ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เมื่อก่อนมานั่งเดาราคาทอง/บาท อย่างเดียวก็ปวดหัวจะแย่ละ เดี๋ยวนี้ต้องเราราคา USD/บาท อีกชั้นนึงอีก :023

เมื่อตอนก่อน 4 ทุ่ม ตั้งราคาฝากขายไป 23755 เท่าทุนกะที่ซื้อมา ไม่ได้คิดหรอกว่าจะติด ที่ไหนได้ติดเฉยเลย

พรุ่งนี้ย่อเมื่อไรจะcopyใยแมงมุมเจ้าป้านะฮะ คริคริ

ถ้ามันขึ้นมายืนทรงนี้ 23700 คงต้องเอาคืนก่อน ม่ายง้านก็รอพี่ยุมาทุบต่อพรุ่งนี้ ถ้าได้ราคา23650 ก็ดีเน้าะ แต่เดาว่าไม่น่าถึง ดูบาทก่อน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ถ้ามันขึ้นมายืนทรงนี้ 23700 คงต้องเอาคืนก่อน ม่ายง้านก็รอพี่ยุมาทุบต่อพรุ่งนี้ ถ้าได้ราคา23650 ก็ดีเน้าะ แต่เดาว่าไม่น่าถึง ดูบาทก่อน

good idea จ๊ะเจ้าป้า

ผมว่าตอนนี้ยังไม่ค่อยน่า S

แต่ถ้าย้อนไปดูจากกูรูท่านต่างๆแนวต้านที่คาดไว้ก็จะเป็น 1694 1695 1698 1703 นะคะดช เม่า แอนด์ คุณ sr

ถูกแก้ไข โดย gejen

ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ ตอนนี้ผมดูราคาบาทไทยเป็นหลัก spot เป็นรองครับ

ราคา spot เดียวกัน ห่างกันไม่กี่นาที หายไปเป็น 10-20 บาทแล้วขอรับ

ถูกแก้ไข โดย sr20detgt

มัวแต่เล่นไลน์ ยังไม่ซื้อคืนเลยค่ะ ยังมิได้กำไร ใจเย็นๆนะ (ปลอบใจตัวเอง)

สงสัยต้องเล่นของแล้ว ท่าทางจะขึ้นอ่ะ ถ้าขึ้นไปก็เก็บไว้ก่อนละกัน อิอิ

ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ ตอนนี้ผมดูราคาบาทไทยเป็นหลัก spot เป็นรองครับ

ราคา spot เดียวกัน ห่างกันไม่กี่นาที หายไปเป็น 10-20 บาทแล้วขอรับ

ก็จริงค่ะคุณ sr ^____^

สวัสดีคะคุณนุช

เป็นกำลังใจให้ซื้อได้เร็วไวนะค่ะ อย่าให้เสียฉายา "แม่เสือปืนไว" อิอิ โชคดีมีกำไรค่ะ :gd

คุณนุชค่ะ ขอถามอีกเรื่อง ท่ีสมัครT.Interceptor เข้าไปแล้วมีแมสเซสมาว่ามีอายุการใช้ 1 เดือนนั่นหมายถึงเราต้องสมัครใหม่ทุกครั้งใช่มั้ยค่ะ แล้วมีค่าใช้จ่ายหรือเปล่า ขอบคุณค่ะ

2fukG.gif รอวันเิงินบาทอ่อนค่านะคะ..หมู่เฮาชาวดอย :lol:

สวัสดีค่ะ... พี่กบ เจ้าป้า พี่แพท พี่ขิง พี่่ต่าย น้องโป๊ป/อาเต๊า/แม่ทัพ ป้ารี พี่จูกัดเหลียง พี่บอย พี่นุช

คุณดอด คุณลิน พี่น้องเม่า คุณสาวมือใหม่ พี่อาร์ท คุณกีร์ vs พลมะยม พี่พวง พี่seki

ป้าหนู พี่ปุย พี่อลัน คุณTapee คุณนุ่น คุณพิมพา พี่เนเน่ พี่juy พีฺ่B2B พี่Harissa พี่ลุลา

พี่puggy พี่อ้น พี่บาส พี่เอ๋ พี่natty001 พี่เกี้ี๋ยมอี๋ คุณDr.Polar คุณsr20 คุณชายกลาง

คุณYos พี่ทิพย์ พี่นาตาลี คุณลูกเสือฯ คุณนิวส์ & เพื่อนทุกคน

ขอโทษที่เอ่ยชื่อไม่ครบทุกคนค่ะ เพราะเยอะจริงๆ.. :P

ขอบคุณทุกๆ วิเคราะห์ และ ข่าวสาร จากอาเต๊า พี่น้องเม่า พี่ต่าย พี่เอ๋ พี่บาส คุณDr.Polar

พี่ขิง คุณดอด พี่กบ คุณสาว ป้ารี คุณลิน & ทุกท่านที่มาแบ่งปันค่ะ g9WaP.gif

g9WaP.gif น้องญ่าคนงาม เจ้าป้า เจ๊แพ็ท คุณนุช และทุกคนที่น่ารัก

ลุ้นราคาไป ฟังเพลงไปด้วยนะคะ :D

http://www.youtube.com/watch?v=uuvPvUmEzoE

ถูกแก้ไข โดย gejen

ดีจัยกะลำไย พี่นุช และเจ้าป้า ดช.เม่า นะคะ จาไปแอบนอนแร้วค่ะ ราตรีสวัสดิ์

ดีจัยกะลำไย พี่นุช และเจ้าป้า ดช.เม่า นะคะ จาไปแอบนอนแร้วค่ะ ราตรีสวัสดิ์

ราตรีสวัสดิ์ค่าเจ๊แพ็ท

พี่กบจะไปนอนเหมือนกัน

ฝันดีนะคะเจ๊แพ็ทและทุกคนที่น่ารัก

bye bye

อ้าวเหลือบเห็นคุณ porpor ฝันดีนะคะ

ฝันดีคะ เตรียมยิ้มรับวันพรุ่งนี้กันนะคะ