ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดียามดึกค่าป้ารี^_______^

ตอนนี้พี่รี L ไปหรือเปล่าคะ

กบรอเฉยๆก่อนค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

L คร้าาา

วันนี้ ซื้อไป 3 ปล่อยไป 3 รับลำใยไป 3 เข่ง

ก้อนนี้ ซื้อครั้งที่ 4 เดี๋ยว รอปล่อยแล้วค่ะ

ว้าว 3 เข่งใหญ่ไปแล้ว

เก่งมากๆค่ะ ดีใจด้วยนะค้า

L คร้าาา

วันนี้ ซื้อไป 3 ปล่อยไป 3 รับลำใยไป 3 เข่ง

ก้อนนี้ ซื้อครั้งที่ 4 เดี๋ยว รอปล่อยแล้วค่ะ

ดชเม่า ได้คู่ชิง สมศักดิ์ศรีS Lท้างวัน อีกคน ใครว่างตอนไหน อยากเทรดแก้เหงา เข้ามาถาม2 ท่านประจำห้องนี้ได้ อิอิ น้องนุชขยันมาpostบอกหน่อยนะ fcตรึมทั้งคู่แน่ อิอิ

ขอบคุณทุกๆ กำลังใจ มากๆ ค่ะ แพทตามอ่านทุกท่านที่ให้กำลังใจ

รู้สึกดีๆ และอบอุ่นใจจริง ๆ ค่ะ

ทุกคนน่ารักจริง ๆค่ะ

ตั้งแต่ปีที่แล้ว ทองมันลงมาเรื่อย ๆพอรีบาวน์ เราก้อยังตามซืั้อดอยมากอด คิดว่ากลับเป็นขาขึ้นแลัว

พอมันทำลง ก้อลง.ๆๆๆๆๆ จนเราที่ไม่เคยช้อตยังช้อต

กว่าเราจะรู้ตัวมันก้อดึงขึ้น ๆๆๆๆ

ตอนนี้นี้ที่คิดคือ เจ้าจะเอาขึ้นถึงไหน

ตอนลงก้อลง จนคนคิดว่าลงยังไม่สุด

แต่พอเอาขึ้นคนก้อกัวแต่ว่าแค่รีบาวน์เด๋วลง ไม่กล้าซื้อ เพราะขึ้นมาเยอะ

รอลงค่อยซื้อ

แต่เที่ยวนี้สังหรณ์ว่า เจ้าจะลาก ไม่ยอมลง

จนกว่าคนจะรู้ตัว ก้อทุบๆๆๆๆๆ

พูดง่าย ๆว่าหลอกหลายชั้น แค่แนวสวิง กะรีบาวน์ และลงมันคงง่ายไป

ตอนนั้น โป๊ปก้อ จีเอฟผิดทาง แบบว่าแอลที่ 1602 1587 เป็นขั้นบันได สวยงาม พอผิดทาง ก้อล้อค เอสไว้ แร้วอยู่นิ่งๆๆ รอทิศทางชัดเจน แบบเป็นขาขึ้นจริงๆ ก้อ แอล แต่ทองแท่ง เราจะแอลก้อต่อเมื่อ เป็นขาขึ้นจิงๆๆแร้ว ปล่อย let profit run แต่มานยากตรง เราจะรู้ได้ยังไงว่า มันคือ ขาขึ้นจิงๆ 1527 ใช่จุด start หรอป่าว หรือ แค่ คลื่นรีบาว จะรู้ก้อต่อเมื่อไป 1751 แร้วหรอป่าว ขอรับ

ขอบคุณน้องโป๊ปค่ะ แล้วถ้ากรณีเป็นแท่งเรามีวิธีแก้ไขยังไงบ้างไม๊คะ

ต้องแก้พอต แบบว่าเอสกันไว้ที่ 1550 แยะเรย ถ้าเป็น จีเอฟ ก้อ แอล จับล้อคคู่สเปรซไป ทองแท่งก้อใช้แบบเดียวกันขอรับ

ขอโทษทีค่ะ ไม่ทันอ่านว่าน้องโป๊ปบอกวิธีแก้ไขแล้ว

แต่อธิบายหน่อยได้ไม๊คะ ล๊อคคู่สเปรซเป็นยังไง

1577 จะมามั๊ย รอๆๆๆๆ

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

น้องญ่าน่ารักอีกแว้ว ตัวการ์ตูนก็น่ารัก

น้องญ่าสู้ทั้งวันเลยหรือคะ สนุก และมันส์มากใช่ไหมเอ่ย

ตอนนี้พอร์ตน้องญ่ายังไม่ว่างเหมือนพี่บอยใช่ไหมคะ :D

ขอบคุณค่ะ ...

พอร์ตไม่ว่างค่ะพี่กบ ทั้งเหว ทั้งดอย แหะๆ

ญ่าไม่เก่งแบบพี่บอยค่ะ คนนั้น เก่งสุดๆเลย :P

ในระหว่างที่คุณนุชได้ลำไยไปหลายเข่ง เรายังนั่งกินอาหารเม็ดอยู่เรย อยากกินลำไยบ้างงงงง

น้องpatใจเย็นๆ ลองหัดจดแนวรับ แนวต้านของน้องpopeไว้ ในกระดาษ แล้วลองเทรดปลอมๆดู ว่าเราตัดสินใจ ถูก ผิด กี่% ถ้ามันผิด บ่อยๆๆก็ต้องหาidolประจำตัวแล้วล่ะ ชอบสไตล์ไหน ห้องนี้มีเยอะ ยังกะตลาดนัด เลือกเอาๆ แล้วคอยถามตามเค้าไปเรื่อยๆ คงพอลดดอย เพิ่มเหว ได้อิอิ พี่ๆน้องๆป้าๆก็ช่วยกันpostนะ ผิดๆ ถูกๆ ก็ไม่เปนไร ป้าวันก่อนซื้ออยู่คนเดียว กดปับร่วงทีเดียว100บาท ดีซะอีก เปนทางให้เพื่อนสะดุดคิดว่า อยากทำไร

ในระหว่างที่คุณนุชได้ลำไยไปหลายเข่ง เรายังนั่งกินอาหารเม็ดอยู่เรย อยากกินลำไยบ้างงงงง

ขอให้ได้กินลำใยเร็วๆ น๊า

กำไรยังคะ

ราตรีสวัสครับทุกคน มีดอยขอให้พ้นดอย มีเหวขอให้พ้นเหว กันทุกคนเลยนะครับ

เชียร์ด้วยคน เพราะจะเชียร์ขึ้น ก็ยังดูอีกยาวไกล กว่าจะถึงที่หมาย ชั่งมัน ฝังดินไว้ก็ได้ พอร์ทที่ว่าง เชียร์ลงดีก่า

แสดงว่าคุณกานติดดอยอยู่สูงพอสมควรเนาะคับ

ก้อเรยขอเชียลงเพื่อเก็บต่ำ โดยทิ้งดอยเอาไว้ก่อน

ขอให้ทุกอย่างเป็นตามที่คุณกานตั้งจัยนะคับ เป็นกำลังจัยให้คุณกานคับ

๕๕๕ขำอีกแล้ว น้องกีร์แม่น้องมะยมเนี่ย

น้องมะยมหงายเงิบไปแล้วหรือคะ แล้วให้เค้านอนในห้องหรือยัง