ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

:rolleyes: ดีัใจกับน้อง kaykee ด้วยนะคะที่มะยมลูกรักหายจากโรคภัยไข้เจ็บซะที ฝาก HBD มะยมด้วยค่ะ :wub:

ปล.ดุ๊กดิ๊กน่ารักมากเลยค่ะ น้องบอย น้องญ่า :10

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

พี่บอยน่ารักเนาะอุตส่าห์ตาตั้งไปค้นรูปให้แม่กี้ร์+มะยม(ก็กระทู้เราวิ่งฉิวมากๆ)

แถมมะยมก็ฉลาดนะกินอาหารปรุงสดๆใหม่ตลอด มีหมูปิ้ง เค้ก ด้วย

ผลไม้ ไอติมของโปรดมะยมอีกไหมคะนี่

กินเกือบทุกอย่างค่ะพี่กบ ถ้าหากว่าแข็งแรง มะยมเป็นนักชิม อ้อ.....ยกเว้น เลย์ อย่างเดียวเลยค่ะ ที่ดมแล้วเมิน ไม่รู้ทำมายยย

:rolleyes: ดีัใจกับน้อง kaykee ด้วยนะคะที่มะยมลูกรักหายจากโรคภัยไข้เจ็บซะที ฝาก HBD มะยมด้วยค่ะ :wub:

ปล.ดุ๊กดิ๊กน่ารักมากเลยค่ะ น้องบอย น้องญ่า :10

ขอบคุณมากมายค่ะพี่ รวยๆเฮงๆนะคร้า

ถูกแก้ไข โดย kaykee

ไม่รู้มีใครเป็นแบบหนูมั้ย พอคลิ๊กเข้ามาอ่าน หน้าจอหมุนติ้วๆๆๆตลอดเรยค่ะ กะลังสงสัยว่าเป็นที่ระบบของออฟฟิศ หรือหน้าเวบ :_02

ไม่รู้มีใครเป็นแบบหนูมั้ย พอคลิ๊กเข้ามาอ่าน หน้าจอหมุนติ้วๆๆๆตลอดเรยค่ะ กะลังสงสัยว่าเป็นที่ระบบของออฟฟิศ หรือหน้าเวบ :_02

ไม่เป็นค่ะ

แต่ถ้าตั้งตาดูก็ตอนนี้ 1587 แล้ว

ไม่เป็นค่ะ

แต่ถ้าตั้งตาดูก็ตอนนี้ 1587 แล้ว

พี่กบค่ะ อยากซื้อ อยากขายเนาะ ราคาไม่ไปไหนเรย

ไม่เป็นค่ะ

ไม่ดูแหละ จะออกไปข้างนอกก่อนค่ะ

คืนนี้พี่เก้มาพูดตอน 2 ทุ่มครึ่งใช่ไหมพี่บอย

พี่กบค่ะ อยากซื้อ อยากขายเนาะ ราคาไม่ไปไหนเรย

ใช่ค่ะ แล้วค่อยคุยกันนะคะ จะขับรถแล้วค่ะ

ตอบน้องบอย ทำไมน้องญ่าต้องไปสวนปรง แล้วมีป้าหลายคนอยากขออาศัยบ้านน้องบอยบ้างได้อะเปล่า

สวัสดีตอนเย็นๆ คับ คุณป้าข้างบ้าน

อิอิ ตอบไม่ถูกเรยคับ :32

แต่บ้านบอยค่อนข้างจาคับแคบนะคับ

เกรงแว่จาไม่ได้รับความสะดวก 55

แค่นี้คับ ตอบปาย เขิลปายย :32

ดูจากกราฟตอนนี้ macd 4H ตัดลงแบบปริ่ม ๆ ราย 1H ก็ทำท่าจะตัดลงเหมือนกัน

US ก็ขึ้นได้ขึ้นดี คืนนี้จะรอดมั้ยเนี่ย น้องโป๊ป

ขอบคุณนะคร้า และขอโทดที่ทำให้หาตาตั้งเชียว รูปน่าร๊ากมากค่ะ ดุ๊กดิ๊กก็หล่อนะคร้า หน้าแบ๊วมั่กๆ ว่าแต่อายุเท่าไหร่แร้วเอ่ย

น้องดุ๊กดิ๊กชอบออกไปหาสาวๆ แต่พี่มะยมชอบหนีออกจากบ้านไปร้านหมูปิ้งตล๊อดๆ บางวันได้ข้าวเหนียวกลับมาบ้านด้วย สำราญพี่เค้าเรย

