ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

วันนี้หวยออกเน่อ ใครมีเลขเด็ดขอบ้างนะคับ

วันนี้หวยออกส่วนใหญ่ทองจะขึ้นหรอคร๊ะพี่ 8 0 4 5

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีปีใหม่ไทยค่ะ น้องpope และทุกๆคน

ไปทำบุญไหว้พระมาค่ะ เอาบุญมาฝากคะ

ขอให้สมหวังทุกคน

ใครอยากขึ้นรถ ขอให้ได้ขึ้น

ใครอยากลงดอยขอให้ได้ลง

ขอบคุณน้องpopeและทุกคนด้วยค่ะ สำหรับวิแคะและเพลงเพราะๆ

สวัสดีปีใหม่ไทยค่ะ น้องpope และทุกๆคน

ไปทำบุญไหว้พระมาค่ะ เอาบุญมาฝากคะ

ขอให้สมหวังทุกคน

ใครอยากขึ้นรถ ขอให้ได้ขึ้น

ใครอยากลงดอยขอให้ได้ลง

ขอบคุณน้องpopeและทุกคนด้วยค่ะ สำหรับวิแคะและเพลงเพราะๆ

เช่นกานคร่ะ พรใดๆๆที่พี่หั้ยมา ขอหั้ยกลับไปหาพี่ ล้านเท่าแสนเท่าเรยคร่ะ อิอิ :57

เฮ้ยๆๆๆ ไม่ต้องรีบลง อะไรขนาดน้าน อย่าแย่งกานเท วุ้ย เด๋ว พวกเฮาตกรถ อย่าหั้ยจบวันนี้ เด๋วหมู่เฮา ชาวไทย ตกรถ มานจะผิดแผนเพราะวันหยุดเนี้ยแระไม่ทัน ชาวบ้านเค้า :061

เห็นแท่งแดงแล้วหลอนจัง.....

หลอนไรพี่อาท น่านหน่ะของดี อิอิ ไม่รู้ พอตี 1 มานจะจากไปหรอป่าว เม่าไทยแบบเรา ตกรถ อดแดร๊กอีก -_-

เฮ้ยๆๆๆ ไม่ต้องรีบลง อะไรขนาดน้าน อย่าแย่งกานเท วุ้ย เด๋ว พวกเฮาตกรถ อย่าหั้ยจบวันนี้ เด๋วหมู่เฮา ชาวไทย ตกรถ มานจะผิดแผนเพราะวันหยุดเนี้ยแระไม่ทัน ชาวบ้านเค้า :061

รอก่อนๆ เจ้าป้าก็จะตกกาละมังแล้วเหมือนกัน

โอ้ยยย รักษาระดับกานหน่อย ตรู เม่าไทยไม่กัวดอย แต่กัวตกรถเฟ้ยย 55555 yoyo-emoticon-3-024.gif

5555 เดียวผิดแผน มันลงมาแล้วดีดละ เซ็ง 555555 เท่าที่รู้ มีน้องโป๊บ กับ คุณป้า อยู่รอรถเหมือนกัน :17

5555 เดียวผิดแผน มันลงมาแล้วดีดละ เซ็ง 555555 เท่าที่รู้ มีน้องโป๊บ กับ คุณป้า อยู่รอรถเหมือนกัน :17

หั้ยมานรักษาระดับที่ 1655-1645 แค่นี้แระกำลังสวย กำลังมึนๆ ขืนต่ำกว่านี้เด๋วพวกเราตกรถ ตอนนี้นู๋นั่งบนเครื่องบินเจ๊ท กำลังจาลงจอดแต่หารันเวย์ไม่เจอ ถ้าเจอ แร้วจะรีบเปลี่ยนจากเครื่องบิน มาขับเกวียนไปรับพี่ตี๋และเจ้าป้า มาขึ้นดอยนะคร๊ะ 555555 :lol:

หั้ยมานรักษาระดับที่ 1655-1645 แค่นี้แระกำลังสวย กำลังมึนๆ ขืนต่ำกว่านี้เด๋วพวกเราตกรถ ตอนนี้นู๋นั่งบนเครื่องบินเจ๊ท กำลังจาลงจอดแต่หารันเวย์ไม่เจอ ถ้าเจอ แร้วจะรีบเปลี่ยนจากเครื่องบิน มาขับเกวียนไปรับพี่ตี๋และเจ้าป้า มาขึ้นดอยนะคร๊ะ 555555 :lol:

:01 :01

ไอ้กะทิที่น้องตี๋ ส่งมา เหงื่อมันน้อยไปน่า ของ ป้ากับหนูpope แล้วใครน้า ที่เที่ยวอยู่ แสดงตัวหน่อย ท่วมบ้านใครบ้าน.... แล้ว แล้วลิงหนู. pope นำ้มูกหรือนำ้ลาย ล่ะนั่น ตาคนแก่มันฝ้าฟาง กินข้าวกันน้า เด๊วบ่าย. ฉอง ป้าต้องออกกำลังกาย side way up sideway down ล่ะ แล้วเจอกันตอนเย้นเย็น อ้อตัวเองเค้าหาทางเข้าchat ในiphone ได้แล้วล่ะ มันต้อง lock in ก่อนหงะ แต่ตัวมันเล็กมั่ก พิมพ์เร็วก็เด๋วนึกว่า ต่างดาวบุกห้อง อิอิ