ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ค่ะ บอลโลกอีก2ปี กำลังคัดเลือก อยุ่ค่ะ ให้พี่กบสังเกต นะ คนไทยเล่นเป็นทีมไม่เป็น เพราะคนไทย ใจอิสระ ใช้ความคิดตัวเองเปนใหญ่ หักได้ไม่ยอมงอ แต่ถ้าเล่นเดี่ยว เก่ง เช่น เทนนิสชายเดี่ยว เคยไปถึงแถวหน้าๆ ต๋อง เล่นอะไรเรียกไม่ถูก เจ็ตสกี ที่1หลายสมัย เรือใบ ยิงปืน ต่อยมวย แต่ถ้าทีม ยิ่งใช้คนเยอะยิ่งแย่ เพราะฉะนั้นบอลไทย ลืมไปเลย วันนี้ดีใจที่วอลเล่บอล หญิง ทำได้ เคยคิดว่า สรีระ น่าจะ เสียเปรียบ แต่วันนี้เราก็ทำได้ สู้เค้าค่ะ

เท่าที่ฟังการให้สัมภาษณ์ของโค้ช

เรายังไม่มีการดูแลนักเตะอย่างเป็นระบบในเรื่องต่างๆเช่น รายได้ สวัสดิการ วิทยาศาสตร์การกีฬา เป็นต้น

ที่สำคัญจะต้องมีตารางเวลาและจัดแมทอย่างน้อยเดือนละหนึ่งครั้งให้นักเตะทีมชาติมาซ้อมร่วมทีมกัน

เพราะปัจจุบันนักเตะฝีเท้าดีทั้งหมดจะสังกัดสโมสรฟุตบอลอาชีพของไทย

ไม่มีการมาฝึกซ้อมร่วมทีมกันเลย จนกระทั่งใกล้การแข่งขันกับทีมชาติประเทศอื่นๆก็ค่อยมารวมตัวกันฝึกซ้อมอย่างมากได้แค่ 1-2 สัปดาห์เท่านั้น

แล้วอย่างนี้นักเตะจะเข้าขากันและเก่งเป็นทีมและแหยมไปบอลโลกได้อย่างไร

สรุปต้องมีระบบทีดีและต้องพร้อมด้วยเงินสนับสนุนในการนี้ค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ถามพี่กบ อีก 1600=23800 กะ1600=23840 พี่กบจะขายราคาไหน

ตอบพี่กบ ถามก่อน เคยจำได้ พี่เคยให้บอกรคาซื้อ ราคาขายเปน usd สมมุติ 1547 = 23450 กะ 1547 = 23500 พี่จะซื้อราคาไหน

ก็ต้องซื้อถูกกว่าซิเจ้าป้า 23450

เท่าที่ฟังการให้สัมภาษณ์ของโค้ช

เรายังไม่มีการดูแลนักเตะอย่างเป็นระบบในเรื่องต่างๆเช่น รายได้ สวัสดิการ วิทยาศาสตร์การกีฬา เป็นต้น

ที่สำคัญจะต้องมีตารางเวลาและจัดแมทอย่างน้อยเดือนละหนึ่งครั้งให้นักเตะทีมชาติมาซ้อมร่วมทีมกัน

เพราะปัจจุบันนักเตะฝีเท้าดีทั้งหมดจะสังกัดสโมสรฟุตบอลอาชีพของไทย

ไม่มีการมาฝึกซ้อมร่วมทีมกันเลย จนกระทั่งใกล้การแข่งขันกับทีมชาติประเทศอื่นๆก็ค่อยมารวมตัวกันฝึกซ้อมอย่างมากได้แค่ 1-2 สัปดาห์เท่านั้น

แล้วอย่างนี้นักเตะจะเข้าขากันและเก่งเป็นทีมและแหยมไปบอลโลกได้อย่างไร

สรุปต้องมีระบบทีดีและต้องพร้อมด้วยเงินสนับสนุนในการนี้ค่ะ

เห็นชอบ จัดปายค่ะ เอาใจช่วยค่ะ อยากเห็นบลไทยไปบอลโลกค่ะ

ถามพี่กบ อีก 1600=23800 กะ1600=23840 พี่กบจะขายราคาไหน

ถ้าเลือกได้เราก็ต้องขายราคาสูงอยู่แล้วซิ

แต่ตอนขายที่ว่านี้เจ้าป้าขายที่ราคา 1600 เหรอ

การบ้าน ตอนนนี้ พี่จะเปนผู้ซื้อใช่มั้ย พี่ลองจดใส่กระดาษไว้นะ ราคาขาย ตอนนี้ดูพร้อมกัน 1600 รคาเปนบาท? จดไว้นะ แล้วพี่คอยสังเกต 1600ทุกๆครั้งที่เกิด ราคาเปนบาท เท่าไร จดไว้ทุกครั้ง แล้วมาเปรียบเทียบกัน

บ๊ายบายไปนอนแล้วค่ะ

Goodnight ka

หลับฝันดีค่ะพี่รี

ราตรีสวัสดิค่าเจ้าป้า พี่รี และทุกคน

bye bye

ถ้าเลือกได้เราก็ต้องขายราคาสูงอยู่แล้วซิ

แต่ตอนขายที่ว่านี้เจ้าป้าขายที่ราคา 1600 เหรอ

ไม่แน่ใจ น่าจะ159x มันขยับไปมาๆ จ้องแต่ ราคาบาทที่จะขาย

ในทางกลับกัน ถ้าพี่กบ จะเปนผู้ขาย พี่ก็จด 1600 ราคาบาท? ทุกๆครั้งที่1600รคา?แล้วมาเปรียบเทียบกัน

ขายหมูหมดเล้าเลยค่ะ 70บาททอง ลมแทบจับ จดไว้เองยังไม่เชื่อตัวเอง. ขอโทษค่ะตอบช้าอีกแล้ว. ข้อ4จะมามั้ยอยากได้เหมือนกันค่ะ. แง...แง...

1600 มาแล้ว ราคาขายอยุ่ที่ 23840

พอพี่กบ ตื่นมาพรุ่งนี้ ถ้าราคา1600 มา พี่ลองเอามาเปรียบเทียบ กะตัวเลขนี้นะ

ขายหมูหมดเล้าเลยค่ะ 70บาททอง ลมแทบจับ จดไว้เองยังไม่เชื่อตัวเอง. ขอโทษค่ะตอบช้าอีกแล้ว. ข้อ4จะมามั้ยอยากได้เหมือนกันค่ะ. แง...แง...

ได้ลำไยนะ ทองมีให้เล่นทุกวัน

พี่กบอยากถามอะไรมั้ยคะ ป้าจะขอลานอนแล้วนา