ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เอ่อ... บ้านบอยก้อว่างพอดีคับ อิอิ

ไม่ช้าเลยนะพี่บอย ใช่ล่าย5555

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

โทรบอกพี่สาวแล้วค่ะ

ได้ส่วนลดค่ะ บอกชื่อ กบ แนะนำนะคะ บอก กบ เป็นน้องสาวของ คุณไก่(พี่สาว)

เชิญท่านอื่นด้วยนะคะ^______^

หนูอยู่ไกลจากแถวนั้นมากเรยค่ะพี่กบ แต่เด๋วจะบอกพี่ชายให้ไปอุดหนุนนะคะ เค้าอยู่แถวๆนั้นอาะค่ะ

กลับมาพร้อมกันแล้ว ป้าไปเย้วๆกะเค้า รุ่นพี่ ถามใครน้องใหม่ ลูกชี้แม่ว่านี่น้องสาว เลยโดนนั่งรวมกลุ่ม เล่นกะเค้า ไม่มีไรค่ะ สนุกเล็กๆ คนไม่มาก เลยแวบกลับ มีขาย สมุด เสื้อรุ่นพี่ทำ บอกลูกซึ่งต่อไปจะเรียกว่าน้องชาย ว่าอยากรู้จัก ลูกพี่รีมั้ย น้องชายว่า คงไม่ไหว ไลฟ์สไตล์ต่างกัน ไม่ว่ากันเนอะ อิอิ

สุดยอดอ่ะป้า ไปนั่งรับน้องกับลูก วันหลังมาอีกบอกด้วยนะครับ จะไปแอบดู อิอิ

เอ่อ... บ้านบอยก้อว่างพอดีคับ อิอิ

อ่ะ..กำลังหาที่อยู่ใหม่พอดีเลย

ขายรถ ขายบ้าน ซื้อทองหมดแล้ว :P

จะได้ย้ายออกจากวัด ซะทีคราวนี้... อิ_อิ ตามแผน

หวานเล้ยเรา 29rcb.gif

แนวต้าน น๊ะคร๊ะ ที่ ขีดเส้นใต้ คือแนวต้านสำคัญคร่ะ
ถูกแก้ไข โดย popedern

ตอบน้องบอย ทำไมน้องญ่าต้องไปสวนปรง แล้วมีป้าหลายคนอยากขออาศัยบ้านน้องบอยบ้างได้อะเปล่า

น้องออย ปรับราคาจาก 95 ไป 97 แล้ว

น้องทองจะขยับตามได้รึยังละเนี่ย.........

หนูอยู่ไกลจากแถวนั้นมากเรยค่ะพี่กบ แต่เด๋วจะบอกพี่ชายให้ไปอุดหนุนนะคะ เค้าอยู่แถวๆนั้นอาะค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ หนูกีร์ที่่น่ารัก^______^

อ่ะ..กำลังหาที่อยู่ใหม่พอดีเลย

ขายรถ ขายบ้าน ซื้อทองหมดแล้ว :P

จะได้ย้ายออกจากวัด ซะทีคราวนี้... อิ_อิ ตามแผน

หวานเล้ยเรา 29rcb.gif

ตอบน้องบอย ทำไมน้องญ่าต้องไปสวนปรง แล้วมีป้าหลายคนอยากขออาศัยบ้านน้องบอยบ้างได้อะเปล่า

5555555

เดี่ยวจะไปขำต่อในรถ บรื้นๆ

ถูกแก้ไข โดย gejen

พี่บอย จัดที่พักเลยด่วนค่ะ ป้าๆ เค้าจายกทัพไปอยู่บ้านพี่กันแว้วว :P

ส่วนญ่า ถ้าทองไม่ขึ้น คงต้องไปสวนปรุงจริงๆ แล้วค่ะป้า 55+

บ้านพี่บอย ก้อคงเอาไม่อยู่ เฮ้ออ... (หัวเราะ แต่น้ำตาตกใน) hk011.gif

แขก GOLDDLOG

บายดีคะ

ต่ายทองกลายเปนผู้รายงานข่าวไปซะแร้ว ดีจัง

เหลืออิกอย่างเดียว เปนกูรูปล่อยบทวิเคราะห์หั้ยเพื่อน ๆตอนเช้า สู้ ๆๆนะคับ เปนกำลังใจหั้ย GISATG.jpg

