ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

จุดพิจารณา ต่อไป 1568 ขอรับ ถ้าไม่ดีดเด้งแรง ก้อปล่อยไหลไปแนวรับถัดไปขอรับ

ขอบคุณคร้าบบบบ น้องโป๊บที่รออยู่เป็นเพื่อนจนดึก ป่านนี้น้องบอยกะน้องย่าคงกดจนคีย์หัก อีกแร้ว..

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไม่มีไรดู นอนดีก่า พรุ่งนี้ มีการกุศลอีกแล้ว ดูแลเด็กแทนพ่อแม่ในชุมชนแออัด ห้องเราก็แออัดนะ พี่กบ อย่าลืมเรียกคุณ artซื้อนะ เด็วได้แต่ส่งยิ้มอย่างเดียว อิอิ

ผมขอสอบถามผู้รู้ในห้องนี้หน่อยครับ ผมละเบื่อทองมากฯ เวลานี้อยากออกมากฯฯฯ ผมซื้อเป็นกองทุนทองครับ ติดไว้เยอะพอสมครว

ตอนนี้อยากทราบว่า สิ้้นปีนี้ทองมีสิทธิ์วิ่งขึ้นไป 1700 บ้างไหมครับ อย่างน้อยซัก 1680 ก็ยังดี

อยากทราบจริงฯ ใครก็ได้ช่วยบอกที

ขอบคุณเป็นอย่างยิ่ง

อรุณสวัสดิ์เช้าวันพักผ่อน คร้าบ น้องโป๊ป คุณต่าย คุณป้าข้างบ้าน คุณป้ารี คุณพี่กบ คุณนุช คุณตี๋ น้องญ่า คุณบอย คุณ ด.ช.เม่า คุณเค คุณกีร์ คุณพวง คุณAlan ป้าหนู คุณ Pat คุณ seki คุณนุช คุณก๊อปแก๊ป คุณ nelo คุณkeng_jung คุณthekops คุณตาปี คุณเนเน่ คุณขุนศึกปทุม คุณ Soundheaven คุณDragonfly และน้องมะยม ตลอดจนทุกๆ ท่านครับ......

เมื่อคืนรอ 1577 จนง่วง สรุปรอ 155x สัปดาห์หน้าซะงั้น ดีดีลงซะให้เข็ด...

สวัสดีครับทุกๆท่าน เมื่อคืนรอจนง่วงเหมือนกัน ลงรอบนี้น่ากลัวนะครับ 1550 รับไม่อยู่ จะได้เจอ ซึนามิของจริงแหละครับ...

ผมขอสอบถามผู้รู้ในห้องนี้หน่อยครับ ผมละเบื่อทองมากฯ เวลานี้อยากออกมากฯฯฯ ผมซื้อเป็นกองทุนทองครับ ติดไว้เยอะพอสมครว

ตอนนี้อยากทราบว่า สิ้้นปีนี้ทองมีสิทธิ์วิ่งขึ้นไป 1700 บ้างไหมครับ อย่างน้อยซัก 1680 ก็ยังดี

อยากทราบจริงฯ ใครก็ได้ช่วยบอกที

ไม่ทราบจริงๆครับ ต้องขึ้นซักวันแหละครับ เมือปรับฐานใหญ่เสร็จสิ้น แต่ก็ไม่รู้เมื่อไร อาจจะเป็นปีก็ได้นะครับ

ถูกแก้ไข โดย keng_jung

อรุณสวัสดิ์เช้าวันพักผ่อน คร้าบ น้องโป๊ป คุณต่าย คุณป้าข้างบ้าน คุณป้ารี คุณพี่กบ คุณนุช คุณตี๋ น้องญ่า คุณบอย คุณ ด.ช.เม่า คุณเค คุณกีร์ คุณพวง คุณAlan ป้าหนู คุณ Pat คุณ seki คุณนุช คุณก๊อปแก๊ป คุณ nelo คุณkeng_jung คุณthekops คุณตาปี คุณเนเน่ คุณขุนศึกปทุม คุณ Soundheaven คุณDragonfly และน้องมะยม ตลอดจนทุกๆ ท่านครับ......

เมื่อคืนรอ 1577 จนง่วง สรุปรอ 155x สัปดาห์หน้าซะงั้น ดีดีลงซะให้เข็ด...

หวัดดีค่ะคุณartjar

เมื่อคืนมานะคะ1578 แต่ไม่กล้าซื้อค่ะ เห็นหลายท่านว่า 155+ จะมา ก้อเลยรอ ยังสงสัยว่า จาโดนเจ้ามือหลอกอะป่าวเนี่ย

หวัดดีค่ะคุณvitman

อย่าเพิ่งท้อค่ะ ค่อยๆเป็นค่อยๆไปค่ะ ทองมีลงก็มีข้ึนคู่กันไป

อลันก้อดอยเยอะค่ะ สู้ๆนะคะคุณvitman

โชคดี เฮงๆรวยๆค่ะ

สวัสดีน้องpope และทุกท่าน

ฝากคุณกระต่าย บอก คุณอาวเอี้ยง นะคะ ว่า ป้าชอบ ลีลาจัดกระบวนเพลงของท่านมาก ฝากไปขอบคุณค่ะ

แปะเพลงนี้ให้ กระทู้เราขำจริง เอ๋อๆก็เยอะ บ้าๆก็มี ภารกิจแต่ละคนก็วุ่นวายไปต่างๆนานา แต่ทุกครั้งที่มีปัญหาจะมีคนแวะเวียนมาตอบ มาให้กำลังใจกัน ขอยคุณทุกท่านที่แชร์อะไรกันตลอด คิดถึงเพลงนี้เลยฝากให้เพื่อนๆฟังนะ

สวัสดีตอนบ่ายแก่ๆค่ะทุกๆท่าน. ตอนนี้ใกล้เวลาขบวนเรือพระที่นั่ง จะเริ่มออกจากท่าน้ำ ศิริราชแล้ว.

สองฝั่งแม่น้ำเจ้าพระยา หน้าบ้านป้ารี คึกคัก มาก ตามหน่วยราชการที่อยู่ริมน้ำ ท่าน้ำหน้าวัด เริ่มมีประชาชนใส่เสื้อสีชมพู

มาตั้งแถว รอถวายพระพร ตอนเรื่อพระที่นั่งผ่าน หน้าบ้านป้ารีมีตำรวจมาอยู่ตามสะพาน ที่ยื่นออกไปริมน้ำ

ฝั่งตรงข้ามเปิดเพลงทรงพระเจริญ ดังมาถึงบ้านป้ารี บรรยากาศ คึกคักมากค่ะ

ไปเปลี่ยนเสื้อเป็นสีชมพูก่อนนะ. บ๊ายบาย

อิจฉาป้ารีจัง อยากไปร่วมรับเสด็จพระองค์ท่านเหมือนกันค่ะ คงได้แต่ดูท่านทางทีวี ขอพระองค์ทรงพระเจริญ

ปล เวลาที่ดูทางทีวี เห็นประชาชนพูดทรงพระเจริญๆๆ เราเองน้ำตาไหล ปลาบปลื้มใจ คงจะมีสักวันที่จะได้รับเสด็จพระองค์มั่งค่ะ

สวัสดีน้องpope และทุกท่าน

ฝากคุณกระต่าย บอก คุณอาวเอี้ยง นะคะ ว่า ป้าชอบ ลีลาจัดกระบวนเพลงของท่านมาก ฝากไปขอบคุณค่ะ

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง