ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ท่านเสด็จผ่านไปแล้วค่ะ เสียง "ทรงพระเจริญ" ดังกึกก้องสองฝั่งแม่น้ำ. เป็นบุญอย่างยิ่งค่ะที่ได้เห็น

ทรงพระเจริญ ด้วยค่ะ

เป็นบุญตา จริงๆนะคะ ป้ารี :D

ดู ทีวีเห็นชัดกว่าขอรับ แต่ดูของจิง น้ำตาไหล ตื้นตันไปอีกแบบ ข้าน้อยไปนั่ง รอ ที่ รร. รออยัลริเวอรื ตั้งแต่ 8 โมง ตกบ่าย ย้ายวิกมา ขนาบน้ำกินจนพุงกาง บ๋อยจัดโต๊ะ พิเศษ ริมตลิ่งเรย แบบไม่ต้องเบียดใคร ใกล้ๆ 17.00 จึงได้รับเสด็จ เกินคุ้ม จะได้โชคดีมีชัย เฮงๆรวยๆ ทุกวัน ขอรับ

ดีใจกับน้องโป๊ป ด้วยนะจ๊ะที่ได้รับเสด็จ เหมือนป้ารี ปลื้มปิติมากค่ะ เสียงทรงพระเจริญดังกึกก้องสองฝั่งแม่น้ำ.

วันนี้เป็นพระมหากรุณาธิคุณของในหลวงแก่พสกนิกรจริงๆนะคะ ที่ท่านได้เสด็จเปิดโครงการชลประทานอันเนื่องมาจาก 5 โครงการพระราชดำริ

ดีใจกับป้ารี น้องโป๊บ น้องญ่า พี่กบ และทุกๆคนค่ะที่ได้เห็นพระองค์ท่านเป็นบุญตา ปลื้มปิติมากๆเช่นกัน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:Hi เพื่อนๆคะต่ายทองไปเฟสบุ๊คหนึ่งในเพื่อนของต่ายทองมา ต่ายทองกดlike ให้เจ้าของเฟสนี่คือหนึ่งในเพื่อนของเจ้าของเฟสนั้นกระทำกับต่ายทองคะ

เพื่อนๆมีความคิดเห็นเป็นยังงัยบ้างกับประโยคเหล่านี้คะ

[ไม่ได้เป็นแม่ยก หลับหูหลับตา like ทำให้ม่ายล่ายเจรง ๆ ค่ะ เวลา like ใช้สมองด้วยนะ ขอบอก]

[อ้าว ไม่ใช้ลูกชายดูให้ล่ะค่ะ เขาฉลาดออก บอกแนวรับ ต้าน ตีกราฟให้แม่ทุกเช้าเลยนี่คะ]

[ต้องการสาระความรู้จริงๆไม่ได้ต้องการคนเล่นทองแค่ 1 ปีมาตอบเสร่อมาตอบทามมายคะแย่จริง]

มารไม่มี บารมีไม่เกิด :uu เป็นกำลังใจให้ค่ะ :gd

:Hi เพื่อนๆคะต่ายทองไปเฟสบุ๊คหนึ่งในเพื่อนของต่ายทองมา ต่ายทองกดlike ให้เจ้าของเฟสนี่คือหนึ่งในเพื่อนของเจ้าของเฟสนั้นกระทำกับต่ายทองคะ

เพื่อนๆมีความคิดเห็นเป็นยังงัยบ้างกับประโยคเหล่านี้คะ

[ไม่ได้เป็นแม่ยก หลับหูหลับตา like ทำให้ม่ายล่ายเจรง ๆ ค่ะ เวลา like ใช้สมองด้วยนะ ขอบอก]

[อ้าว ไม่ใช้ลูกชายดูให้ล่ะค่ะ เขาฉลาดออก บอกแนวรับ ต้าน ตีกราฟให้แม่ทุกเช้าเลยนี่คะ]

