ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

อรุณสวาทททททททททททททททท ขอรับ พ่อแม่พี่น้องชาวอะโยนทะยาน และแฟนคลับ

+like & thank ทุกทั่น ขอรับ

ขอบคุณ วิเคราะห์ อ. เซียะ ข่าวสาร พี่ต่าย พี่ญ่า พี่บอย ป้ารี พี่ดอด แนวทาง เจ้าป้า พี่นุช พี่อาท พี่เม่า พี่เค และ วิเคราะห์ครอบครัวน้องบีม และสหาย หมูต้ม และ พี่กบ พี่เก๋ พี่พวง พี่ตี๋ พี่แพท พี่ขุน ป้านู๋ พี่เนเน่ พี่อลัน พี่ตาปี พี่เอมิโกะ น้องก๊อบแก๊บ น้องสมสี พี่ lula ขอรับ

แนวรับ ตามรูป ขอรับ

แนวทางการเล่น ใช้แผนซี รอให้จบไซค์เวย์ a b c รอ ขา c จบ แร้วค่อยตามขอรับ แรงไปทางไหนก้อตามไปทางนั้น ขอรับ จุดที่ มีโอกาส ที่ ขา c จบ คือ 1657 1653 1647 1639 1633 1623

โชคดีมีชัย เฮงๆรวยๆ ทุกทั่น ทุกวัน ขอรับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อรุณสวัสดิ์ คร้าบ น้องโป๊ป คุณต่าย คุณป้าข้างบ้าน คุณป้ารี คุณพี่กบ คุณนุช คุณตี๋ น้องญ่า คุณบอย คุณ ด.ช.เม่า คุณเค คุณกีร์ คุณพวง คุณAlan ป้าหนู คุณ Pat คุณ seki คุณนุช คุณก๊อปแก๊ป คุณ nelo คุณkeng_jung คุณthekops คุณตาปี คุณเนเน่ คุณขุนศึกปทุม คุณ Soundheaven คุณDragonfly และน้องมะยม ตลอดจนทุกๆ ท่านครับ......

เมื่อวานโชคดีปล่อยดอยออกไปจนหมดก่อนราคาจะเริ่มร่วงในช่วงบ่าย ตอนนี้เริ่มตั้งหน้าสะสมดอยใหม่ครับ....

ขอบคุณ คุณต่าย น้องเม่า คุณหมูต้มคับ เห็นแนวทางๆ

:031 จิงนา ทองขึ้นอย่างเดียว ลงอย่างเดียวไม่ได้ ลงทุนอย่าไปเครียด ท้อแท้ สิ้นหวัง คาดหวัง ช่วงที่ทองทำตัวเป็นกระทิง เราวิ่งตามไม่ทัน ก้อพักเหนื่อยรอ ย้อนมาดูปรับเปลี่ยนพอรต์ วิธีการลงทุนของเราดีกว่า ว่าต้องปรับเปลี่ยนตรงไหนบ้าง ที่ผ่านมาเราขาด รึเกินตรงไหน ม่ายงั้นตลอดอายุการลงทุนของเรา จะไม่พานพบความสุขกายสบายใจเลย เป็นไปไม่ได้ที่เราจะวิ่งทันราคาทองทุกครั้ง เราพอใจผลตอบแทนที่ตรงไหน นั่นคือจุดขายของเรา ไม่มีใครในโลกที่จะรู้ได้ว่านาทีจากนี้ไปทองจะขึ้นรึลง ถ้าเราหาจุดยืนของเราเองไม่ได้ เราจะเซทุกครั้งที่ทองผันผวนแรงๆนะคะเพื่อนๆ :32 ซื้อมามีกำไรตามที่ตั้งใจไว้ขาย ขายแร้วขึ้นต่ออยากเล่นก้อซื้อกลับติดปลายนวมพอแก้เซ็งนิดหน่อย { เรากำไรแร้วนิเนอะ} ลงกว่าที่ขายก้อซื้อกลับ รอขาย อย่าไปคาดหวังว่าเราจะซื้อได้ในราคาต่ำสุด และขายได้ในราคาสูงสุด เพราะมานไม่มีทางเป็นไปได้เลย เลิกคิด ไม่ใช้อารมณ์ ลงทุนให้มีความสุขนะคะเพื่อนๆ :57ค่อยๆดูว่า ทองย่อเพื่อขึ้นต่อ รึย่อเพื่อลง ศึกษาพฤติกรรมของสินค้าที่เราเลือกลงทุน อาจใช้เวลา ซื้อขายบางช่วงไม่ทันนั่งดู เราจะได้เห็นพฤติกรรมของทองเองคะเพื่อนๆ

