ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

25xxx, 26xxx แต่ก็มี 22xxx, 18xxx

โหหหหหหหหหหหหห 18xxx !!

บอยไม่ได้เล่นแท่งและไม่ได้ดูราคาแท่งมานาน

บางทีบอกราคาแท่ง บอยไม่ทราบเรยนะคับ ว่ามันระดับไหน

แต่ก้อยังจำได้ว่า บอยซื้อแท่งครั้งสุดท้าย ราคา 19200 ญ่า 19250

ซื้อตรงสปอท 1265.03 จำแม่นเรยคับ เพราะติดดอยกันชนิดเรียกว่า อ้วกเรย อิอิ

แต่นี่คุณกานมี ราคา 18xxx ยอมเรยคับ 55+

ถือเก่งจิงๆ กำไรบานเรย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เนาะ ถือได้ยาววววววววววนานมากๆค่ะ กำไรเพียบเลย :D

ขอบคุณค่ะ ...

พอร์ตไม่ว่างค่ะพี่กบ ทั้งเหว ทั้งดอย แหะๆ

ญ่าไม่เก่งแบบพี่บอยค่ะ คนนั้น เก่งสุดๆเลย :P

ญ่าเวอร์แระ ตัวเองแหละคนสอนอินดี้เค้า

เอดีเอ๊ก ก้อเพิ่งจาสอนไปแม๊บๆ

มาบอกว่าเค้าเก่งสุดๆ โด่........โด่เอ๊ยยยยย 555+

คุณป้าข้างบ้านคะ กำไรไม่ได้มานานแระคะ><

พี่กบ มะยมนอนในห้องคะ^^ กรนหงายเงิบไปตั้งกะสามทุ่ม ปล่อยแม่ตามยถากรรมตล๊อด

55555+

ฟังคุณกี้เล่าถึงน้องมะยมแร้วขำ แต่เม้นไม่ไหว เพราะง๊วง ง่วง

ขอบคุณ คุณกระต่ายทอง ขอบคุณน้องโป๊ป มากๆๆ คับ สำหรับแนวทางเทรด

ขอบคุณ คุณป้าข้างบ้าน คุณพวงชมพู คุณนุช คุณกบ คุณแพท น้องโป๊ป น้องญ่า สำหรับ +1 ด้วยคับ

นอนแว๊วว บายๆ คับ

ขอโทษทีค่ะ ไม่ทันอ่านว่าน้องโป๊ปบอกวิธีแก้ไขแล้ว

แต่อธิบายหน่อยได้ไม๊คะ ล๊อคคู่สเปรซเป็นยังไง

สมมุติ L ไว้ที่ 1587 คิดว่าทองจะรีบาวขึ้น แต่ผิดทาง ทองกลับลงต่อ เราก้อ ทำการ S ด้วยสัญญาที่เท่ากัน เพื่อ ล้อคเงินเราไม่ให้ไหลออกจากบัญชี หยุดการขาดทุน และออกนอกตลาด รอมองทิศทางที่แน่นอนว่า เป็นขาขึ้น หรือ ลง จริงๆ แร้วกลับเข้าไป เอส หรือ แอล ใหม่ ขอรับ

ส่วนทองแท่ง ใช้แบบเดียวกัน เช่นมีดอยที่ 26000 และ เหวที่ 23000 ถ้าจำนวน บาทเท่ากัน ก้อถือเป็นการล้อคขอรับ

ถ้าจำนวนไม่เท่า มีดอยมากกว่าเหว ในกรณีที่กราฟ ขึ้นรีบาว แบบนี้ เราก้อเอาดอยส่วนที่เกิน มาเฉลี่ย เล่น แอล หรือ ช้อตสั้นๆ ออกไวๆ เมื่อมีกำไร ขอรับ

