ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณพี่ต่าย สำหรับทุกๆๆวัน กับสิ่งดีๆที่มีหั้ย พวกเราขอรับ ฝานหวานขอรับพรุ่งนี้เจอกาน อิอิ

ฝันดีราตรีสวัสดิ์ค่าคนสวย

โชคดีทุกการตัดสินใจนะคะเพื่อนๆ ทองมีให้เล่นทุกวัน เหนื่อยพักบ้างนะคะ ทุกครั้งที่เล่น ไม่เครียดนะคะ สุขภาพสำคัญกว่าอย่างอื่นทั้งหมด ทุกคนมีสไตล์การเล่นเป็นของตัวเองเลียนแบบกันไม่ได้ ทองขึ้นลง ไม่ใช่เรื่องแปลก กองทุนใหญ่จะซื้อขายมากน้อยไม่ใช่เรื่องสำคัญ กูรู บริษัท นักวิเคราะห์ แนะแนวทางเป็นสิ่งที่เค้าต้องทำ ทุกอย่างในโลกนี้ล้วนอยู่ที่ตัวเราเองล้วนๆ การตัดสินใจของเราต่างหากที่เป็นจุดเริ่มต้นของเรื่องราวมากมายที่ตามมาทุกเรื่อง ถ้าเรามีความรู้ในสินค้า พฤติกรรมของสินค้าที่เราเลือกลงทุน วางแผนทำตามแผนที่วางไว้อย่างมีวินัย ไม่โลภ ไม่ประมาท ไม่คาดหวังผลกำไรที่เป็นไปไม่ได้ ไม่มีคำว่าอีกนิด ไม่ใช้อารมณ์ ลงทุนทุกครั้ง จะซื้อจะขาย ต้องตั้งจุดทำกำไร จุดตัดขาดทุนที่ชัดเจน (ต้องทำให้ได้) อย่ากลัวต้องขายหมู อย่ากลัวถ้าขาดทุนเพียงเล็กน้อย เพราะเราจะมีความแข็งแรงพอที่จะกลับเข้ามาเกร็งกำไรต่อได้ (คนส่วนใหญ่ยอมหักไม่ยอมงอ) อย่าลืมนะคะว่าไม่มีใครบังคับเราได้ นอกจากตัวเราเอง เงินเป็นของเรา กำไร ขาดทุน เราต้องตัดสินใจเอง ผิดพลาดแร้วอย่าโทษคนอื่น ลงทุนเราเชื่อคนอื่นทั้งหมดเลยได้รึคะ คงเหมือนเราหลับตาข้ามถนนนะคะ รู้สึกหดหู่ เห็นใจ เสียดายเงินที่เพื่อนๆต้องขาดทุนเป็นจำนวนมาก สิ่งที่ตามมาแบบหลีกเลี่ยงไม่ได้ คือปัญหาในครอบครัวแน่นอน แทบหมดสิ้นความรู้สึกดีๆที่มีในโลกนี้ทั้งหมด ได้แต่เป็นกำลังใจให้ เอาใจช่วยให้เพื่อนๆ ที่ติดดอยสูง ขาดทุนมาก หัยผ่านพ้นช่วงเวลาวิกฤตนี้ไปให้ได้อย่างเสียหายน้อยสุด ดีที่สุดนะคะ ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

รอคำนี้จากทั่นแม่ทัพมานานแระ ขอรับ ฮึ่มม!!

กัวเจ้า รู้ทัน ขอรับ

หากการนั้นเกิดขึ้น วานน้องเจ้าช่วยกระซิบบอกให้ขุนศึกผู้ได้ทราบด้วยเถอะ :57

กัวมานจะแดงตอน ตี 2 สิขอรับ ตลาดปิดกานหมด ไม่ทันสักที แต่ถ้าในเวลา เห็นแร้วจะบอกทั่น ในบัดดล

โอเค ขอรับ แต่กลัวว่า จะไปไม่ถึงดวงดาว

อืม ก็อาจเป็นไปได้นะขอรับ

มัวแต่ตกใจ

กด S ไปซะแร้ว

ช่วงนี้เอสต้องไว มีกำไรต้องรีบออกเรย

แช่เอากำไรมากๆ ไม่ค่อยจาได้ แรงซื้อตามแนวรับเพียบเรย

ขอให้คุณนุ่นโชคดี มีกำไรนะคับ

ดูเวลาแร้ว คุณนุ่นเอสตอน 20.10 ประมาณ 78-79

เวลานั้นบอยไม่ค่อยกล้าเท่าไหร่ ขอให้มันย่อลงมาหานะคับ

ขอบคุณพี่ต่าย สำหรับทุกๆๆวัน กับสิ่งดีๆที่มีหั้ย พวกเราขอรับ ฝานหวานขอรับพรุ่งนี้เจอกาน อิอิ

ฝันดีนะคับคุณต่าย ขอบคุณทุกสิ่งดีๆ เพื่อพวกเราคับ จุ๊ฟไนท์คับ

สวัสดีตอนดึกจ้ะ กลัวคุณต่ายหลับซะก่อน ขอให้หายเร็วๆนะคะ ขอบคุณที่หาข่าวให้อ่านทุกวัน วันละหลายเวลา

