ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ต่อไปข้าน้อยจะได้เรียกพี่กบ ว่า กูรูกบ ซะที ขอรับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไม่ได้เก่งหรอกคร้าาา

แต่เค้าเรียก หลับหูหลับตารบต่างหาก 55555

ถ้าแม่นางไม่เก่ง แร้วพวกเราจะเหลืออะไรขอรับ 555

ชอบๆๆๆๆๆ คร้าาา น้องบอย ขอท่องด้วยคนน๊า

กะตัง (กำไร) เต็มตู้ 5555555

ชอบห้ายแม่มาขอจิคับ แว๊กกกกกก ลามปามแระบอย

ขอโทดพี่นุชคับ อิอิ

ข้าน้อยตกใจ ปล่อยที่ซื้อติดปลายนวมเมื่อคืน 23574 ไปที่ราคา 23651

ปล่อยดอยเก่า อาทิตย์ก่อน 23576 ไปที่ราคา 23679 เอาลำใยไว้ก่อนคร่ะ

แล้วจับคืนมาเมื่อกี๊ 23633 กลัวมานขึ้นต่อ

ยินดีกับลำใยของพี่นุชด้วยคับ

วันนี้ท่องไปกี่จบคับ 55+

ตอนนี้มองลงไปในบ่อเลี้ยงพญางูยักษ์เกร็ดยังเป็นสีเขียวอยู่ เขียวมาตั้งแต่ 1560 ขอรับ ถ้าแดงเมื่อไหร่ ก้อคงได้ฤกษ์ เอส ขอรับ

ถูกแก้ไข โดย popedern

พวกเราน่าจะหั้ยแม่ ญ แบ่งความไว มาหั้ยเรากานบ้างน๊ะ ขอรับ ของแบบนี้ต้องฝึก ขอรับ ให้ พี่กบมองแบบอย่าง ดูแนวรับที่ไม่หลุด แอลเรย แร้ว ปล่อยเอสทันทีที่ได้กำไรขอรับ

นอกจากจะจิตใจหาญกล้า แม่หญิงนุชต้องสมองไวด้วยขอรับท่านแม่ทัพใหญ่

แต่เรื่องที่ท่านบอกกล่าวมายังข้าให้ดูแนวรับที่แข็งๆ ข้าฯก็มัวแต่รออยู่กลัวเก้อจัง 1565

มิมีทันแม่นางนุชอย่างแน่แท้

หวัดดีตอนเย็นๆนะคะทุกคน วันนี้ไม่ได้มาเม้าเพราะโรคน้ำในหูไม่เท่ากันกลับมาเล่นงานอีกระรอก กำไรกันไปถึงไหนแร้นคะ โชคดีกำไรถ้วนหน้านะคะ

ส่งกำลังใจไปให้นะคะ น้ำในหูไม่เท่ากันเป็นแร้วไม่มีวันหาย ห้ามเครียด ห้ามกินเค็ม พักผ่อนให้เพียงพอ ออกกำลังกาย เวลามีอาการจะมีเสียงวิ้งๆวีดๆในหู ให้หยุดภาระกิจทุกอิริยาบท นั่งลงทันที ระวังอย่าให้ล้ม ถ้าไม่เป็นถึงขั้นหินปูนเกาะหูชั้นใน พอดูแลตัวเองควบคุมเองได้อยู่ ให้รีบกินยา นอนพักจะหายเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น อาเจียนจนหมดจะดีขี้นเองคะ พกยาคลื่นไส้อาเจียน ยารักษาระดับน้ำในหู ทานทันทีที่มีอาการหายเองได้ อย่าไปซีเรียสนะคะคนเป็นกันเยอะ หนึ่งในนั้นคือต่ายทองด้วย แต่เดี๋ยวนี้ต่ายทองควบคุมมันเองได้แร้ว ปล่อยไว้ไม่ดูแลตัวเองถึงขั้นหูดับ ดร.จันชัย เจรียงประเสริฐ์ รพ.รามา เก่งมากคะ คลินิกนอกเวลาอังคาร พฤหัส 5โมง-2ทุ่ม วันเสาร์ ครึ่งวันเช้า ลองดูนะคะ สาเหตุที่เป็นส่วนใหญ่เกิดจากความเครียดสะสม ทานเค็ม พักผ่อนไม่เพียงพอ ต้องดูแลตัวเองนะคะ ซักระยะจะรู้ว่าพอเราเกิดอาการต้องปฏิบัติตัวอย่างไร ทุกวันนี้ไม่เป็นมานานแร้ว พอเรารู้สึกตัวว่ามันหายไปนาน อย่าชะล่าใจนะคะ นึกจะเป็นบางทีไม่มีปี่มีขลุ่ย เหมือนโรคลมบ้าหมู หายปุ๊ปปกติเลยคะ ทุกวันนี้ไม่เครียด นอน ไม่ยึดติด อะไรจะเกิดปล่อย เราไม่อาจสามารถเปลี่ยนแปลงทุกอย่างรอบตัวเราได้ แต่เราเปลี่ยนแปลงตัวเราเพื่ออยู่ต่อโดยไม่มีโรคภัยไข้เจ็บมารบกวนเราได้คะ ถ้าทำได้หายแน่นอนคะ แต่คนส่วนใหญ่ทำไม่ได้ มันก็เท่ากับเราทำร้ายตัวเองอีก ทุกวันนี้คนรอบตัวเราไม่ค่อยเอาอะไรมาให้คิด เพราะเค้ากลัวอาการกำเริบ เป็นทีทรมานสุดๆ หัวหมุน คลื่นไส้อาเจียน บ้านหมุน ขยับหัว ร่างกายไม่ได้เลย พอมีเรื่องอะไรที่จะทำให้ไม่สบายใจจะรีบทานยากันไว้ก่อนช่วยได้คะ ดูแลตัวเองนะคะpost-4992-0-66304900-1338299879.gif ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ชนอยู่ 82 เมื่อไหร่จะได้แอ้ม 83 ซะที :37

ตอนนี้มองลงไปในบ่อเลี้ยงพญางูยักษ์เกร็ดยังเป็นสีเขียวอยู่ เขียวมาตั้งแต่ 1560 ขอรับ ถ้าแดงเมื่อไหร่ ก้อคงได้ฤกษ์ เอส ขอรับ

หากการนั้นเกิดขึ้น วานน้องเจ้าช่วยกระซิบบอกให้ขุนศึกผู้ได้ทราบด้วยเถอะ :57

ขอบคุณพี่ต่าย สำหรับทุกๆๆวัน กับสิ่งดีๆที่มีหั้ย พวกเราขอรับ ฝานหวานขอรับพรุ่งนี้เจอกาน อิอิ

รอใช้แผนบี 1587- 1593 ขอรับ

รอคำนี้จากทั่นแม่ทัพมานานแระ ขอรับ ฮึ่มม!!

รอใช้แผนบี 1587- 1593 ขอรับ

โอเค ขอรับ แต่กลัวว่า จะไปไม่ถึงดวงดาว

ถูกแก้ไข โดย ก๊อปแก๊ป