ถูกแก้ไข โดย popedern

อรุณสวาทททททททททท ขอรับ ป้าลุง และพี่น้องทุกทั่น

น้องpatใจเย็นๆ ลองหัดจดแนวรับ แนวต้านของน้องpopeไว้ ในกระดาษ แล้วลองเทรดปลอมๆดู ว่าเราตัดสินใจ ถูก ผิด กี่% ถ้ามันผิด บ่อยๆๆก็ต้องหาidolประจำตัวแล้วล่ะ ชอบสไตล์ไหน ห้องนี้มีเยอะ ยังกะตลาดนัด เลือกเอาๆ แล้วคอยถามตามเค้าไปเรื่อยๆ คงพอลดดอย เพิ่มเหว ได้อิอิ พี่ๆน้องๆป้าๆก็ช่วยกันpostนะ ผิดๆ ถูกๆ ก็ไม่เปนไร ป้าวันก่อนซื้ออยู่คนเดียว กดปับร่วงทีเดียว100บาท ดีซะอีก เปนทางให้เพื่อนสะดุดคิดว่า อยากทำไร

จิงขอรับทั่นป้า ไอดอลแบบไหนมีหมดห้องเรา ให้พี่น้องเลือกเอาเรย

เล่นสั้นขยันสโตก ได้แก่ พี่บอย พี่เค และ พี่เม่า

พวกแม่เสือสาวปืนไว และ ปืนกล ได้แก่ แม่นางเรไรต่าย แม่นางนุช แม่ ญ ญ่า และ ทั่นป้าข้าง

บ้าน ทั่นป้ารี

เหล่านี้เยี่ยมยุทธ แบบเล่นสั้นๆ จบใน 30 นาที หรือ 1 วัน ขอรับ

นอกจากนี้ยังมี กราฟพญามังกรเขียว มังกรแดง ของ แม่นางเหมยลี่สีทอง และ ลุงทอง

แถมยัง อินดี้เด็ด อาวุธลับของกระทู้เรา ขุนศึกเสมาตี๋อีก ขอรับ ทุกเช้าเด๋วจะให้ขุนศึกตี๋มาโพสว่าจะเล่นอะไรวันนี้ เอส หรอแอล ไม่ต้องดูกราฟให้ยุ่งยากมากเรื่อง ขุนศึกตี๋บอกอะไรให้เล่นตรงข้ามเรยขอรับ แร้วจะได้กำไร หรอ ลำใยกานเป็นคันรถบรรทุก

ส่วนตัวข้าน้อย เล่นยาวเป็นราย สัปดาห์ขอรับ เช่นหากเมื่อคืน พี่อลันถามว่า เอสได้ไหม ข้าน้อยตอบ อย่าดีกว่า แต่ ถ้าเล่นสั้นแบบ พี่เม่า พี่นุช เอสได้ขอรับแต่ต้องออกไว ห้ามปล่อยค้าง ได้กำไรออกเรย อะไรประมาณนี้ ขอรับ

ให้พี่กบ พี่อลัน พี่แพท เลือกเอาครับ ว่าจะเอาไอดอลคนไหน จับคู่ไอดอล ของทั่น ต้องกล้ากด ขอรับ พอได้กำไร ก้อต้องออกเรย พวกเล่นสั้นเป็นพวกจิตใจแกร่งขอรับ ตัดสินจัยไว และ เฉียบคม

ขอปรบมือให้กับจอมยุทธ ทั้งหลาย และ ผู้ชมทุกทั่นขอรับ post19641160364396.gif

โชคดี เฮงๆรวยๆ ทุกทั่นขอรับ สู้ต่อไป ทาเคชิ !!!

ถูกแก้ไข โดย popedern

:17 น้องโป๊ปใจดีจังแวะมาบอกแต่เช้าขอบคุณมากๆ พี่มี จดหมายไปหาน้องง่ะ

แต่รู้สึกน้องจะตอบรวมๆมาให้แล้วนะ แต่พี่ยังเสียใจไม่หาย ไม่น่างกเลย งือๆ-------------

:bye พี่ก็เล่นยาว แต่ยาวเกินไป มัวนอนหลับ เลยอดซื้อตอนต่ำๆเลย แง๊-----

:Hi มอร์นิ่งจ้าน้องpopeและทุกๆท่านนะคะ

ขอบคุณมากๆเลยนะคะน้องpope

:01

โพสต์ เมื่อวานนี้, 11:50 PM

snapback.pngpopedern, เมื่อ 18 พฤษภาคม 2012 - 22:35, พูดว่า:

ต้องแก้พอต แบบว่าเอสกันไว้ที่ 1550 แยะเรย ถ้าเป็น จีเอฟ ก้อ แอล จับล้อคคู่สเปรซไป ทองแท่งก้อใช้แบบเดียวกันขอรับ

ขอโทษทีค่ะ ไม่ทันอ่านว่าน้องโป๊ปบอกวิธีแก้ไขแล้ว

แต่อธิบายหน่อยได้ไม๊คะ ล๊อคคู่สเปรซเป็นยังไง

.........................

