ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

555 เจ้าป้าๆ พี่กบลืมวิธีตั้งรูปจาก Photoshop ไปชั่วขณะค่ะ

เคยใช้ Photoscape ใช้ง่ายกว่า แต่ตอนนี้ยังไม่ได้โหลดโปรแกรมนี้ใหม่ค่ะ

เจ้าป้า น้องโป๊บ น้องญ่าคนงามจะตั้งรูปท่านให้ก่อนก็ได้นะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อยาก จะS 1660 24580 เห็นดชเม่า สะสมดอย เลยขอคิดใหม่ ป้าซื้อเป็นขายไม่ค่อยจะเป็น จิ้งจกร้องยังหยุด เลยขอตัวไปส่งน้องชายละ มีเรียนบ่าย คงรอรับเลย ไม่ได้คุยแล้วนะ เจอกันดึกๆเช่นเคย โชคดีทุกท่านนะ

เจ้าป้า ใช่ว่าผมจะถูกทางซักหน่อย ตามกูรูเขาบอกยังลงได้อีก อันนี้ผมซื้อติดไม้ติดมือไว้เฉยๆ น่ะครับ

ตอบพี่กบ สาธุ หลวงพ่อคุ้มหัว จะได้เฮงๆกันทั้งห้อง

ใช่ค่ะเจ้าป้า

เพราะในแต่ละวัดที่ไป พี่กบอธิษฐานขอให้ตัวเอง ครอบครัว ญาติมิตรทั้งปวง

และทุกๆคนในห้องเรามีความสุข ความเจริญ ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ ปราศจากภยันอันตรายใดๆมาแผ้วพาน

และขอให้โชคดีๆประสบความสำเร็จในสิ่งที่ตั้งใจไว้ค่ะ

ตามนี้.......

หวัดดีเจ้าน้องญ่าคนงามที่น่าฮัก^______^

วันเสาร์ที่ผ่านมา พี่กบไปทำบุญ 3 วัดช่วงเช้า

จริงๆจะล่องเรือทำบุญอีก 2 วัดในช่วงบ่ายค่ะ

แต่ฝนตกหนัก เลยรอฝนซาและล่องเรือไปเที่ยวตลาดน้ำและชมหิ่งห้อยในตอนกลางคืน

พี่กบได้ไปไหว้พระ ทำบุญที่วัดหลวงพ่อบ้านแหลม วัดบางกุ้ง วัดบางแคน้อย และทอดผ้าป่าที่วัดบางกุ้งด้วย

ในแต่ละวัด พี่กบทำบุญและอธิษฐานขอพรเพื่อเป็นสิริมงคลกับตัวเอง ครอบครัว พ่อแม่พี่น้อง น้องญ่าและพวกเราทุกๆคนด้วยค่ะ^_____^

ถูกแก้ไข โดย gejen

555 เจ้าป้าๆ พี่กบลืมวิธีตั้งรูปจาก Photoshop ไปชั่วขณะค่ะ

เคยใช้ Photoscape ใช้ง่ายกว่า แต่ตอนนี้ยังไม่ได้โหลดโปรแกรมนี้ใหม่ค่ะ

เจ้าป้า น้องโป๊บ น้องญ่าคนงามจะตั้งรูปท่านให้ก่อนก็ได้นะคะ

อิอิ ชิงลงมือก่อน

ลูกช้างเป็นคนตั้งองค์หลวงพ่อ ขอให้ลูกช้างเฮงๆ ด้วยเทอญ (เพื่อนๆ ด้วย แฮ่)

อิอิ ชิงลงมือก่อน

ลูกช้างเป็นคนตั้งองค์หลวงพ่อ ขอให้ลูกช้างเฮงๆ ด้วยเทอญ (เพื่อนๆ ด้วย แฮ่)

ขอบคุณมากๆค่ะพี่บอย ^___^

ขอให้ทุกๆคนโชคดีมีกำไรนะคะ^_____^

ถูกแก้ไข โดย gejen

น้องบอยก็แหล่มเจงๆ จะตะแคงยังไงดูได้หมด ขอบคุณพี่กบที่ไหว้พระ ขอพรแทนพวกเรา

ป้าจะไปตั้งราคารอที่1644 มาป่าวไม่รุ ไม่มีเวลาดู เลยเอาซะห่าง เวลาจะเล่นจิงคงต้องเพ่งหน้าจอ แถวๆ1652 จะลองส่องๆดูว่าไฟหน้าสวยมั้ย ตามสูตรดชเม่า อิอิ

