ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ไอ้กะทิที่น้องตี๋ ส่งมา เหงื่อมันน้อยไปน่า ของ ป้ากับหนูpope แล้วใครน้า ที่เที่ยวอยู่ แสดงตัวหน่อย ท่วมบ้านใครบ้าน.... แล้ว แล้วลิงหนู. pope นำ้มูกหรือนำ้ลาย ล่ะนั่น ตาคนแก่มันฝ้าฟาง กินข้าวกันน้า เด๊วบ่าย. ฉอง ป้าต้องออกกำลังกาย side way up sideway down ล่ะ แล้วเจอกันตอนเย้นเย็น อ้อตัวเองเค้าหาทางเข้าchat ในiphone ได้แล้วล่ะ มันต้อง lock in ก่อนหงะ แต่ตัวมันเล็กมั่ก พิมพ์เร็วก็เด๋วนึกว่า ต่างดาวบุกห้อง อิอิ

ลิงนู๋เลือดกำดาวไหลคร่ะป้า มานตกรถ อิอิ แร้วป้าอยู่ลอนดอนหรอคร๊ะ งั้นต้อง อัพ แอนด์ ด๋าวๆ yoyo-emoticon-2-027.gif ช่วยๆๆยื้อไว้หน่อยนะคร๊ะ อิอิ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ลิงนู๋เลือดกำดาวไหลคร่ะป้า มานตกรถ อิอิ แร้วป้าอยู่ลอนดอนหรอคร๊ะ งั้นต้อง อัพ แอนด์ ด๋าวๆ yoyo-emoticon-2-027.gif ช่วยๆๆยื้อไว้หน่อยนะคร๊ะ อิอิ

ตอนนี้กิน ดอกไม้กวาด แครอท ผัดเต้าหู้ อ้อสงสสัยต้องมีของแกล้มเปนไข่เค็ม ฮะเอื้อก แบ่งให้ตัวเองนะ น้องตี๋ กับเพื่อนๆที่ on ด้วย

อ้าว! ไปตลาดน้ำหัวหิน กลับมาตกรถแล้วเรอ เรา. เศร้าเลย.......

GOLD (SPOT) INTRADAY: REBOUND. Pivot: 1643.00

Most Likely Scenario: LONG positions above 1643 with 1655 & 1663 in sight.

Alternative scenario: The downside penetration of 1643 will call for 1631 & 1620.

Comment: the RSI calls for a bounce.

หั้ยมานรักษาระดับที่ 1655-1645 แค่นี้แระกำลังสวย กำลังมึนๆ ขืนต่ำกว่านี้เด๋วพวกเราตกรถ ตอนนี้นู๋นั่งบนเครื่องบินเจ๊ท กำลังจาลงจอดแต่หารันเวย์ไม่เจอ ถ้าเจอ แร้วจะรีบเปลี่ยนจากเครื่องบิน มาขับเกวียนไปรับพี่ตี๋และเจ้าป้า มาขึ้นดอยนะคร๊ะ 555555 :lol:

น้องโป๊บ เจ๊ทหนูช่วยบินวนๆเจ้าให้มานมึนๆงงๆก่อนนะ

แล้วพรุ่งนี้ค่อยแลนด์ดิ้งลงพิ้นนิ่มๆ

ตะโกนบอก พวกเจ้าป้า พี่ๆด้วย

รออยู่นะเจ้า เจ๊ทหนูน่ะแหล่ะ ขอขึ้นไปเที่ยวดอยโตย

ปล. น้องญ่าเงียบไปหลายวัน เกิ้ดเติงหานักๆเน้อ

ลอนดอนบอก ตรูไม่โง่โว้ยย ขอตรู แอดว๊านซก่อน 5555 จาเหลือหั้ยเก็บมั้ยหล่ะพี่ไทย คืนนี้ yoyo-emoticon-1-062.gif

อ้าว! ไปตลาดน้ำหัวหิน กลับมาตกรถแล้วเรอ เรา. เศร้าเลย.......

ไม่ตกค่ะ

รอหนูโป๊บอยู่

อ่ะ 1642 แหล่ว

ลอนดอนบอก ตรูไม่โง่โว้ยย ขอตรู แอดว๊านซก่อน 5555 จาเหลือหั้ยเก็บมั้ยหล่ะพี่ไทย คืนนี้ yoyo-emoticon-1-062.gif

:21 :21 :21 จะอยู่ให้ทันพรุ่งนี้ 10.00 น. ไหมอ่ะเนี้ย

น้องโป๊บ เจ๊ทหนูช่วยบินวนๆเจ้าให้มานมึนๆงงๆก่อนนะ

แล้วพรุ่งนี้ค่อยแลนด์ดิ้งลงพิ้นนิ่มๆ

ตะโกนบอก พวกเจ้าป้า พี่ๆด้วย

รออยู่นะเจ้า เจ๊ทหนูน่ะแหล่ะ ขอขึ้นไปเที่ยวดอยโตย

ปล. น้องญ่าเงียบไปหลายวัน เกิ้ดเติงหานักๆเน้อ

ป้าคร๊ะ ดู๊ ดู ดู๊ ดูมานทำ ป้าดูกราฟดิ มานจารอหั้ยนู๋ขับเกวียนป่าว เด๋วตี 1 กัวมานจะมาระเบิดเครื่องบินเจ๊ท นู๋อ่ะจิคร๊ะป้า 55555 yoyo-emoticon-1-079.gif

รวมพล กันเกือบครบ เที่ยวสนุกมั้ยคร้าาา ตัวดำ แน่เลย ไปเที่ยว เพลินวาน หรือเปล่า ของเค้าเคยถ่ายเปน อัลบัมเลย

ป้าคร๊ะ ดู๊ ดู ดู๊ ดูมานทำ ป้าดูกราฟดิ มานจารอหั้ยนู๋ขับเกวียนป่าว เด๋วตี 1 กัวมานจะมาระเบิดเครื่องบินเจ๊ท นู๋อ่ะจิคร๊ะป้า 55555 yoyo-emoticon-1-079.gif

ม่ายเป็นไร หนูโดดร่มชูชีพก่อน พร้อมดึงเจ้ามานมันลงมาด้วยกัน นิ่มๆเลย

แล้วพวกเจ้าป้าจะซิ่งเฟอร์รารี่ไปรับ

รวมพล กันเกือบครบ เที่ยวสนุกมั้ยคร้าาา ตัวดำ แน่เลย ไปเที่ยว เพลินวาน หรือเปล่า ของเค้าเคยถ่ายเปน อัลบัมเลย

เพลินวาน เคยไปแล้วค่ะ. วันนี้ต้องรีบกลับ บ่าย3 มีนัดกับสปาที่ ที่พักค่ะ เย็นมีนัดอีก วันนี้จะมีเวลาได้ขึ้นรถกับเขาไม๊เนี้ยะ?

เพลินวาน เคยไปแล้วค่ะ. วันนี้ต้องรีบกลับ บ่าย3 มีนัดกับสปาที่ ที่พักค่ะ เย็นมีนัดอีก วันนี้จะมีเวลาได้ขึ้นรถกับเขาไม๊เนี้ยะ?

สนุกมากไหมค้าคุณรี

ชอบถ่ายรูปเหมือนกันเลยเนอะ สาวๆก็งี้แหละ