น่าจะเป็นล๊อค ขาดทุนไว้ค่ะ หมายถึง ถ้า S ที่ 1550

ตอนนี้ราคาดีดประมาณนี้ ถ้าไม่ซื้อตอนนี้ก้อ

รอย่อ ให้เข้าซื้อ เพื่อ ล๊อค ไม่ให้ขาดทุนไปกว่านี้

ถ้าเกิดเค้าลากไปต่อค่ะ แล้วรอจนเค้าลากไปสุด

ก้อค่อยปล่อย แล้วรอราคา ลงมาหาตัวที่เรา S ไว้ค่ะ

ญ่าคิดว่าน่าจะแบบนั้นนะคะ :P

ฝันดีนะคะ พี่พวง อิอิ เรียกม่ายค่อยถนัดเลยค่ะป้า เอิ๊กกกกกก :P

ขอบคุณนู๋ญ่ามากค่ะ

ส่วนจะเรียกพี่พวง ป้าพวงก็ได้ตามถนัดค่ะ

ที่จริงก็วัยป้าแล้วจริงๆค่ะ 555

ดูแล้วนู๋ญ่า กับน้องบอยก็รุ่นลูกหลานป้าหน่ะคะ

สมมุติ L ไว้ที่ 1587 คิดว่าทองจะรีบาวขึ้น แต่ผิดทาง ทองกลับลงต่อ เราก้อ ทำการ S ด้วยสัญญาที่เท่ากัน เพื่อ ล้อคเงินเราไม่ให้ไหลออกจากบัญชี หยุดการขาดทุน และออกนอกตลาด รอมองทิศทางที่แน่นอนว่า เป็นขาขึ้น หรือ ลง จริงๆ แร้วกลับเข้าไป เอส หรือ แอล ใหม่ ขอรับ

ส่วนทองแท่ง ใช้แบบเดียวกัน เช่นมีดอยที่ 26000 และ เหวที่ 23000 ถ้าจำนวน บาทเท่ากัน ก้อถือเป็นการล้อคขอรับ

ถ้าจำนวนไม่เท่า มีดอยมากกว่าเหว ในกรณีที่กราฟ ขึ้นรีบาว แบบนี้ เราก้อเอาดอยส่วนที่เกิน มาเฉลี่ย เล่น ช้อตสั้นๆ ออกไวๆ เมื่อมีกำไร ขอรับ

ขอบคุณน้องโป๊ปมากค่ะ

อย่างของพี่มีทั้งดอย(เก่า)และเหว(ใหม่)

พี่ก็จับมาตัดกัน เสมอตัวหรือขาดทุนหรือกำไรนิดหน่อย

ทำอย่างนี้ถูกไหมคะ พี่ก็ลดดอยและเหวไปอย่างละหนึ่ง

ว่าแล้วเป้าหมายต่อไปของเรา

:bye พี่ก็เล่นยาว แต่ยาวเกินไป มัวนอนหลับ เลยอดซื้อตอนต่ำๆเลย แง๊-----

ไม่ต้องห่วง มีแก๊บ 1485 รันอเวย์แก๊บ เปิดแร้วยังไม่ได้ปิดขอรับ แต่อย่ายึดเป็น สรณะ ต้องทำกำไรสิ่งที่อยู่ข้างหน้าก่อนขอรับ เด๋วจะไปตอบในพีเอ็มให้อีกทีขอรับ พอดี ติดคุยทรอสับ เพิ่งจะวางเมื่อสักครู่ขอรับ

25xxx, 26xxx แต่ก็มี 22xxx, 18xxx

เก่งจริงๆค่ะ คุณกาน

ยังเก็บราคาต่ำๆไว้ได้

เสาร์อาทิตย์พักผ่อน เที่ยวกันให้สบายใจนะคะ

วันจันทร์มาลุ้นกันต่อคะ