ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

Sเป็นที่ไหนเล่า ถามคุ่ตุนาหงัน น้องบอย น้องญ่า จิ น้องpopeก็ กระเทย เล่น สลับไปมา ปอดที่gt ว่างค่ะ

ไม่ยอมอ่ะเจ้าป้านินๆ น้องโป๊บว่าเป็นกระเทยไม่ใช่กระทิง น้องโป๊บเป็นทอมหล่อต่างหากล่ะ

น้องโป๊บหายเมาเบียร์หรือยังเจ้าป้า ไมไม่เข้ามาคุยกันบ้างเลย

ที่พี่กบถาม หมายถึงเจ้าป้าซื้อวันนี้ขายไปแล้วหรือยังคะ

น้องญ่า น้องบอยเทรดกันมันส์มากไหมเนี่ยวันนี้^_______^

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ค่ะ บอลโลกอีก2ปี กำลังคัดเลือก อยุ่ค่ะ ให้พี่กบสังเกต นะ คนไทยเล่นเป็นทีมไม่เป็น เพราะคนไทย ใจอิสระ ใช้ความคิดตัวเองเปนใหญ่ หักได้ไม่ยอมงอ แต่ถ้าเล่นเดี่ยว เก่ง เช่น เทนนิสชายเดี่ยว เคยไปถึงแถวหน้าๆ ต๋อง เล่นอะไรเรียกไม่ถูก เจ็ตสกี ที่1หลายสมัย เรือใบ ยิงปืน ต่อยมวย แต่ถ้าทีม ยิ่งใช้คนเยอะยิ่งแย่ เพราะฉะนั้นบอลไทย ลืมไปเลย วันนี้ดีใจที่วอลเล่บอล หญิง ทำได้ เคยคิดว่า สรีระ น่าจะ เสียเปรียบ แต่วันนี้เราก็ทำได้ สู้เค้าค่ะ

สวัสดีค่ะทุกคน กลับมาแล้ว ค่ะ แหมทองขึ้นแบบทลุทะลวง. เกิดอะไรขึ้นค่ะ

อยู่ อิมแพค ออกมาเข้าห้องน้ำ ตกใจ รีบกดขาย. แต่3g อืดมาก ไม่รู้จะติดดอยหรือเปล่า 23795ค่ะ

แนวทางเป็นยังไร คุณป้าฯ บอกหน่อย

สวัสดีค่ะทุกคน กลับมาแล้ว ค่ะ แหมทองขึ้นแบบทลุทะลวง. เกิดอะไรขึ้นค่ะ

อยู่ อิมแพค ออกมาเข้าห้องน้ำ ตกใจ รีบกดขาย. แต่3g อืดมาก ไม่รู้จะติดดอยหรือเปล่า 23795ค่ะ

แนวทางเป็นยังไร คุณป้าฯ บอกหน่อย

พี่รีดูคอนเสิร์ตของใครค้า สนุกมากไหม^______^

ที่พีรีบอกกดขายคือ เปิด S หรือคะ หรือว่ากดขายปิด L ที่ถือไว้

คุณนุชด้วย หายไปเลย วันนี้เทรดแบบนี้ หวานคุณนุชแน่เลย ใจแม่นางนิ่งมาก แถม แซงซ้าย แซงขวา หวาดเฉียวตลอด นินๆ หมดห้องเลย พี่รี กล้บมาตาค้างแน่ ต้องว้าย ขายไปทำไม concertสนุกมั้ย

แล้วค่ะ 23840ไง

เจ้าป้าจำผิดเปล่าคะ

ราคาตอนนี้ 1602 ยังแค่ 23800 เอง

คุณนุชด้วย หายไปเลย วันนี้เทรดแบบนี้ หวานคุณนุชแน่เลย ใจแม่นางนิ่งมาก แถม แซงซ้าย แซงขวา หวาดเฉียวตลอด นินๆ หมดห้องเลย พี่รี กล้บมาตาค้างแน่ ต้องว้าย ขายไปทำไม concertสนุกมั้ย

ยอมรับอย่างหนึ่งคุณนุชสวยมาก แต่เป็นห่วงเรื่องความดัน ไม่รู้ตอนนี้ไปหาหมอหรือยังก็ไม่รู้

พี่รีดูคอนเสิร์ตของใครค้า สนุกมากไหม^______^

ที่พีรีบอกกดขายคือ เปิด S หรือคะ หรือว่ากดขายปิด L ที่ถือไว้

ขึ้นมาสูงขนาดนี้ต้อง S อย่างเดียวเลยค่ะ ไปดูคอนเสริตของ ปตท. เขาจัดให้คนซื้อหุ้นกู้ ค่ะ มีนันทิดา สวยมาก ครืสติน่า

ออฟปองศักดิ์ วงนูโว ร้องเพราะเหมือนเดิม ณเดช ญาญ่า โก๊ะตี๋. ค่ะ

ตอบพี่รี พูดถึงก็มาเลย ก็มาทีเดียวถึงนี่ที่พี่ขายนะ่แหละ ไม่มีย่อให้เก็บ อ่ะ ป้าก็ไม่ได้ดูข่าวก็ไม่ได้อ่าน วันนี้ทั้งห้องดู วอลเล่บอลตั้งกะเย็น พอไทยชนะ ก็เก็บเก้าอี้ ตัวใครตัวเผือก คุณต่ายก็นอนไปตั้งกะหัวคำ่ น้องpopeก็เมาเรือ น้องบอย น้องญ่า ก็ไม่มา

เจ้าป้าจำผิดเปล่าคะ

ราคาตอนนี้ 1602 ยังแค่ 23800 เอง

ราคาตอนยังไม่กั๊กค่ะ

ขึ้นมาสูงขนาดนี้ต้อง S อย่างเดียวเลยค่ะ ไปดูคอนเสริตของ ปตท. เขาจัดให้คนซื้อหุ้นกู้ ค่ะ มีนันทิดา สวยมาก ครืสติน่า

ออฟปองศักดิ์ วงนูโว ร้องเพราะเหมือนเดิม ณเดช ญาญ่า โก๊ะตี๋. ค่ะ

แล้วป้ารีพอจะมีเหลือให้นุ่นกู้ซื้อหุ้นบ้างมั้ยคะ 55

แล้วป้ารีพอจะมีเหลือให้นุ่นกู้ซื้อหุ้นบ้างมั้ยคะ 55

ป้ารีไปดู ใช้บัตรฟรี. คนซื้อคือพี่สะใภ้ค่ะ. เขาขับรถไม่เป็น เลยอาสาพาไปค่ะ นันทิดาตัวจริงสวยมากนะค่ะ ชอบๆๆ

คิดว่าราย. H1 กำลังย่อตัวนะค่ะ แต่ H4 ยังขึ้นอยู่ค่ะ

ราคาตอนยังไม่กั๊กค่ะ

ตอบพี่กบ ถามก่อน เคยจำได้ พี่เคยให้บอกรคาซื้อ ราคาขายเปน usd สมมุติ 1547 = 23450 กะ 1547 = 23500 พี่จะซื้อราคาไหน