[ต้องการสาระความรู้จริงๆไม่ได้ต้องการคนเล่นทองแค่ 1 ปีมาตอบเสร่อมาตอบทามมายคะแย่จริง]

ผมขอไม่ออกความเห็นเรื่องที่เค้าโพสแล้วกัน

ผมรู้แต่ว่าผมได้ประโยชน์จากความมีน้ำใจของพี่ต่ายอย่างมากครับ

ทั้งข้อมูลข่าวสารต่างๆ

ทั้งกำลังใจ และแนวคิดดีๆ

ขอบคุณมากครับพี่ต่าย

ดู ทีวีเห็นชัดกว่าขอรับ แต่ดูของจิง น้ำตาไหล ตื้นตันไปอีกแบบ ข้าน้อยไปนั่ง รอ ที่ รร. รออยัลริเวอรื ตั้งแต่ 8 โมง ตกบ่าย ย้ายวิกมา ขนาบน้ำกินจนพุงกาง บ๋อยจัดโต๊ะ พิเศษ ริมตลิ่งเรย แบบไม่ต้องเบียดใคร ใกล้ๆ 17.00 จึงได้รับเสด็จ เกินคุ้ม จะได้โชคดีมีชัย เฮงๆรวยๆ ทุกวัน ขอรับ

อิจฉาครับ รู้งี้...

เห็นบอกซื้อตอน 1593 ราคากระชากขึ้นแรง แป๊บเดียวหล่นตุ๊บลงมาเลย

จุดนั้นขายไม่ทันใช่ไหมคะ แต่ stoploss ไปแล้วไม่เสียหาย

ตอนนี้ซื้อไว้กอดที่เท่าไหรคะ ดช เม่า

น้องเฟิร์สและภรรยาสบายดีนะคะ

ไม่ได้เฝ้าเลยครับ แต่ผมเปิดบัญชีเทรดใหม่เลือกแบบต่ำสุด ต่ำจนหลายคนคาดไม่ถึงเลยหละ

เลยทำให้กำไรหรือขาดทุนน้อยมากๆๆๆๆ แต่ก็ดีครับ ไม่เครียด เล่นสบายๆ

ลืมบอกดชเม่า ให้ภรรยาคนสวย กินปลาไหลญี่ปุ่นดิ ป้ากิน น้องชายสมองดีมาก เค้าว่ามันสร้างสมอง ปลาไหลย่างซีอิ้วอ่ะ

ภรรยา ดช เม่าท้องลูกคนที่สอง 7 เดือนแล้วค่ะ เมื่อวานแสดงความยินดีไปแล้ว

ว้าว เป็นข่าวดีจริงๆ

ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ ดช เม่า

หาตังไว้เยอะๆ นะคะ เฮงๆ รวยๆ ค่ะ

ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ ดช.เม่า

ขอบคุณทุกๆ ท่านครับ ตัวเองจำผิดไป 1 เดือน จริงๆตอนนี้ 6 เดือนครับ

บุคคลมีหลายประเภท พวกนี้เป็นหนึ่งที่ประเภทที่คนเราต้องเจอ จะช้าหรือเร็วก็เท่านั้น ผมว่าคุณต่าย(ขอเรียกพี่ต่ายทองละกันนะครับ) รับมือได้สบายๆ

เพียงแต่เซ็งนิดๆ ที่เขามองไม่เห็นความปรารถนาดีที่มีให้ แถมเขายังมองเป็นลบอีกจต่างหาก คนประเภทนี้คงต้องปล่อยให้นอนคุยกับหนอนน่าจะดีที่สุดครับ

เราหันมาเสวนากับคนที่มองบวกดีกว่า สบายใจกว่ากันเยอะ

:gvme

ขบวนรอรับเสด็จที่หน้าบ้านป้ารี - ลูก- หลาน -คนข้างบ้าน -รวมทั้งช่างทำผมในซอยด้วยจ้า

