ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณวิเคราะห์เจาะลึกและแนวทางของน้องโป๊บ คุณบาสคุณเอ๋ ที่น่ารัก

ขอบคุณวิเคราะห์ของบริษัทต่างๆทั้งวันจากคุณกระต่ายคนสวย และดช เม่า และวิเคราะห์กราฟของคุณหมูต้มด้วยนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีพี่ต่าย น้องโป๊ป พี่กบ และทุกคนนะคะ

วุขภาพแข็งแรง มีลำไยกินตลอดปีนะคะ^^

สวัสดีค่าน้องกีร์คนสวย น้องมะยมรูปหล่อ

กินลำใยจนอิ่มแปล้แล้วใช่ไหม

บ้านน้องกีร์สวยๆ 2 หลังสุด ขายไปหรือยังค้า

แล้วจะซื้อใหม่อีกที่เท่าไหร่เอ่ย

อรุณสวัสดิ์ คร้าบ น้องโป๊ป คุณต่าย คุณป้าข้างบ้าน คุณป้ารี คุณพี่กบ คุณนุช คุณตี๋ น้องญ่า คุณบอย คุณ ด.ช.เม่า คุณเค คุณกีร์ คุณพวง คุณAlan ป้าหนู คุณ Pat คุณ seki คุณนุช คุณก๊อปแก๊ป คุณ nelo คุณkeng_jung คุณthekops คุณตาปี คุณเนเน่ คุณขุนศึกปทุม คุณ Soundheaven คุณDragonfly และน้องมะยม ตลอดจนทุกๆ ท่านครับ......

เมื่อวานโชคดีปล่อยดอยออกไปจนหมดก่อนราคาจะเริ่มร่วงในช่วงบ่าย ตอนนี้เริ่มตั้งหน้าสะสมดอยใหม่ครับ....

ดีใจกับคุณอาร์ทด้วยมากๆค่า

จะเริ่มสะสมทรัพย์ใหม่อีกรอบ คุณอาร์ทจะเปิดซื้อที่เท่าไหร่ค้า

ขอบคุณทุกท่านครับ ช่วงนี้งานเข้าแต่ก็คอยติดตามทุกท่านอยู่ตลอด วันนี้บ่ายมีสัมภาษณ์เรียนต่อเฉพาะทาง ขอให้อาจารย์และพี่ๆทุกท่านโชคดีมีกำไรมากๆครับ^^

ขอให้สอบผ่านสัมภาษณ์ฉลุยได้เรียนต่อเฉพาะทางที่ต้องการนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ว่าแต่ Dr จะเรียนต่อเฉพาะทางด้านไหนค้า^______^

อยากจะS 1660 24580 เห็นดชเม่า สะสมดอย เลยขอคิดใหม่ ป้าซื้อเป็นขายไม่ค่อยจะเป็น จิ้งจกร้องยังหยุด เลยขอตัวไปส่งน้องชายละ มีเรียนบ่าย คงรอรับเลย ไม่ได้คุยแล้วนะ เจอกันดึกๆเช่นเคย โชคดีทุกท่านนะ

ขอให้สอบผ่านสัมภาษณ์ฉลุยได้เรียนต่อเฉพาะทางที่ต้องการนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ว่าแต่ Dr จะเรียนต่อเฉพาะทางด้านไหนค้า^______^

เดาว่าผิวหนัง อิอิ ป้าขาแถ ขอแจมก่อนไป อิอิ

เดาว่าผิวหนัง อิอิ ป้าขาแถ ขอแจมก่อนไป อิอิ

จริงเหรอเจ้าป้า

อาจกะมาเปิดคลีนิคใหญ่โตแข่งกับนิติพนคลีนิค ฯลฯ แซวเล่นนะค้า

อยากจะS 1660 24580 เห็นดชเม่า สะสมดอย เลยขอคิดใหม่ ป้าซื้อเป็นขายไม่ค่อยจะเป็น จิ้งจกร้องยังหยุด เลยขอตัวไปส่งน้องชายละ มีเรียนบ่าย คงรอรับเลย ไม่ได้คุยแล้วนะ เจอกันดึกๆเช่นเคย โชคดีทุกท่านนะ

เจ้าป้าๆ ไม่ได้คุยแล้วเหรอคะ

จริงเหรอเจ้าป้า

อาจกะมาเปิดคลีนิคใหญ่โตแข่งกับนิติพนคลีนิค ฯลฯ แซวเล่นนะค้า

พี่กบชอบชวนคุย ป้าก็ชอบเม้า ถ้าเปิดฝากน้องชายด้วย ขานี้ เสริมหล่ออยุ่เรื่อย อิอิ

พี่กบชอบชวนคุย ป้าก็ชอบเม้า ถ้าเปิดฝากน้องชายด้วย ขานี้ เสริมหล่ออยุ่เรื่อย อิอิ

แสดงว่าน้องชายเจ้าป้าหล่อชิมิ อยากเห็นๆจะได้ไปแสดงหนังคู่กับนางเอกน้องปันปัน

น้องชายเจ้าป้าคงได้ยีนส์เด่นมาจากคุณแม่คนสวยนะคะ

เจ้าป้าๆ ไม่ได้คุยแล้วเหรอคะ

น้องเค้าเรียนวันนี้แค่ 3 ชม เลยรอค่ะ ตารางป้ามันเรียนเต้นเย็น fcเยอะเต้นเปนผู้ชาย คนติดตรึม อิอิ

แสดงว่าน้องชายเจ้าป้าหล่อชิมิ อยากเห็นๆจะได้ไปแสดงหนังคู่กับนางเอกน้องปันปัน

น้องชายเจ้าป้าคงได้ยีนส์เด่นมาจากคุณแม่คนสวยนะคะ

มีคนบอกหน้าเหมือนกัน แต่ป้าว่าน้องตาหยี ป้าตาโต ตอนน้องไปสอบใบขับขี่ เจ้าหน้าที่แซว ตื่นยังนั่น เรื่องเล่นหนังเค้าบอกจะอยุ่แผนกยกไฟ แบกกล้อง จัดฉาก อ่ะ

เจ้าป้า น้องโป๊บ คุณกระต่าย น้องญ่า และทุกๆท่าน^_____^

พี่กบถ่ายรูปองค์พระพุทธรูปที่ประดิษยฐานอยู่ในโบสถ์ใต้ต้นโพธิ์ที่ปกคลุมที่วัดบางกุ้งมาให้ชมเพื่อเป็นสิริมงคลค่า

ปล อยากให้เจ้าป้าเอียงคอดูก่อนค่ะ เพราะเจ้าป้าจะรีบไป เดี๋ยวพี่กบว่างจะตั้งรูปท่านให้ค่ะ

ถูกแก้ไข โดย gejen

ตอบพี่กบ สาธุ หลวงพ่อคุ้มหัว จะได้เฮงๆกันทั้งห้อง