ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ คุณตาปี

ดีขึ้นมากแล้วค่ะ คุณตาปีสบายดีนะคะ

ขอให้ได้ลำไยเยอะแยะนะคะ

สบายดีค่ะ กำไรเยอะๆกันทุกๆคนค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

กดซื้อไปที่ราคาเท่าไหรคะ เวปล่มใช่ gt ที่เดียวกับพี่กบ คุณต่ายใช่ไหมค้าคุณนุช

ของป้าก็โทรม่ายติด เปิดทางให้คุณนุชโทรละกันไม่แจมคู่สายล่ะ เด๋วไปเล่นอีกที่

:Announce ต่ายทองโทรทันทีที่เวปล่ม เพราะรู้ว่าถ้าราคาขายแพงขนาดนั้น คนS จะเยอะ ถ้าเวปล่มให้คิดไว้เลยว่าราคาร่วง โทรซื้อกลับทันทีไม่คิดรัยเลยเพลานั้น :32

ของป้ามี confirm ซื้อมา3 order งานเข้าละ่ตรู เด๋วมา

:Announce เราเลือกที่จะเล่นทองระบบออนไลน์ เราต้องวางแผนให้รัดกุม ดักทุกทางที่มีช่องโหว่ อย่างง อย่าใช้อารมณ์ ทุกอย่างต้องเร็วและทันการณ์ตลอดเท่านั้น ทุกครั้งที่เราพลาด เราต้องให้ครั้งที่เราพลาดเป็นบทเรียน อย่ากังวล ลงทุนระบบไหน ก้อโดนเอาเปรียบ ซื้อขาย ของตามตลาดยัดยังโดนย้อมแมว ประสาอะไรกะซื้อขายระดับชาติ จะไม่โดน เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะคะ ตั้งความฝันแนวทางการลงทุนของเราไว้ให้ดี แล้วจับมือกันเข้าไปเก็บดอกผลออกมาจากตลาดนี้เท่านั้นเป็นพอนะคะเพื่อนๆ เอาใจช่วยเป็นกำลังใจให้เพื่อนๆ และตัวเอง ที่ยังคงต้องเรียนรู้วิทยาการใหม่ๆที่เราต้องเจอควบคู่ไปกับการลงทุนที่เราเป็นคนเลือกเองคริคริ :32

เวลาที่ส่งคำสั่ง : 2012-10-01 21:43:32

ประเภทซื้อ/ขาย : buy_instant

สินค้า : 96

ราคา : 25825.0 บาท/บาท

จำนวน : 10 Bg/Kg

รวมเป็นเงิน : 258250.0 บาท

คุณต่ายน่ารักจริงๆค่ะ มีน้ำใจ คอยแนะนำและเป็นห่วงเพื่อนทุกคนเสมอ ^___^

เวบล่มบ่อยควรใช้โบรคไหนดีครับ

:Announce ทุกที่เหมือนกันหมดคะ นับหนึ่งใหม่กับที่ไหนก้อโดน เป็นกลลวงกลเดียวที่เอาเปรียบลูกค้าได้อย่างน่ารักที่ซู้ด :ghost

ทองเด้ง เวปเปิดแร้วค่ะ จีที

หมายเหตุ ..ดูแต่ตานะคะ กดไม่ได้ค่ะ หมายถึงราคาอัพ แต่คีย์ซื้อขายบ่ได้ อิอิ..

อย่างนี้ก้อมีด้วยคร้าบบบบบบบบบ

ถูกแก้ไข โดย Pat7

:Announce เราเลือกที่จะเล่นทองระบบออนไลน์ เราต้องวางแผนให้รัดกุม ดักทุกทางที่มีช่องโหว่ อย่างง อย่าใช้อารมณ์ ทุกอย่างต้องเร็วและทันการณ์ตลอดเท่านั้น ทุกครั้งที่เราพลาด เราต้องให้ครั้งที่เราพลาดเป็นบทเรียน อย่ากังวล ลงทุนระบบไหน ก้อโดนเอาเปรียบ ซื้อขาย ของตามตลาดยัดยังโดนย้อมแมว ประสาอะไรกะซื้อขายระดับชาติ จะไม่โดน เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะคะ ตั้งความฝันแนวทางการลงทุนของเราไว้ให้ดี แล้วจับมือกันเข้าไปเก็บดอกผลออกมาจากตลาดนี้เท่านั้นเป็นพอนะคะเพื่อนๆ เอาใจช่วยเป็นกำลังใจให้เพื่อนๆ และตัวเอง ที่ยังคงต้องเรียนรู้วิทยาการใหม่ๆที่เราต้องเจอควบคู่ไปกับการลงทุนที่เราเป็นคนเลือกเองคริคริ :32