สุดยอดอ่ะป้า ไปนั่งรับน้องกับลูก วันหลังมาอีกบอกด้วยนะครับ จะไปแอบดู อิอิ

เรียนจบแต่ง มีลูกเร็วทันใช้ ออกกำลังกายบ่อยๆ นอนหลับเพียงพอ อย่าเครียด ทำสมาธิช่วยได้ ทำไม่เปนก็ลองนั่งหลับตา แล้วลองไม่คิดอะไร ถ้าไม่อยากหลับตาก็มองอะไรก็ได้ แต่ใจไม่คิด ปล่อยให้มันว่างๆ ทำบ่อยๆดีค่ะ จะนิ่งมีสติ ไม่หวั่นไหว สอนได้สอนดี วันก่อนยังติดมาอีกก้อน 1620 แต่คิดไว้ก่อนจะซื้อแล้วว่า ถ้าไม่ใช่ จะทำไร เลยต้องขายแล้วซื้อกลับ ทำไป ในคืนที่ซื้อ 1 รอบ คืนทุนมา60 มะวาน2 รอบ คืนมา130 วันนี้ ทุน=1590 แต่อตแลกเปลี่ยนทำให้ ทุนยังแพงกว่าราคาปัจจุบัน 190 = ต้นทุน 23590 ก็ยังตายอยู่ดี เพราะ เด๊ว น้องๆ ที่ซื้อ มะวานเค้าออก เราก็ยังโดนอยู่ น่าจะประมาณ 100ต่อ 1 บาท เล่าให้ฟัง นะคะว่าเราต้องคิด2 ข้าง แต่ป้าเปนคนความจำสั้น เวลาซื้อ จะคิดข้างเสียก่อน ตานี้พอมันขึ้น ลืมว่าจะขายที่เท่าไร เลยขายหมูปาจำ

พี่บอย จัดที่พักเลยด่วนค่ะ ป้าๆ เค้าจายกทัพไปอยู่บ้านพี่กันแว้วว :P

ส่วนญ่า ถ้าทองไม่ขึ้น คงต้องไปสวนปรุงจริงๆ แล้วค่ะป้า 55+

บ้านพี่บอย ก้อคงเอาไม่อยู่ เฮ้ออ... (หัวเราะ แต่น้ำตาตกใน) hk011.gif

ห้ามร้อง เด๋วไม่สวยนะเออ น้องญา่ เทรดออกจะดี ทำมายต้องร้องอ่ะ

กลับมาพร้อมกันแล้ว ป้าไปเย้วๆกะเค้า รุ่นพี่ ถามใครน้องใหม่ ลูกชี้แม่ว่านี่น้องสาว เลยโดนนั่งรวมกลุ่ม เล่นกะเค้า ไม่มีไรค่ะ สนุกเล็กๆ คนไม่มาก เลยแวบกลับ มีขาย สมุด เสื้อรุ่นพี่ทำ บอกลูกซึ่งต่อไปจะเรียกว่าน้องชาย ว่าอยากรู้จัก ลูกพี่รีมั้ย น้องชายว่า คงไม่ไหว ไลฟ์สไตล์ต่างกัน ไม่ว่ากันเนอะ อิอิ

ช่วยบอกน้องชายด้วยว่าถ้าเห็นแล้วจะต้องบอกว่าไลฟ์สไตล์เดียวกันค่ะ. เขาไม่เนอสค่ะ. เพื่อนเยอะ ร้อง เต้น เล่นดนตรี. ทำได้ครบเครื่อง. ชอบดูหนังฟังเพลง. แต่คงเรียนเก่งเหมือนแม่. แน่เลย ...,อิอิ