ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

หวัดดีค่ะน้องแพท

พี่ตัดสินใจซื้อกลับมา 25030 จะได้เป็นเพื่อนน้องแพท นั่งเบียดๆกัน อิอิ

เสือปืนไว อีกแระ ขายที่ 1729 ช่ายม้าย แร้วซื้อกลับ 1722 อิอิ รอลำไยเต็มเข่งด้วยกันค่ะ

ทีแรกแพทก้อเกือบกดขายที่ 1729 แร้ว แต่คิดว่ายืนราคามาเรื่อยคงไม่อยากย่อเลยรอค่ะ (ความเห็นส่วนตัว อย่าเอาเป็นตัวอย่าง)

ตอนนี้ยังเสียดายที่ไม่ขาย แร้วมาช้อนใหม่ 1727 แร้ว พุ่งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไปปปปปปปป

ออกราคาไหนตะโกนด้วยนะจ๊ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมากค่ะ อาเต๊า

ไลค์หมด ส่งเลิฟให้แทนนะจ๊ะ

ขอบคุณนะ คุณแพท สาธุๆๆ

น่ารักจริงๆ

ขอพรให้พี่พวงชมพู นอกจากออกดอยแร้วให้หายป่วยไวๆด้วยค่ะ สาธุ

พี่นุช ช่วยปล่อยจรวดหน่อยๆๆๆ 1731.98

ยังไงก้อต้องติดแนว 1728-1730 แต่ถ้าทะลุไป ก้อขึ้นไป 1750 มีโดจิอยู่ ที่นั้นและเป็นเส้น bb บน ขอรับ แต่ถ้าไม่ทะลุ แถวนี้ ก้อรอย่อตามราย 4 ขอรับ

ตอนแรกนึกว่า มานจะลงไป 1660 เพราะมานลงไปแค่ 1672 แร้วทำท่าซึมเซื่อง นึกว่าจะทำคลื่น ลงอีก 1 จึ๊ก กลายเป็น คลื่น4 ลงแค่นี้พอแร้ว ลากขึ้น นึกว่าจะ ติดราย 4 ที่ 1693 เพราะอินดี้อยู่ประมาน 70 % นี่ลากอินดี้มา เกิน 80 แร้ว น่าจะย่อขอรับ เด๋วจุดซื้อขายปล่อยเด๋วว่ากันใหม่ ตอนนี้ถ้าใครแอลที่ 1700 มา ก้อปล่อยที่ 1725-1730 สักครึ่งก่อน แร้ว ถ้าทะลุ 1730 ค่อยซื้อตามไปขาย 1750 ขอรับ

ขอบคุณมากๆจ้าอาเต๊าที่น่ารัก^____^

ขอพรให้พี่พวงชมพู นอกจากออกดอยแร้วให้หายป่วยไวๆด้วยค่ะ สาธุ

ขอบคุณมากๆค่ะ คุณแพท

ขอให้คุณแพทและทุกคนสุขภาพแข็งแรงทั้งกายและใจด้วยนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ คุณแพท

ขอให้คุณแพทและทุกคนสุขภาพแข็งแรงทั้งกายและใจด้วยนะคะ

สวัสดีค่ะพี่พวงและทุกๆคนรอบห้อง

ทานอาหารเย็นกันหรือยังเอ่ย

สวัสดีค่ะ คุณกบ ทานเรียบ100แล้วค่ะ ขอกำลังใจหน่อย ป้ารีติดเหว แงงงๆๆ

สวัสดียามเย็นค่ะ. ขอบคุณ คุณสาวฯ มากๆค่ะ ป้ารีมือบอน sไว้ 25005

เจอคุณสาว วิเคราะห์ ดีใจที่สุด มีความหวังขึ้นมาทันใด

กลับบ้านแล้วค่ะ เจอกันตอนค่ำๆ ค่ะ บ๊ายบาย

สวัสดีค่ะป้ารีและทุกๆคน

คลิปวิเคราะห์แนวโน้มราคาทองในช่วงเย็นค่ะ

ขอบคุณคุณ ilovecgf มากๆ

รายการ Gold Insight วิเคราะห์แนวโน้มราคาทองคำและซิลเวอร์ วันพุธที่ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 โดย ฝ่ายวิจัย บริษัท คลาสสิก โกลด์ ฟิวเจอร์ส จำกัด

อบรมทุกวันอังคารและพฤหัส ที่ออฟฟิศอาคารจตุรัสจามจุรี ชั้น 11-12,16

สวัสดีค่ะ คุณกบ อาเต๊า คุณnelo phimnada SPCHAOW คุณรี และทุกคนค่ะ

ขอบคุณค่ะ คุณกบสำหรับวิเคราะห์แปะค่ะ

สวัสดีค่ะ คุณกบ ทานเรียบ100แล้วค่ะ ขอกำลังใจหน่อย ป้ารีติดเหว แงงงๆๆ

กบเป็นกำลังใจให้ป้ารี เห็นป้ารีคนสวยทีไรก็สบายใจค่ะ555

ขอให้ราคาทองขึ้นไปเยอะๆให้หมู่เฮาได้กำไรและออกดอยกันหมดทุกคนนะคะรวมป้ารีและกบด้วย

แล้วก็ให้ลงมารับเหวป้ารี ตอนนั้นเราก็จะเปิดหน้าซื้อพร้อมๆกัน

แต่ถ้าลงไปรับเหวก่อนก็ให้ป้ารีลำใยเยอะๆ หมู่เฮาก็จะเข้าซื้อที่แนวรับอีกน่านแหละ

ถูกแก้ไข โดย gejen

เก็บลำไยได้อีกรอบ ขาย25050 ซื้อกลับมาที่25015 รอบดึกว่ากันอีกที โชคดีค่ะ