ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พี่ต่าย พี่วิเค้ามีลูกสาว 3 คน สวยมากๆๆ เรย เรื่องจิง คร่ะ คนโตเหมือน แพนเค้ก คนที่ 2 เหมือน อั้ม พัชราภา คนที่ 3 เหมือน เจนนี่ เทียน สวยจิงๆๆคร่ะพี่ต่าย

โห.... ถ้าลูกสาว 3 คนสวยเหมือนนางเอก แล้วพี่วิจะเหมือนสวยใครละเนี่ย...

พูดซะอยากเห็นตัวจริงเลย....

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แผนA คือ

แผนเอ ไปเรื่อยๆๆค่ะ มองในราย 4

งูเขียวแล้ว ราย4 แต่ท่าทาง ดูไม่ค่อยมีแรงเลย

สงสัยต้องแปลงร่างเป็นอนาคอนด้า ก่อนซะแล้วมั้งอ่ะ

ถึงจะแรงดี ดันทะลุ 1600 อ่ะ น้องโป๊ป 55+ :_cd

ถามคุณป้าข้างบ้านค่ะ เย็นนี้ไปรับลูกที่จุฬา หรือป่าวค่ะ. ป้ารีไม่ไปค่ะ ลูกอยากกลับเอง. แต่ไปรอรับที่รถไฟฟ้าใต้ดินบางซื่อค่ะ. เขาคงเบื่อที่มีคนคอยรับส่งตลอดตั้งแต่ อนุบาล - ม5 ตอนนี้เลยอยากเป็นอิสระบ้าง ขอกลับเองกับเพื่อนๆค่ะ.

กลับมาพร้อมกันแล้ว ป้าไปเย้วๆกะเค้า รุ่นพี่ ถามใครน้องใหม่ ลูกชี้แม่ว่านี่น้องสาว เลยโดนนั่งรวมกลุ่ม เล่นกะเค้า ไม่มีไรค่ะ สนุกเล็กๆ คนไม่มาก เลยแวบกลับ มีขาย สมุด เสื้อรุ่นพี่ทำ บอกลูกซึ่งต่อไปจะเรียกว่าน้องชาย ว่าอยากรู้จัก ลูกพี่รีมั้ย น้องชายว่า คงไม่ไหว ไลฟ์สไตล์ต่างกัน ไม่ว่ากันเนอะ อิอิ

สวัสดียามบ่ายครับพี่กบ....

ไม่ทราบว่าสถานการณ์พี่กบที่ กทม.เป็นยังไงบ้าง

ผมมีทั้งภู เนิน มอ เต็มกัมปั่นไปแล้วครับ เห็นราคานี้แล้วก้อได้แต่เสียดาย......

คุณอาร์ท

พี่กบซื้อ 4 ก๊อกแผล๊บเดียวเนินหมดแหละ

แต่เซียนโป๊บเพิ่งบอก A เอาใจช่วยให้ขึ้นโหน่ย โย่ว โย่ว โย่ว

ราคาดีดสูงสุด23454 เท่าที่เห็นนะ

มะกี้เห็นเหมือนกัน กะจะ b แต่ยั้งใจไว้ก่อน วันนี้ไม่เหมือนมะวาน

ผ่านไปแวะนะคะคนสวย :D

ใครจะไป PM บอกก็ได้ จะโทรไปบอกพี่สาวกะหลาน

พี่ต่าย พี่วิเค้ามีลูกสาว 3 คน สวยมากๆๆ เรย เรื่องจิง คร่ะ คนโตเหมือน แพนเค้ก คนที่ 2 เหมือน อั้ม พัชราภา คนที่ 3 เหมือน เจนนี่ เทียน สวยจิงๆๆคร่ะพี่ต่าย

อย่างงี้ต้องรีบปายปทุมโดยด่วนนนนนนนนนนนว่าแต่มีไกด์พาปายมั้ยคะ เปิดรับสมัครด่วนนนนนนนนนนคริคริ :32 ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

เปนสปอร์ต คอมเพล็กซ์ช่ายมั้ยคับ วันเสาร์เพิ่งนั่งรถผ่าน

ยินดีด้วยนะคับ ขอหั้ยมีลูกค้าเยอะ ๆๆ

ปล.ถ้ามีบัตรส่วนลด ขอซักใบนะคับเผื่อว่าจะได้เปนลูกค้าประจำ :uu

:D :D

ใช่ค่ะ สปอตคอมเพล็กซ์ MT อารีนา

เค้าทำโครงการสวยดีนะคะ แต่ยังไม่เปิดตัวเพราะหลายร้านกำลังตบแต่งอยู่

ยินดีมากๆค่ะ ถ้าจะไป PM บอกนะคะ จะได้โทรบอกพี่สาว

ขอบคุณมากๆสำหรับคำอวยพร :D :D

งูเขียวแล้ว ราย4 แต่ท่าทาง ดูไม่ค่อยมีแรงเลย

สงสัยต้องแปลงร่างเป็นอนาคอนด้า ก่อนซะแล้วมั้งอ่ะ

ถึงจะแรงดี ดันทะลุ 1600 อ่ะ น้องโป๊ป 55+ :_cd

มานยังม่ายด้ายเขมือบอาหารมั่งคะคริคริ เลยไม่ค่อยมีแรง :_cd

น้องpope ฝากบอกคุณวิ ขอจอง น้องอั้มให้น้องชายป้านะ เค้าชอบxx อ่ะ

น่าสงสารน้องญ่า ต้องรีบให้พี่บอยรีบพาไปสวนปรงแล้ว... :lol: :lol: :lol:

บอยส่งมาม่าไปให้แร้วคับ 55

ขอบคุณ คุณเซกิมากนะคับ

ยังไม่รู้เรย ว่าสวนปรงมีอารัย เด๋วซิบถามญ่าคับ อิอิ

จะเอาจากไหนให้เธอ..ให้ไปแล้วหมดตังส์ 55+

ทองลงจนบ้าไปแล้วววววว เฮ้อออ..... miss-bone-46.gif

เอ่อ... บ้านบอยก้อว่างพอดีคับ อิอิ

เปนสปอร์ต คอมเพล็กซ์ช่ายมั้ยคับ วันเสาร์เพิ่งนั่งรถผ่าน

ยินดีด้วยนะคับ ขอหั้ยมีลูกค้าเยอะ ๆๆ

ปล.ถ้ามีบัตรส่วนลด ขอซักใบนะคับเผื่อว่าจะได้เปนลูกค้าประจำ :uu

:D :D

ใช่ค่ะ สปอตคอมเพล็กซ์ MT อารีนา

เค้าทำโครงการสวยดีนะคะ แต่ยังไม่เปิดตัวเพราะหลายร้านกำลังตบแต่งอยู่

ยินดีมากๆค่ะ ถ้าจะไป PM บอกนะคะ จะได้โทรบอกพี่สาว

ขอบคุณมากๆสำหรับคำอวยพร :D :D

โทรบอกพี่สาวแล้วค่ะ

ได้ส่วนลดค่ะ บอกชื่อ กบ แนะนำนะคะ บอก กบ เป็นน้องสาวของ คุณไก่(พี่สาว)

เชิญท่านอื่นด้วยนะคะ^______^

ขอบคุณ คุณป้าข้างบ้าน กะ คุณญ่า ที่อวยพรให้ลูกชายนะคะ ขอให้กำไรในไม่ช้านี้น่ะคร้า

ขอบคุณน้องโป๊ปสำหรับสิ่งที่ส่งมา และพี่กระต่าย สำหรับข้อมูลค่ะ