ขอบคุณดชเม่า น้องญ่า พี่กบ คุณนุชสุดสวย ที่postข่าว เปน ประโยชน์มากค่ะ

น้องpope ก็เยี่ยม คอยเตือนเปนระยะๆ

ป้าก็อาศัยอ่านๆ จากเพื่อนท่าน แล้ว มั่วกดเหมือนกัน กว่าจะได้สูดหายใจเต็มปอดก็เมื่อตะกี้ นึกว่านำ้ฝน ท่วมปอดไปแล้ว

ข้าเจ้ากดซื้อไปตั้งกะหัววัน 23590เพิ่งออกได้เมื่อตะกั้ 23660 ผิดวิสัยการเล่นของตะเอง ซื้อแล้วต้องขึ้นทันที ขายแล้วก็ต้องขึ้น มันชักจะเพี้ยนๆ อิอิ

สวัสดีตอนดึกจ้ะ กลัวคุณต่ายหลับซะก่อน ขอให้หายเร็วๆนะคะ ขอบคุณที่หาข่าวให้อ่านทุกวัน วันละหลายเวลา

ขอบคุณดชเม่า น้องญ่า พี่กบ คุณนุชสุดสวย ที่postข่าว เปน ประโยชน์มากค่ะ

น้องpope ก็เยี่ยม คอยเตือนเปนระยะๆ

ป้าก็อาศัยอ่านๆ จากเพื่อนท่าน แล้ว มั่วกดเหมือนกัน กว่าจะได้สูดหายใจเต็มปอดก็เมื่อตะกี้ นึกว่านำ้ฝน ท่วมปอดไปแล้ว

ข้าเจ้ากดซื้อไปตั้งกะหัววัน 23590เพิ่งออกได้เมื่อตะกั้ 23660 ผิดวิสัยการเล่นของตะเอง ซื้อแล้วต้องขึ้นทันที ขายแล้วก็ต้องขึ้น มันชักจะเพี้ยนๆ อิอิ

สวัสดีค่าเจ้าป้า คิดถึงจัง

ได้ลำใยแล้วดีใจด้วย

เห็นกูรูหลายคนก็พูด ตัวเองก็เห็นๆอยู่เหมือนกัน ทองมานเล่นยากขึ้นเรื่อยๆผันผวนมากขึ้นว่าไหมเจ้าป้า

สวัสดีท่านขุนศึกชาวอโยทยานนน ทุกท่านขอรับ. วันนี้ป้ารีภาระกิจเพียบ มิได้เข้าขอแจม. ข้อมูลจากพวกทั่น

เป็นเพ ลานานทีเดียว. บัดนี้ ข้าพเจ้า พร้อมออกศึกแล้วขอรับ. ขอ แนว s. แล้วก็ L. ด้วยขอรับ ท่านแม่ทัพโป๊ป

โอมม. เอาตังมาใส่ตู้

โอมม.เอาตู้มาใส่ตัง.

สวัสดีท่านขุนศึกชาวอโยทยานนน ทุกท่านขอรับ. วันนี้ป้ารีภาระกิจเพียบ มิได้เข้าขอแจม. ข้อมูลจากพวกทั่น

เป็นเพ ลานานทีเดียว. บัดนี้ ข้าพเจ้า พร้อมออกศึกแล้วขอรับ. ขอ แนว s. แล้วก็ L. ด้วยขอรับ ท่านแม่ทัพโป๊ป

5555555555555555555555+++

กำลังเฝ้าเอดีเอ๊กอยู่ ต้องละสายตามาขำตู้ๆ ตังๆ คุณป้ารีก่อน

สวัสดีค่าป้ารี

ตามบทข้างต้นก็แผน A ของพี่บอย

ส่วนบทเมือคืนก็แผน B ของแม่ทัพหญ่าย

แล้วบทหวานๆล่ะของใคร ของแม่หญิงต้นหญ้าเป็นแน่แท้

สวัสดีค่าเจ้าป้า คิดถึงจัง

ได้ลำใยแล้วดีใจด้วย

เห็นกูรูหลายคนก็พูด ตัวเองก็เห็นๆอยู่เหมือนกัน ทองมานเล่นยากขึ้นเรื่อยๆผันผวนมากขึ้นว่าไหมเจ้าป้า

มันเร็วจนคิดม่ายค่อยจะทัน เลยอ่ะ ราคามันมาแค่เสี้ยววิเอง เรามาคุยกันขำๆดีก่าเนอะ ม่ายได้ลำไย ก็ม่ายเสียอะไร ได้ เพื่อนเปนเข่งๆ

ยินดีกำไรด้วยนะคะ กดมั่วยังได้กำไร ทำรัยก้อดีไปหมดนะคะเจ้าป้า..

dookdik_bubble-bear_26.gifอ้อ ยินดีกะพี่นุช และ เพื่อนๆ ที่ทำกำไรได้ในวันนี้ด้วยค่ะ

1253079311.jpg :21 :21

น้องญ่าจ๋า น้องบอยเค้าอาสา รักษาใจ ให้จ้ะ เค้ารู้กานทั่ว อิอิ