เจ้าป้าคะ น้องโป๊บ คุณกระต่าย พี่บอย น้องญ่าที่น่ารักและทุกๆท่าน

พี่กบอัญเชิญรูปพระพุทธรูปองค์ใหญ่ในโบสถ์ที่อยู่ใต้ต้นโพธิ์มาเพื่อให้เป็นสิริมงคลกับพวกเราทุกคนด้วยค่ะ

ขอให้โชคดีมีกำไรค่า^______^

ป้าจะไปตั้งราคารอที่1644 มาป่าวไม่รุ ไม่มีเวลาดู เลยเอาซะห่าง เวลาจะเล่นจิงคงต้องเพ่งหน้าจอ แถวๆ1652 จะลองส่องๆดูว่าไฟหน้าสวยมั้ย ตามสูตรดชเม่า อิอิ

พี่กบก็ว่าคำแปลไฟหน้าของ ดช เม่าตลกดี

เจ้าป้าตั้ง 1644 แต่เล่นจริงจะซื้อ 1652 ชิมิ

เจ้าป้าคะ น้องโป๊บ คุณกระต่าย พี่บอย น้องญ่าที่น่ารักและทุกๆท่าน

พี่กบอัญเชิญรูปพระพุทธรูปองค์ใหญ่ในโบสถ์ที่อยู่ใต้ต้นโพธิ์มาเพื่อให้เป็นสิริมงคลกับพวกเราทุกคนด้วยค่ะ

ขอให้โชคดีมีกำไรค่า^______^

:Hi หวัดดีตอนสาย ขอรับ คุณต่าย ท่านโป๊ป คุณป้า คุณกบ คุณบอย คุณญ่า คุณหมูต้ม คุณเม่า คุณพวง ป้ารี คุณบาส คุณPasaya และเหล่าสมาชิก นักล่าทอง ทุก ๆ ท่านที่มิได้ เอ่ยนาม มีความสุข และกำไร กันทุก ๆ ท่าน นะขอรับ พี่ขุนรู้สึกว่า วันนี้ จะมีรถ มารับ คนที่ตกรถ แล้วนะ ขอรับ ยังไง ก็รีบขึ้น หรือโหนไป ก็ยังดี นะขอรับ :uu

ขอบคุณค่ะ คุณกระต่ายทอง ผู้ใจดี

สวัสดีพี่ต่าย น้องโป๊ป พี่กบ และทุกคนนะคะ

วุขภาพแข็งแรง มีลำไยกินตลอดปีนะคะ^^

กด LIKE หมดแล้ว LIKE ทุกท่านนะคะ คุณกระต่ายทอง คุณBaskei และครอบครัว คุณหมูต้ม. คุณดช เม่า

ขอบคุณทุกๆท่านนะคะที่ช่วยกันหาข้อมูลดีมาแบ่งปันกัน

:01

:32 :32 :32 :32

http://www.bangkokgoldtrade.com/file_upload/analysis/pdf13461260961685589027.pdf

Sinsae Sompreaw

สวัสดีค่ะ

เมื่อวานส้มเปรี้ยวบอกให้ดูจังหวะการลงในสัปดาห์นี้ใช่ไหมค่ะ

ซึ่งส้มเปรี้ยวคาดว่ายังดูลงได้อีกนิด

ดูจากกราฟนะค่ะ ราคาสูงสุดเมื่อวานสูงกว่าวันก่อน แต่ปิดที่ต่ำกว่าวันก่อน เกิดเป็นแท่งแดงยาวๆ

...