แข็งแรงๆนะจ๊ะ ดุ๊กดิ๊ก

ดุ๊กดิ๊ก อายุ สองขวบกว่าๆ แล้วค่ะ สิงหานี้ก้อครบ 3 ขวบพอดีค่ะ

ถึงว่าพี่มะยมชอบทาน แต่ดุ๊กดิ๊กชอบไปจีบสาว อิอิ แต่เค้า

ซน ดุ อย่าบอกใครเลยค่ะ เพิ่งโดดงับจมูกญ่า ไม่กี่วันนี้เองค่ะ :P

ขอบคุณคุณกีร์ และ พี่ Harissa ที่ชมว่าน่ารักค้าบบบ แต่แม่ญ่าบอกว่า

น่าตีสุดๆ เพราะกัดไม่เลือกค้าบบ :_08

ถูกแก้ไข โดย TonYa

ดุ๊กดิ๊ก อายุ สองขวบกว่าๆ แล้วค่ะ สิงหานี้ก้อครบ 3 ขวบพอดีค่ะ

ถึงว่าพี่มะยมชอบทาน แต่ดุ๊กดิ๊กชอบไปจีบสาว อิอิ แต่เค้า

ซน ดุ อย่าบอกใครเลยค่ะ เพิ่งโดดงับจมูกญ่า ไม่กี่วันนี้เองค่ะ :P

ขอบคุณคุณกีร์ และ พี่ Harissa ที่ชมว่าน่ารักค้าบบบ แต่แม่ญ่าบอกว่า

น่าตีสุดๆ เพราะกัดไม่เลือกค้าบบ :_08

พี่มะยมอายุเริ่มเยอะ ส่วนใหญ่เลยใช้เวลาคลอเคลียแม่ กินอาหาร กินขนม นอน กรน และก็วนกลับไปที่คลอเคลียใหม่ค่ะคุณญ่า

ถ้าเจอกันคงสู้น้องดุ๊กดิ๊กไม่ได้แน่นอน เพราะพี่มะยม กัดไม่เป็น ไม่เห่าใคร เป็นมิตรแม้ในหมู่โจร :17

แต่ดุ๊กดิ๊ก หน้าเหมือนเด็กผู้หญิงเลยนะคะ ไม่คิดว่าเป็นผู้ชาย หน้าหวานมั่ก

ดอลลาร์ขึ้นไปเรื่อยๆ. น้องทองก็ลงไปเรื่อยๆ. เอางัยดีค่ะ

พี่บอย จัดที่พักเลยด่วนค่ะ ป้าๆ เค้าจายกทัพไปอยู่บ้านพี่กันแว้วว :P

ส่วนญ่า ถ้าทองไม่ขึ้น คงต้องไปสวนปรุงจริงๆ แล้วค่ะป้า 55+

บ้านพี่บอย ก้อคงเอาไม่อยู่ เฮ้ออ... (หัวเราะ แต่น้ำตาตกใน) hk011.gif

แว๊กกกกกกกกกกก

กั่วจารู้ว่าสวนปรุงคืออาหยัง

ถามก้อไม่ยอมบอกพี่อ่ะ หาว่าพี่ไก๋

จนอ่านโพสนี้แร้วทะแม่งๆ ต้องไปเสิดกูเกิ้ลหาเอง :_10

ค่ะป้า ถ้าออกได้นะคะ ตอนนี้ หาจังหวะ ช่วงไหนมีกำไร

ชิ่งได้ก้อออกก่อนค่ะ ..เค้าเล่นกะข่าวกัน เลยโย้ไป เย้มา

อยู่แบบนี้ค่ะ เอาตามน้องโป๊ปค่ะ มีกำไร พอใจ ออกก่อน

ค่อยว่ากัน..รอบใหม่ถ้ารับอยู่นะคะ หรือดีดไปก้อรอออกดอย

ก่อนค่ะ ^_^

ปล. ตาเก้นี่ตัวดีเลยเนาะ 55 เซ็งมานจิงๆ :P

ปายว่าทั่น.. :P

พี่บอยทำกรอบรูปคู่รักกี้ร์+มะยมเก่งจัง

ดุ๊กดิ๊กก็น่ารักมาก แต่คงไม่เท่าแม่ญ่าเนาะ

ใช้โปรแกรมทำคับ พี่กบ

ง่ายๆ คับ ญ่าสอนให้คับ

น่ารักมากคับ เห็นแร้วอยากกอดเรยคับ

ดุ๊กดิ๊กอ่ะคับ 555++