เวลาที่ส่งคำสั่ง : 2012-10-01 21:43:32

ประเภทซื้อ/ขาย : buy_instant

สินค้า : 96

ราคา : 25825.0 บาท/บาท

จำนวน : 10 Bg/Kg

รวมเป็นเงิน : 258250.0 บาท

เมื่อปลงได้ก็มีสติ เมื่อมีสติก็เห็นทางแก้ ยอดเยี่ยมครับ

:Announce ต่ายทองโทรทันทีที่เวปล่ม เพราะรู้ว่าถ้าราคาขายแพงขนาดนั้น คนS จะเยอะ ถ้าเวปล่มให้คิดไว้เลยว่าราคาร่วง โทรซื้อกลับทันทีไม่คิดรัยเลยเพลานั้น :32

ขอบคุณคุณต่ายมากๆเลยที่แนะนำกันนะคะ คิดว่าราคามานคงจะร่วงค่ะ เวปถึงล่ม

ทองเด้ง เวปเปิดแร้วค่ะ จีที

หมายเหตุ ..ดูแต่ตานะคะ กดไม่ได้ค่ะ หมายถึงราคาอัพ แต่คีย์ซื้อขายบ่ได้ อิอิ..

ทั้งปี เซ็ง

เซ็ง เวปล่ม กดซื้อไปแล้ว confirm แล้ว ล่มไปเลย

โทรไป 10 กว่ารอบ ตัดสายตลอด

ใครจะรับผิดชอบ แงๆๆๆๆๆๆๆ น้ำตาไหลพราก จริงๆนะ

เตรียมการณ์ไว้ล่วงหน้า สุดยอดเลยค่ะพี่ต่าย

ญ่าเคยร้องไห้ หน้าจอมาแล้ว เพราะระบบล่มนี่แหละ

เข้าใจความรู้สึกเลยค่ะ

:57 นุชไม่เสียใจนะคะเพื่อนๆ เสียสุขภาพป่าวๆ ทุกย่างก้าวในชีวิตต้องมีบทเรียน ถูกแพงว่ากันไป เริ่มใหม่ วันนี้เป็นเพียงวันหนึ่งที่เราโดนเอาเปรียบ นับจากนี้เราต้องหาวิธีเตรียมไว้ ให้เราโดนน้อยสุดต่างหากนะคะเพื่อนๆ :21 ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

เมื่อปลงได้ก็มีสติ เมื่อมีสติก็เห็นทางแก้ ยอดเยี่ยมครับ

เห็นด้วยค่ะคุณงูดิน

คุณต่ายมีน้ำใจมากๆ มีประสบการณ์ดีไม่ดีเกี่ยวกับการเทรดทองยังไง ก็มาแนะนำกันอยู่เสมอ

:57 นุชไม่เสียใจนะเพื่อนๆ เสียสุขภาพป่าวๆ ทุกย่างก้าวในชีวิตต้องมีบทเรียน ถูกแพงว่ากันไป เริ่มใหม่ วันนี้เป็นเพียงวันหนึ่งที่เราโดนเอาเปรียบ นับจากนี้เราต้องหาวิธีเตรียมไว้ ให้เราโดนน้อยสุดต่างหากนะคะเพื่อนๆ :21

คุณต่ายทองน่ารักที่สุดเลย ให้กำลังใจตลอดเลย

ทั้งปี เซ็ง

ได้ลำไยอยุ่แล้น หยุดล่มก็เด้งแว้วว

พี่เบน แกเป็น "เจ้าโลก" จริง ๆ นี่ขนาดแกยังไม่รู้ว่าจะสปีคยังไง คนก้อเดาใจแกไปต่าง ๆ นานา

มาให้ขายอีกแระ ดี อยากเบิ้ลซื้อให้เรา ก็ขายซะให้เข็ด อิอิ