ถูกแก้ไข โดย Pa'ree

คุณกระต่ายคนสวยคะ

เห็นประโยคข้างบนก็รู้ว่าคนที่พูดไม่ดีและมีอคติค่ะ ซึ่งอาจเป็นเพราะคุณต่ายโดดเด่น แถมน่าสนใจด้วย

จึงทำให้เค้าอิจฉา คนนิสัยแย่อย่างคนๆนี้คงมีปมด้อยแน่นอนค่ะ

คุณต่ายไม่ต้องคิดมากนะคะ คนไม่ดีแบบนี้อาจจะมีแค่คนๆเดียวหรือน้อยมากๆ

แต่คนส่วนใหญ่ที่รู้จักคุณต่ายจะรู้ว่าคุณต่ายเป็นคนนิสัยดีและมีน้ำใจช่วยเหลื่อผู้อื่นเสมอ

กบรู้ว่าน้องญ่า พี่บอย น้องโป๊บ ป้ารี และพวกเราทุกๆคนเป็นห่วงเป็นใยในความรู้สึกและเดือดเนื้อร้อนใจแทนคุณต่ายค่ะ

ยิ่งเป็นน้องโป๊บ และพี่บอยแล้วรู้เลยว่าแคร์ความรู้สึกคุณต่ายมากๆ ไม่ชอบให้ใครมาพูดจาห่วยๆหาเรื่องและแขวะคนดีๆอย่างคุณต่ายให้เสียน้ำใจ

กบเข้าใจเขาสองคนค่ะ แต่น้องโป๊บกับพี่บอย ใจเย็นๆหน่อยนะคะ^_________^

เป็นกำลังใจให้พี่ต่าย...อย่าคิดมากนะคะ

ใครเค้าว่า ช่างเค้าเถอะ...คิดในทางบวก

แสดงว่าเรายังเป็นคนสำคัญ ที่ทำให้เค้า ติดตาม สนใจอยู่

ส่วนตัวเรา เรารู้ว่า เราทำอะไร ก้อพอค่ะ สู้ๆๆ นะคะ slime_v.gif

:gd :D :D :D

น้องญ่าเป็นกำลังใจให้คุณต่าย

แทนความรู้สึกของน้องญ่าให้คุณต่ายได้ซึ้งค่ะ

ฟังแล้วสบายใจ

จริงๆแล้วก็เป็นอย่างน้องญ่าพูดค่ะ คอนเฟิร์ม!!!

ขบวนรอรับเสด็จที่หน้าบ้านป้ารี - ลูก- หลาน -คนข้างบ้าน -รวมทั้งช่างทำผมในซอยด้วยจ้า

ลูกๆหลานๆป้ารีสวยน่ารัก หล่อทุกคน

ลูกๆใช่ 2 คนแรกหรือเปล่าคะ แล้วป้ารีจะมีรูปตัวเองให้ยลโฉมม๊าย

บ้านป้ารีใหญ่โตนะคะ ติดริมแม่น้ำเจ้าพระยาด้วย

เย็นนี้ได้รับเสด็จในหลวงและพระราชวงศ์ด้วย ดีใจกับป้ารีค่ะ

พี่ วิทขอรับ คนจะใหญ่เกี่ยวอะไรกะไข่ ขอรับ เพราะพี่ต่าย เจ้าป้า ป้ารี พี่กบ พี่นุช พี่แพท และ ตัวข้าน้อย อยากรู้ขอรับวานช่วยแถลงไข

