ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่าพี่พวง เข้ามาดึกๆเลยนะคะ มารอลุงเบนพูดคืนนี้กัน 23.30 น

หวัดดีค่ะ คุณกบ เป็นไงบ้างคะ

วันนี้ไม่รู้ลุงเบนจะมาไม้ไหนนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

หวัดดีค่ะ คุณกบ เป็นไงบ้างคะ

วันนี้ไม่รู้ลุงเบนจะมาไม้ไหนนะคะ

นั่นซิคะ เดาไม่ถูกเลย

เราคงต้องรอต่อไป 5 ทุ่มครึ่งคืนนี้ รอดูเป็นเพื่อนกัน

ระวังกันด้วยนะคะ เผลอแว๊ปเดียว จัดเลย :_cd

ยินดีด้วยกับลำไยของคุณนุช เจ้าป้า คุณรี สาว สาว สาว สุดสวยประจำห้อง

ยินดีด้วยกับทุกคนค่ะ

ตั้งซื้อไว้ที่25750 กลัววุ้ย แป็บเดียว ยังไม่ได้จัดสมองให้เข้าที่ มาอีกแว้ว

ระวังกันด้วยนะคะ เผลอแว๊ปเดียว จัดเลย :_cd

:Announce เป็นไปตามคาด เวปต้องล่ม คราวนี้ดิฉันเตียมเบอร์โทรไว้หน้าจอเลยคะคริคริ เพลานี้ยังล่มอยู่ ขายไว้ 25930 โทรไปทันทีซื้อคืน 25825 ปิดพอรต์ที่ ซื้อขาย ไปมา 30 บาท เรียบร้อย จากนี้ขอนอนพัก :32 ยอมโง่ยอมงง แค่ครั้งเดียวก้อเกินพอ :bye ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

สวัสดี+ขอบคุณค่ะ น้องโป๊ป พี่วิ ต่ายทอง dragonfly คุณบาส+คุณเอ๋+นู๋บีม คุณกบ เจ้าป้า คุณรี คุณอลัน คุณตาปี คุณjuy คุณนุช คุณอาร์ท หมูต้ม คุณเค คุณตี๋

น้องบอย นู๋ญ่า คุณดอด Dr.Polar Bear คุณลิน aomgold Piano ดช.เม่า Plubpunch EWka กบจ๊า และทุกๆคนค่ะ

ยินดีกับทุกคนที่ได้กินลำไยกันนะคะ

สวัสดีค่ะพี่พวง สบายดีน๊ะค๊ะ

จริงๆด้วยค่ะน้องญ่า 1776 แล้ว

สวัสดีค่ะพี่พวง สบายดีน๊ะค๊ะ

สวัสดีตอนดึกค่าคุณตาปี ลูกสาวปิดเทอมแล้วนะคะ

ผลประกอบการเยี่ยมคะ คุณป้าฯ ป้ารี ซื้อที่25839 ขายที่25930 คะ ได้รอบเดี๋ยว ไม่กล้า s คะ กลัวออกไม่ได้อิอิ

ดีใจกะพี่รีด้วย ชอบบทวิ ที่พี่เอามาแปะให้ เอามาแปะให้ทุกวันนะคะ ช่วยคนอยุ่นอกจอได้มากเลยค่ะ

น้องญ่าก็ด้วย คุณต่ายเจ้าปาจำ ซึ้งอยุ่ในใจคร้าาา

:Announce เป็นไปตามคาด เวปต้องล่ม คราวนี้ดิฉันเตียมเบอร์โทรไว้หน้าจอเลยคะคริคริ เพลานี้ยังล่มอยู่ ขายไว้ 25930 โทรไปทันทีซื้อคืน 25825 ปิดพอรต์ที่ ซื้อขาย ไปมา 30 บาท เรียบร้อย จากนี้ขอนอนพัก :32 ยอมโง่ยอมงง แค่ครั้งเดียวก้อเกินพอ :bye

ยินดีด้วยค่ะ พี่ต่าย ฝันดีค่ะ พักซักครู่เหมือนกันค่ะ

หัวใจจะวาย ตั้งปิดไว้ 75 นึกว่าจะไม่ลงมาหาซะอีก เกินคาดเลย :_02

ยินดีด้วยค่ะ พี่ต่าย ฝันดีค่ะ พักซักครู่เหมือนกันค่ะ

หัวใจจะวาย ตั้งปิดไว้ 75 นึกว่าจะไม่ลงมาหาซะอีก เกินคาดเลย :_02

:57 ขอบอก เพลานี้ยังล่มอยู่คริคริ เข้าไม่ได้คะพี่น้อง จัดให้เต็มสวดยอดอ่ะ จิงนะคะต่ายทองยอมโดนแค่ครั้งเดียว :32

นึกถึงหัวจิตหัวใจกันบ้างก้อยังดี :21

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ดีใจกับทุกคนด้วยค่ะ ทั้งกำไร ขา ขึ้นเหนือ ล่องใต้นะคะ :gd

ของป้าล่มไป5ชม แล้ว ใช้สั่งทางโทร อย่างเดียว ได้อย่างนี้ก็เอาหงะ รอบดึกนี่คงเล่นไม่ทันแล่วอ่ะ กลัวโทรไม่ติด เชียร์เพื่อนๆละกัน คุณนุชลุยเลย

:Announce เป็นไปตามคาด เวปต้องล่ม คราวนี้ดิฉันเตียมเบอร์โทรไว้หน้าจอเลยคะคริคริ เพลานี้ยังล่มอยู่ ขายไว้ 25930 โทรไปทันทีซื้อคืน 25825 ปิดพอรต์ที่ ซื้อขาย ไปมา 30 บาท เรียบร้อย จากนี้ขอนอนพัก :32 ยอมโง่ยอมงง แค่ครั้งเดียวก้อเกินพอ :bye

คุณต่ายเวป gt ล่มจริงๆ พอจะเข้าด้ายเข้าเข็มเวปล่มอีกแล้ว