ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ตอนนี้ใช้กลยุทธเทรดระดับราคาแบบ อาจารซี สอนอยู่

L 1580 ถ้าไม่ผ่าน 1586 1592 1598 1603 1611 1620 1630 1647 ก้อปิดทำกำไรตามแนวต้านที่ไม่ผ่าน แร้วรอซื้อกลับตามแนวรับนั้นๆ

ถ้าไม่ใช้กลยุทธนี้สู้กะ หมียาก ในการเล่นสั้นๆ

อย่างนี้ค่อยยังชั่วหน่อย

ขอบคุณค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขำพี่กบอู้..... เพื่อความชัวในหมู่คณะ อิอิ อิอิ

โพสต์ เมื่อวานนี้, 11:53 PM

snapback.pnggejen, เมื่อ 09 พฤษภาคม 2012 - 23:41, พูดว่า:

ถ้าไม่ทะลู 1612 ควรขายที่เราซื้อ 1602 ใช่ไหมคะ

หนูตะโกนบอกด้วยน้าเพื่อความชัวร์ในหมู่คณะ

ขำพี่กบอู้..... เพื่อความชัวในหมู่คณะ อิอิ อิอิ

หมู่คณะ หรือ หมู่เฮา ชาวดอยคะ พี่กบขราา :P

ใช่หมู่เฮาชาวดอยฮักกั๋นเจ้าน้องญ่า

ชิมิพี่บอย น้องโป๊รบบบ

:D

ตอนนี้ใช้กลยุทธเทรดระดับราคาแบบ อาจารซี สอนอยู่

L 1580 ถ้าไม่ผ่าน 1586 1592 1598 1603 1611 1620 1630 1647 ก้อปิดทำกำไรตามแนวต้านที่ไม่ผ่าน แร้วรอซื้อกลับตามแนวรับนั้นๆ

ถ้าไม่ใช้กลยุทธนี้สู้กะ หมียาก ในการเล่นสั้นๆ

กุลยุทธ์เซียนโปร๊บพร้อมสรรพและมีมาให้เสมอ หมู่เฮาอุ่นใจ :D

ราตรีสวัสดิ์

ฝันหวานนะค้าน้องญ่า พี่บอย น้องโปร๊บ auntnextdor และทูกคน :D

เปิด 24 ชม ค่ะพี่แพท

แต่ตอนนี้ ขวัญผวาเมื่อวาน

ยังไม่หายค่ะ ขอพักทำใจ

ก่อนค่ะ ค่อยลงสนามใหม่ค่ะ :_02

อบรมเทรด คงต้องแม่ทัพน้องโป๊ป แล้วค่ะ .. ขานั้นคงชำนาญกว่าค่ะ 55+

เดี๋ยวก็ลงดอยลงเนินได้ค่ะ ที่ปรึกษามีหลากหลาย อย่างเซียนโป๊บ พี่บอย และกูรูในนี้ เป็นต้น

[quote name='TonYa' timestamp='1336585200' pos

เปิด 24 ชม ค่ะพี่แพท

แต่ตอนนี้ ขวัญผวาเมื่อวาน

ยังไม่หายค่ะ ขอพักทำใจ

ก่อนค่ะ ค่อยลงสนามใหม่ค่ะ :_02

อบรมเทรด คงต้องแม่ทัพน้องโป๊ป แล้วค่ะ .. ขานั้นคงชำนาญกว่าค่ะ 55+

น้องโป๊บเค้าสอนอนุบาลค่ะ

ส่วนพี่ต้องเข้าเตรียม หรือป.ขี้ไก่ค่ะ

:Announce ตื่นกันได้แล้วคะพี่ๆ ทุกคน สายมากแล้วนะะะะะะ :Announce

ตอนนี้เจ้ามือปั่นจนทำให้เราคิดว่า 1600 เป็นยอดสูงสุดแร้ว

ดูอย่างเมื่อวานลงไปจนต่ำ 1580 นี่ถ้าเป็นเมื่อก่อนทองต้องพุ่งขึ้นเป็นร้อยเหรียญ

นี่พุ่งเหมือนกันทั้งคืน 10 เหรียญ

แถมตอนนี้ยังมีทีท่าว่าจะลงต่อ

ทองคำ โดนทุบให้คนหนีออกจากตลาด

เราจะไปหากินทางไหนดี ออกไอเดียหน่อยค่ะ

คนไม่มีงานหลัก อยู่ยาก คนเลี้ยงไม่มี

สงสัยจะภปล้างจาน เมาองนอก

ใครมีช่องทาง ติดต่อมาหน่อยนะคะ

แนวโน้มวันนี้เป็นไงค่ะ ขอแนวทางหน่อยค่ะ

อรุณสวาทคร่ะพี่น้อง +like&thank ทุกทั่นคร่ะ

แนวต้าน 1601 1607 1614* 1617

pivot 1591

แนวรับ 1581 1575 1565

การเล่นเทรดระดับราคา คือ ไม่สนใจเทรนขึ้น หรือ ลง เช่นแอล แนวรับ พอถึงแนวต้าน ให้ปิดทำกำไร แร้วจับใหม่ หรือ รอเอสที่แนวต้านที่ไม่ผ่าน พอลงถึง แนวรับให้ปิดทำกำไร

โชคดี เฮงๆๆรวยๆๆ ทุกทั่นคร่ะ

ถูกแก้ไข โดย popedern

ทองคำ โดนทุบให้คนหนีออกจากตลาด

เราจะไปหากินทางไหนดี ออกไอเดียหน่อยค่ะ

คนไม่มีงานหลัก อยู่ยาก คนเลี้ยงไม่มี

สงสัยจะภปล้างจาน เมาองนอก

ใครมีช่องทาง ติดต่อมาหน่อยนะคะ

รู้สึกพี่ artjar ต้องการรับสมัครอยู่คร่ะ อิอิ

แนวโน้มวันนี้เป็นไงค่ะ ขอแนวทางหน่อยค่ะ

ไซคเวย์ อัพ คร่ะ

การเล่นเทรดระดับราคา คือ ไม่สนใจเทรนขึ้น หรือ ลง เช่นแอล แนวรับ พอถึงแนวต้าน ให้ปิดทำกำไร แร้วจับใหม่ หรือ รอเอสที่แนวต้านที่ไม่ผ่าน พอลงถึง แนวรับให้ปิดทำกำไร

โชคดี เฮงๆๆรวยๆๆ ทุกทั่นคร่ะ

:gd

เล่นตามแนว ไม่คาดเดาตลาด

ไซคเวย์ อัพ คร่ะ

:gd ขอบคุณคะพี่โป๊ป หนูเริ่ม ยิ้มออกแล้วคะ ได้เห็น ค่ำว่า อัพพพพพพพ แต่ จะประมาณไหนคะ อิอิ :047 ถูกแก้ไข โดย noinit