น่านนะซิน้องโป๊บ คนจะใหญ่มานเกี่ยวอะไรกับไข่ต้องนิ่ง บอกหน่อยเซ่

แล้วสโลแกนน้องโป๊บข้างล่าง

วันจันทร์หน้านี่

กล้วยจะเหี่ยวหรือยัง จะได้ซื้อก่อง แล้วจะได้ร๊วยยยย

คนจะรวย ..... กล้วยต้องเหรี่ยว ขอรับ whitebear-emo-015.gif

http://www.advance-e...msg7629#msg7629

ลูกๆหลานๆป้ารีสวยน่ารัก หล่อทุกคน

ลูกๆใช่ 2 คนแรกหรือเปล่าคะ แล้วป้ารีจะมีรูปตัวเองให้ยลโฉมม๊าย

บ้านป้ารีใหญ่โตนะคะ ติดริมแม่น้ำเจ้าพระยาด้วย

เย็นนี้ได้รับเสด็จในหลวงและพระราชวงศ์ด้วย ดีใจกับป้ารีค่ะ

คนที่2ลูกชายค่ะ เรียน รด. เลยผมเกรียน คนที่3 ที่ผมยาวลูกสาวค่ะ

แปะเพลงนี้ให้ กระทู้เราขำจริง เอ๋อๆก็เยอะ บ้าๆก็มี ภารกิจแต่ละคนก็วุ่นวายไปต่างๆนานา แต่ทุกครั้งที่มีปัญหาจะมีคนแวะเวียนมาตอบ มาให้กำลังใจกัน ขอยคุณทุกท่านที่แชร์อะไรกันตลอด คิดถึงเพลงนี้เลยฝากให้เพื่อนๆฟังนะ

http://www.youtube.com/watch?v=qaJDjBar6V8&feature=youtube_gdata_player

ฟังเพลง เพราะ ๆ ให้หายซีเครียด..กันดีกว่านะคะ :D

http://youtu.be/5FDr6pSeIiA

วันนี้ได้ฟังเพลงเพราะๆ 4 เพลง^_______^

ขอบคุณมากนะค้า

คนที่2ลูกชายค่ะ เรียน รด. เลยผมเกรียน คนที่3 ที่ผมยาวลูกสาวค่ะ

ลูกชายพี่รีหน้าตาดี เรียน รด นะคะ เลยผิวเข้ม

ส่วนลูกสาวพี่รีผิวขาว น่ารักมากๆค่ะ

คุณพ่อคุณแม่สวยหล่อแน่ๆ^________^

ไม่ได้เฝ้าเลยครับ แต่ผมเปิดบัญชีเทรดใหม่เลือกแบบต่ำสุด ต่ำจนหลายคนคาดไม่ถึงเลยหละ

เลยทำให้กำไรหรือขาดทุนน้อยมากๆๆๆๆ แต่ก็ดีครับ ไม่เครียด เล่นสบายๆ

ขอบคุณทุกๆ ท่านครับ ตัวเองจำผิดไป 1 เดือน จริงๆตอนนี้ 6 เดือนครับ

บุคคลมีหลายประเภท พวกนี้เป็นหนึ่งที่ประเภทที่คนเราต้องเจอ จะช้าหรือเร็วก็เท่านั้น ผมว่าคุณต่าย(ขอเรียกพี่ต่ายทองละกันนะครับ) รับมือได้สบายๆ

เพียงแต่เซ็งนิดๆ ที่เขามองไม่เห็นความปรารถนาดีที่มีให้ แถมเขายังมองเป็นลบอีกจต่างหาก คนประเภทนี้คงต้องปล่อยให้นอนคุยกับหนอนน่าจะดีที่สุดครับ

เราหันมาเสวนากับคนที่มองบวกดีกว่า สบายใจกว่ากันเยอะ

:gvme

เปิดบัญชีใหม่เลือกแบบต่ำสุดเป็นยังไงคะ ดช เม่า? เปิดกับโบรกไหน

และเล่นอย่างขาดทุนน้อยมากๆ เล่นสบาย ไม่เครียด ก็ดีที่สุดแล้วค่ะ เพราะ ดช เม่าซื้อขายบ่อยมาก^________^

โอยตอบคุณต่ายแล้ว กดผิดหายไปเยย เด๊วเรียบเรียงใหม่ เอาเพลงแปะให้ก่อนละกัน ไม่ต้องไปแคร์นะ กอดลูกชายและทุกอย่างทีคับข้องใจ จะมลายไปสิ้น แล้วมารับกอดจากเพื่อนๆห้องนี้