ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณขอรับ พี่บ่อยบ๊อย ที่ช่วยเชียร์แขก ห้องนี้ อบอุ่นเพราะ พี่ๆน้องๆๆ ร่วมกาน ขำๆ มากๆๆขอรับ :aa

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

โห มิด้ายเข้ามาสองวัน สวดกานใหญ่เรยอ่ะ 555

อรุณสวีทททททททททท คับ/จ้า ทุกๆ ทั่น (งัยล่ะๆ อรุณสวาทท เจอ อรุณสวีทท หงอยปายเรยมะ 55)

ขอเพิ่มเติมอีกบทหนึ่งนะคับ

เป็นคาถาเพิ่มทรัพย์ เพิ่มความมั่นจัยในการเทรดได้เป็นอย่างดี

ส่วนตัวใช้เป็นประจำ ก้อด้ายผลอ่ะ อิอิ

เริ่มพิธี...

พุทธังเอากะตังใส่ตู้

ธัมมังเอากะตังใส่ตู้

สังฆังเอากะตังใส่ตู้

พระไม่อยู่ทุบตู้เอากะตัง แอลแร้วขอให้พุ่ง เอสแร้วขอให้ร่วง โอมพ้วงงๆ โถโถ โถ...

ลป. คำบางคำ เพื่อนๆ ต้องใช้ความระมัดระวังในการพิมนะคับ อย่ารีบ เช่น หมี ดอล ฯ พิมเสดเหลือบมองอีกซักที เพราะเคยเจอมาบ่อยคับ เล่นเอาอึ้งไปทั้งห้อง คนอ่านก้อหน้าแดง คนพิมแทบแทรกเว็ปหนี 555

เอามาจากไหนเนี่ย ใช้ได้จริงป่าว

ใช้ดีคับ คุณนุ่นลองดูสิคับ ได้ผลงัยแร้วมาบอกบอยด้วยนะ 555

เอามาจากไหน ? ก้อเอามาจากเว็ปสิคับ

คุณนุ่นลองพิมคำว่า คาถาขำๆ ใส่กูเกิ้ลสิ เด๋วก้อเจอ กร๊ากกกก++

* เค้าเทรดก่อนนะ แบร่

ขาเอส ลุ้นให้มาแตะ 1572 ได้แร้วเด๋วจะโดนกะชากลงมาขอรับ ต้องกะชากไม่กะชากไม่หลุด

พี่บอย ข้าน้อยเสริท จารกูล มาได้งี้ขอรับ

3 คาถาของคนทำงาน(อย่างเราๆ)

1. คาถาคนทำงาน

ขั้น แรก…ท่อง นะโม 3 จบ ก่อน แล้วจึงค่อยท่องคาถานะ

อาจ จะมี … เซ็งไปบ้าง…ในบางครั้ง

อาจ จะมี …เบื่อกันบ้าง…. ในบางหน

อาจ จะมี …เหม็นขี้หน้า…กับบางคน <====== อัน นี้ โดน

พยายาม ทน ทำงานไป เพราะได้ตังค์ <====== อันนี้โดนก่า

2. คาถาปล่อยวาง

กู ว่าแล้วในโลกนี้มีปัญหา

เขา ไม่ด่า ก็ชื่นชม หรือเฉยๆ

สาม ประเภทที่ว่านี้มิเปลี่ยนเลย

จง วางเฉยใครถือสาเป็นบ้าตาย

3. คำสอนของพระพุทธเจ้า

อย่า ไปนึกว่า ‘ คนอื่น ‘ เหนือ กว่าเรา เพราะทำให้เกิดปมด้อย

อย่า ไปนึกว่า ‘ คนอื่น ‘ ต่ำ กว่าเรา เพราะทำให้เกิดทิฐิ

อย่า ไปนึกว่า ‘ คนอื่น ‘ เสมอ เท่าเรา เพราะทำให้เกิดการแข่งขัน ชิงดีชิงเด่น

จง นึกเสมอว่า ‘ คนอื่นทุกคน ‘ เป็น เพื่อนรวมทุกข์ เกิด แก่ เจ็บ ตาย ด้วยกันทั้งหมด

กดโหวตด้วยคนค๊า......ขอบคุณน้องโป๊บนะค่ะ.....

ปล.แอบสงสัยค่ะ...ว่าดาว/การโหวต มีผลอย่างไรค่ะ...แล้วสามารถกดให้ได้คนละกี่ครั้ง..

ไม่รู้จริงๆนะค่ะ....แต่กดแล้วจ้า

หลุด 1572 ขอ c_10cheers_3.gif กะขาเอส

ถ้าทะลุ 1583 ขอ c_10cheers_3.gif กะ ขาแอล

แต่มานไม่หลุดเรยเนี้ยดิ!!!

กดโหวตด้วยคนค๊า......ขอบคุณน้องโป๊บนะค่ะ.....

ปล.แอบสงสัยค่ะ...ว่าดาว/การโหวต มีผลอย่างไรค่ะ...แล้วสามารถกดให้ได้คนละกี่ครั้ง..

ไม่รู้จริงๆนะค่ะ....แต่กดแล้วจ้า

ขอบคุณขอรับ ก้อ กะทู้ฮอต มีคนชื่นชอบ ขอรับ แบบว่ารักกะทู้ไหนก้อกดให้หน่ะ ขอรับ กดได้ ครั้งเดียวขอรับ

หลุด 1572 ขอ c_10cheers_3.gif กะขาเอส

ถ้าทะลุ 1583 ขอ c_10cheers_3.gif กะ ขาแอล

5555จริงอ่ะน้องโป๊บ มานไม่ยอมหลุด

แต่นะตอนนี้พี่กบเชียร์ให้หลุดลงถึงแนวรับลึกๆก่อนจ้า เนอะน้องญ่า

รู้สึกจาร C จะ เปิดสอนแร้ว ใครลงทะเบียนแร้ว ยกมือหน่อยยยยยยย 0/ ถ้าเรียนวันเสาร์เจอกานนนขอรับ

5555จริงอ่ะน้องโป๊บ มานไม่ยอมหลุด

แต่นะตอนนี้พี่กบเชียร์ให้หลุดลงถึงแนวรับลึกๆก่อนจ้า เนอะน้องญ่า

มานอาจจะหลุดตอน จีเอฟปิดตลาดขอรับ 5555555555

คืนนี้หลังจากที่หมีเก็บกดมาหลายวัน คงเหวี่ยงหลุด^^

มานอาจจะหลุดตอน จีเอฟปิดตลาดขอรับ 5555555555

อึ่ย!!!แล้วจะทำไงดีอ่ะ อย่างนี้ก็แย่เรยสำหรับคนเล่น GS กะ GF

คืนนี้หลังจากที่หมีเก็บกดมาหลายวัน คงเหวี่ยงหลุด^^

จากสถิติ พี่แก๊บเอสทีไร มานลง พอแอล มานขึ้น ขอรับ ทำให้ข้าน้อยคิดถึงอินดี้ ขุนเสมาตี๋มากขอรับ หายไปจากวงการเราเรย