ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ป้ารอน้องpopeตั้งนาน แอบกินลำไยไปกี่เข่ง เด็วมา ปวดท้อง4

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:Hi คืนนี้มีปาร์ตี้นะเพื่อนๆ ดูแลกันและกันด้วยนะ จะ S /L ดูหัยดีนาเป็นห่วง

ม่ายให้ไป งอแงๆ ดริ้งเผื่อด้วย เค้ากินเปนแต่นำ้ผลไม้ นะตะเองอย่างไวน์ อ่ะ อิอิ เด๊วเค้าก็จะไปเหมือนกัน

เค้า S ไว้ไงป้า

เหวเหมือนกัน ป๊ะเอาไว้ก่อน ทั้งเหวทั้งดอย ไม่เครียดๆ

ช่ายเพื่อนๆ ไม่เครียดถูกต้องที่สุด น่ารักมากกกกกกกกกกกก มีความสุขมีกำไรกันทุกคนนะคะเพื่อนๆที่น่ารัก :32

ม่ายให้ไป งอแงๆ ดริ้งเผื่อด้วย เค้ากินเปนแต่นำ้ผลไม้ นะตะเองอย่างไวน์ อ่ะ อิอิ เด๊วเค้าก็จะไปเหมือนกัน

ม่ายงอแง เดี๋ยวทานน้ำผลไม้เผื่อนา

:Hi คืนนี้มีปาร์ตี้นะเพื่อนๆ ดูแลกันและกันด้วยนะ จะ S /L ดูหัยดีนาเป็นห่วง

ปาร์ตี้ให้สนุกนะค้า แดนซ์สุดเหวี่ยงไปเลย ส่วนดริงด์พอคริ้มๆไม่งั้นก็มีคนขับรถพากลับบ้านนะค้า

ปาร์ตี้ให้สนุกนะค้า แดนซ์สุดเหวี่ยงไปเลย ส่วนดริงด์พอคริ้มๆไม่งั้นก็มีคนขับรถพากลับบ้านนะค้า

ขอบคุณคะ ดูแลพอรต์หัยดีนะเป็นห่วงเพื่อนๆทุกคนนะคะ :bye

Rจานอั๋น

แนวรับและแนวต้าน

แนวต้าน ตอนนี้ รอลุ้น ครับ ว่าจะผ่าน 1595-1600 ได้หรือไม่ ถ้าไม่ ระวังแรงขายนะครับ **** 1610***

แนวรับ ตอนนี้คงต้องดูครับ ว่าจะหลุด 1585-1580 ลงไปหรือไม่ ** ถ้าหลุดก็ 1577-1573***** 1567 ไม่ควรหลุด ครับ ถ้าหลุด

จะเป็นสัญญาณเตือนให้นักลงทุน ระวังไว้ด้วยนะครับ วันถัดไปอาจจะมี New Low ใหม่ ครับ

กรอบเล็ก 1580-1610 = 30 เหรียญ

กรอบใหญ่ 1550-1600 = 50 เหรียญ

วันนี้แนะนำให้นักลงทุนรอดู กรอบเล็ก 1580-1600 นะครับ ดูครับ ว่าจะสามารถผ่านกรอบใด กรอบหนึ่งไปได้หรือไม่

และ อยากเตือนให้นักลงทุน นึกถึง สถาการณ์ ที่เคยเกิดขึ้นในอดีตที่ราคาทองคำ ถูกลากขึ้นมาจาด 1650 ลากไปถึง 1696 ไว้ด้วยนะครับ

ระวัง หากไม่ผ่าน 1600 ระวังประวัติศาสตร์ อาจจะซ้ำรอย ครับ ****

คืนนี้ไม่มีตัวเลขเศรษฐกิจที่สำคัญดังนี้

มีแต่การประชุม การประชุมเศรษฐกิจของกลุ่ ม G8 ที่เริ่มวันแรก ครับ อาจจะส่งผลต่อเศษฐกิจโลก ครับ และจะมีผลกระทบต่อราคาทองคำ ในอนาคต ครับ

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

Rจานอั๋น

แนวรับและแนวต้าน

แนวต้าน ตอนนี้ รอลุ้น ครับ ว่าจะผ่าน 1595-1600 ได้หรือไม่ ถ้าไม่ ระวังแรงขายนะครับ **** 1610***

แนวรับ ตอนนี้คงต้องดูครับ ว่าจะหลุด 1585-1580 ลงไปหรือไม่ ** ถ้าหลุดก็ 1577-1573***** 1567 ไม่ควรหลุด ครับ ถ้าหลุด

จะเป็นสัญญาณเตือนให้นักลงทุน ระวังไว้ด้วยนะครับ วันถัดไปอาจจะมี New Low ใหม่ ครับ

กรอบเล็ก 1580-1610 = 30 เหรียญ

กรอบใหญ่ 1550-1600 = 50 เหรียญ

วันนี้แนะนำให้นักลงทุนรอดู กรอบเล็ก 1580-1600 นะครับ ดูครับ ว่าจะสามารถผ่านกรอบใด กรอบหนึ่งไปได้หรือไม่

และ อยากเตือนให้นักลงทุน นึกถึง สถาการณ์ ที่เคยเกิดขึ้นในอดีตที่ราคาทองคำ ถูกลากขึ้นมาจาด 1650 ลากไปถึง 1696 ไว้ด้วยนะครับ

ระวัง หากไม่ผ่าน 1600 ระวังประวัติศาสตร์ อาจจะซ้ำรอย ครับ ****

คืนนี้ไม่มีตัวเลขเศรษฐกิจที่สำคัญดังนี้

มีแต่การประชุม การประชุมเศรษฐกิจของกลุ่ ม G8 ที่เริ่มวันแรก ครับ อาจจะส่งผลต่อเศษฐกิจโลก ครับ และจะมีผลกระทบต่อราคาทองคำ ในอนาคต ครับ

ขอบคุณครับ คุณกระต่ายทอง

ทำไมวันนี้เงียบๆจังเลยแฮะ :uu

กินข้าวกะน้องชาย และเพื่อนๆ รอ เป็ดปักกิ่งอยู่ ไม่พูดแล้วเด๊วอดกิน โชคดีนะคะทุกท่าน ขอให้ทะลุทุกแนวต้าน น้องตี๋ทำไรไว้ ค่อยคุยนะbye bye

ระวังด้วยนะคะ พรุ่งนี้มีผลประชุมG8 เห็นว่ามีผลกะทองนะ

หลบเลีย แผลใจค่ะ

เอาดอยมาช้อตราคาเกือบต่ำสุดรอบนี้

หมดพอร์ต จนป่นนี้ยังไม่กล้าซื้อคืน

อยากตายยยยยยยยยย

หลบเลีย แผลใจค่ะ

เอาดอยมาช้อตราคาเกือบต่ำสุดรอบนี้

หมดพอร์ต จนป่นนี้ยังไม่กล้าซื้อคืน

อยากตายยยยยยยยยย

ใจเย็นๆ นะคะ คนช็อตกันเยอะค่ะ เดี๋ยวก็ลงมารับ

ถ้าเล่นแท่งไม่ต้องกลัวเลยค่ะ ทำบ่อย ได้คืนตลอด

วันนี้สงสัยไปเที่ยวกันหมด เงียบจัง

เพิ่งกลับมาถึงบ้านค่ะ เป็นไงกันบ้างคะเพื่อนๆ

ตอนย่อซื้อมาก้อนนึง 23478 ปล่อยไปเมื่อกี๊ 23589 ค่ะ ไม่กล้าถือนาน มันเจี๋ยว