รูปแบบแบบนี้ แสดงการลงต่อได้ค่ะ

เป้าหมายการลงตั้งแต่ 1655/1645 --- ซึ่งราคาไม่ควรลงต่ำกว่า 1625 จึงจะเป็นการยืนยันการกลับเป็นขาขึ้นที่ชัดเจนนะค่ะ

ครายต้องการสะสมทองแท่งก็อย่ารีบร้อนนะค่ะ ทะยอยเก็บเป็นระยะ อย่ารีบร้อนลงทีเดียวนะค่ะ

ใครที่เล่น Gold Future (GFQ12) ระวังนะค่ะ จะปิดสถานะในวันพฤหัสแล้วนะค่ะ --- ใครใคร่ค้าค้า ใครใคร่ขายขาย ---- ทางทีดีเริ่มไปเล่นสัญญา V หรือ Z ได้แล้วค้า

แนวรับ 1655/1645 --- ถัดไปที่ 1630/1625

แนวต้าน 1665/1670

ซินแซ ส้มเปรี้ยว ^^

วันนี้อย่าลืมติดตาม การประชุมของประธาน EU และ ผู้นำสเปนนะค่ะ ว่าจะมีการคุยเรื่องการขอความช่วยเหลือจากสเปนหรือไม่See More

สวัสดีตอนเที่ยงคะ ทุกๆท่าน ทานข้าวกันยังคะ วันนี้กระเพราไก่ +ลอดช่องน้ำกะทิคะ

ตอนแรกป้ารีจะรอซื้อ 1635 แต่เห็นคุณป้าบอกรอที่1644เลยลังเลละ

เขาบอกว่า1656เป็นหัวมังกรคะ อาจลงอีก หรือเปล่าเลยคิดว่า1650มาจะเก็บละเป็นไงเป็นกันอิอิ

บอย เดือนวี

บอย เมื่อวานราคาเอส ดีที่สุด 24980

บอย วันนี้ปิดราคาดีสุด 24820

บอย กำไรตั้ง 17 ช่องแน่ะ

บอย ถ้าเอส :_02

บอย * เอ๊ย 16 ช่อง ตกเลข

บอย หักต๋งเหลือ 14 ช่อง

บอย พอแร้วเนาะ แง๊ๆ

ดอด 555

ดอด ไม่เอสก็ไม่ผิดค่ะ

ดอด ใครจะไปรู้ว่าเมกามันจะเอาไงเนาะ

ดอด ถ้าแอลน่ะสิผิด

ถ้าตามแนวปร๋าอาวและอ.จิ๊ว + ถ้าเชื่อ 6 คุณน้อง คุณดอด น้องญ่า

ป่านนี้... ป่านนี้

รู้งี้ตรูเสี่ยงเหวี่ยงเอสซะก้อดี ก้อคุยกันอยู่ ไม่ผ่าน 77 .....รู้งี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณมากๆค่ะสำหรับวิเคราะห์แนวโน้มของคุณส้มเปรี้ยวและราคาที่ป้ารีบอกว่าจะเก็บ

ทานอาหารให้อร่อยนะคะป้ารี กบก็กำลังจะไปทานค่ะ

ทานข้าวเที่ยงกันนะคะทุกคน

กิ๋นข้าวตอนให้ลำๆโตยนะเจ้า

^______^

บอย เดือนวี

บอย เมื่อวานราคาเอส ดีที่สุด 24980

บอย วันนี้ปิดราคาดีสุด 24820

บอย กำไรตั้ง 17 ช่องแน่ะ

บอย ถ้าเอส :_02

บอย * เอ๊ย 16 ช่อง ตกเลข

บอย หักต๋งเหลือ 14 ช่อง

บอย พอแร้วเนาะ แง๊ๆ

ดอด 555

ดอด ไม่เอสก็ไม่ผิดค่ะ

ดอด ใครจะไปรู้ว่าเมกามันจะเอาไงเนาะ

ดอด ถ้าแอลน่ะสิผิด

ถ้าตามแนวปร๋าอาวและอ.จิ๊ว + ถ้าเชื่อ 6 คุณน้อง คุณดอด น้องญ่า

ป่านนี้... ป่านนี้

รู้งี้ตรูเสี่ยงเหวี่ยงเอสซะก้อดี ก้อคุยกันอยู่ ไม่ผ่าน 77 .....รู้งี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เอาน่า ไม่ขาดทุนก็ดีแล้ว

ตอนนี้นุ่นอยู่เหว 1626 รอปีนขึ้นอยู่ รู้งี้ๆ ไม่เอสซะก็ดีอ่ะ