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

อรุณสวัสดิ์ คร้าบ น้องโป๊ป คุณต่าย คุณป้าข้างบ้าน คุณป้ารี คุณพี่กบ คุณนุช คุณตี๋ น้องญ่า คุณบอย คุณ ด.ช.เม่า คุณเค คุณกีร์ คุณพวง คุณAlan ป้าหนู คุณ Pat คุณ seki คุณนุช คุณก๊อปแก๊ป คุณ nelo คุณkeng_jung คุณthekops คุณตาปี คุณเนเน่ คุณขุนศึกปทุม คุณ Soundheaven คุณDragonfly และน้องมะยม ตลอดจนทุกๆ ท่านครับ......

เมื่อวานโชคดีปล่อยดอยออกไปจนหมดก่อนราคาจะเริ่มร่วงในช่วงบ่าย ตอนนี้เริ่มตั้งหน้าสะสมดอยใหม่ครับ....

:Announce

http://www.ausirisgroup.com/detail.php?key=analysis&contantid=7645

ขอบคุณทุกท่านครับ ช่วงนี้งานเข้าแต่ก็คอยติดตามทุกท่านอยู่ตลอด วันนี้บ่ายมีสัมภาษณ์เรียนต่อเฉพาะทาง ขอให้อาจารย์และพี่ๆทุกท่านโชคดีมีกำไรมากๆครับ^^

ขอให้โชคดี สมความปรารถนานะคะ

ขอให้โชคดี สมความปรารถนานะคะ

:031

http://www.globlexholding.co.th/fileuploads/pdf_news/GBX_Gold&Silver_Daily_280812.pdf

ผมเริ่มสะสมดอยแรก 1660 แล้วครับ

:Hi หวัดดีตอนสาย ขอรับ คุณต่าย ท่านโป๊ป คุณป้า คุณกบ คุณบอย คุณญ่า คุณหมูต้ม คุณเม่า คุณพวง ป้ารี คุณบาส คุณPasaya และเหล่าสมาชิก นักล่าทอง ทุก ๆ ท่านที่มิได้ เอ่ยนาม มีความสุข และกำไร กันทุก ๆ ท่าน นะขอรับ พี่ขุนรู้สึกว่า วันนี้ จะมีรถ มารับ คนที่ตกรถ แล้วนะ ขอรับ ยังไง ก็รีบขึ้น หรือโหนไป ก็ยังดี นะขอรับ :uu

สวัสดีน้องpope และ ทุกท่าน like หมด ส่งจูจุ๊ฟให้ไปก่อนละกัน

ขอบคุณครอบครัวคุณบาสค่ะ คุณต่าย ดชเม่า คุณหมูต้ม (วันนี้หมูต้มสุกรึยังคะ) ที่แน่ๆ จุ๊ฟฟอดหย่ายๆให้น้องpope

อรุณสวัสดิ์ค่า อ Sear น้องโป๊บ คุณบาสคุณเอ๋ ป้ารี เจ้าป้า พี่พวง คุณกระต่าย ดช เม่า คุณเค คุณอาร์ท

คุณอลัน คุณตาปี เจ้แพ็ท คุณ dragonfly คุณเนเน่ คุณสาวมือใหม่ คุณหมูต้ม

คุณ nelo คุณ Seki คุณ thekops ป้าหนู คุณเก่งจัง พี่ขุนศึก คุณ lula คุณ EWka คุณนุช

น้องกีร์น้องมะยม น้องนุ่น คุณ AmiKo น้องลิน Dr Polar Bear พี่บอย น้องญ่าที่น่ารักมากมาย

และทุกๆท่านค่า^______^

กด LIKE หมดแล้ว LIKE ทุกท่านนะคะ คุณกระต่ายทอง คุณBaskei และครอบครัว คุณหมูต้ม. คุณดช เม่า

ขอบคุณทุกๆท่านนะคะที่ช่วยกันหาข้อมูลดีมาแบ่งปันกัน

:01

สวัสดีพี่ต่าย น้องโป๊ป พี่กบ และทุกคนนะคะ

วุขภาพแข็งแรง มีลำไยกินตลอดปีนะคะ^^