ กด ขาย ยังงกๆเงิ่นๆ กด ผิดกดถูกอยู่เรื่อย มานไม่รู้หรอกเราจะทำไร ก็เรากดผิดๆ หลังอาหารวันละ3 มื้อ อิอิ

เจ้ามือบอกเด๋วหั้ยสวิง 1647-1660 เอาหั้ยมึน!! yoyo-emoticon-2-033.gif

ถูกแก้ไข โดย popedern

เจ้ามือบอกเด๋วหั้ยสวิง 1647-1660 เอาหั้ยมึน!! yoyo-emoticon-2-033.gif

เค้าขึ้นไป ให้ อเมริกา ทุบ มาเพื่อให้พวกเราเก็บในตอบเช้าพรุ่งนี้ต่างหาก

หวังว่าจะเป็นเช่นนั้น :21

GS คือไร อะ ไม่รู็จัก บอกหน่อย

อ๋อแบตเตอรี่ รถยนต์คร่ะ เฮีย อิอิ

อืมมม ตามนั้นเลยค่ะ 555+ Like น้องโป๊ป เลยค่ะ :_02

ถูกแก้ไข โดย TonYa

อืมมม ตามนั้นเลยค่ะ 555+ Like น้องโป๊ป เลยค่ะ :_02

เกิ๊ดเติงหาน้องนักๆเน้อ

เกิ๊ดเติงหาน้องนักๆเน้อ

กึ๊ดเติงหาพี่กบ เหมือนกันเจ้า :32

โหกราฟลุงทอง เจ๋งเป็นบ้าเรย ที่ลุงโพสมา มานก้อช่ายคร่ะ ลุงเข้าไปหรอยังคร๊ะ แต่กราฟนู๋จุดกลับตัวแท้จิงประมาณ 1635-30 คร่ะ อันนี้มานขึ้นไปอยู่ในแดนกลาง เพื่อใส่พานไปหั้ยเจ้ามาตัดสินจัยคร่ะ ถ้าเจ้าลากขึ้นลุงฮาเรยคร่ะ อิอิ แต่บริเวณ 1643-1650 ซื้อได้คร่ะลุง :gd

ตอนนี้ ก้อไม่น่าเข้าแล้วสิคะ น้องโป๊ป ...