ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ทาน ส้มตำมาขอรับวันนี้กะ พี่วิ

แซ่บหลายเด้อแม่ทัพหญ่าย ของโปรดพี่วิ และหมู่เฮาเลย

ขนาดพี่กบทานข้าวเสร็จแล้วนะเนี่ย ยังน้ำลายไหล อยากกินๆส้มตำ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีตอนค่ำๆ ครับ พี่กบ เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมต้องเอาเจ้าตัวนี้มาสู้กะเจ้าฮะแล้วขอรับ

สวัสดีตอนค่ำๆ ครับ พี่กบ เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมต้องเอาเจ้าตัวนี้มาสู้กะเจ้าฮะแล้วขอรับ

(((คุณ Sr ขอรับ)))

ทำมายเจ้าตัวนี้เขามานหญ่ายนักล่ะขอรับ พี่กบตะลึงตึงๆไปหลายนาทีเลย

กระทิงอ่ะเปล่า จะเอามาสู้กันๆกะ หมี 1 2 3..............หรือ

สวัสดีตอนค่ำค่าคุณ juy คุณ news และทุกท่าน

ช่วงนี้ พี่หมีแรงดีลากลงที 20 - 30 เหรียญ ต้องเอาพี่กระทิงเขาใหญ่ๆมาสู้ขอรับ 5555

เอาเพลงมาไว้ให้ฟังกันเล่นๆ พักผ่อน เดี๋ยวขอตัวเดินทางจากบ้านนอกเข้ากรุงก่อนขอรับ

วันนี้ไป Central พระราม 9 ทานอาหารแล้วคิดถึง...........

เผื่อใครยังไม่ทานอาหารเย็น เอามาฝาก แม่ทัพ คุณ sr คุณ juy คุณ news คนน่ารัก ทุกคน

post-6178-0-84204600-1361108771_thumb.jpgpost-6178-0-20192300-1361108705_thumb.jpg

หวัดดีค่ะ น่าทานมากๆเลย แต่อิ่มแล้วอ่ะ พรุ่งนี้คุณกบเล่นแบบไหน เพิ่งเข้ามาไล่อ่าน ขอสารภาพว่าไม่ได้เทรดเพราะนอนมากไปหน่อยค่ะ ช่วงนี้พยายามเป็นเด็กอนามัยค่ะ เปิดคอมทั้งวันแต่หลับค่ะ

ช่วงนี้ พี่หมีแรงดีลากลงที 20 - 30 เหรียญ ต้องเอาพี่กระทิงเขาใหญ่ๆมาสู้ขอรับ 5555

เอาเพลงมาไว้ให้ฟังกันเล่นๆ พักผ่อน เดี๋ยวขอตัวเดินทางจากบ้านนอกเข้ากรุงก่อนขอรับ

วางแผนอย่างดีเชียว เอากระทิงเขาหญ่ายยย มาสู้กะหมี 55 มีจังหวะจะ S หรือ L คุณ sr ก็มาบอกกันบ้างเน้อ

จะเดินทางจากบ้านนอกเข้ากรุง โชคดึๆ ปลอดภัยทุกการเดินทางนะจ๊ะ

ฟังเพลงแล้ว เพราะดี^___^

หวัดดีค่ะ น่าทานมากๆเลย แต่อิ่มแล้วอ่ะ พรุ่งนี้คุณกบเล่นแบบไหน เพิ่งเข้ามาไล่อ่าน ขอสารภาพว่าไม่ได้เทรดเพราะนอนมากไปหน่อยค่ะ ช่วงนี้พยายามเป็นเด็กอนามัยค่ะ เปิดคอมทั้งวันแต่หลับค่ะ

^____^ อิ่มอร่อยแล้วนะคะคุณ juy

ได้แนวทางจาก อ Sear แล้วค่ะ อ Sear สรุปว่า..............

ในราย H4 จะเห็นตัวสัญญาณลงมาทำ low ซึ่งคาดว่า กำลังทำคลื่น 3/3 ของ คลื่น 3 ของ C

ซึ่งคาดว่า .. คลื่น 3 ของ C อาจจะจบประมาณ 159x-158x

เลยทำให้คิดว่าจะรอดูก่อน เพราะอาจได้ซื้อตรง 159x-158x ?

เดี๋ยวแม่ทัพ 888 คงวิเคราะห์กราฟ ตีเส้น และมา 6 ให้หมู่เฮาอีกทีค่ะ

แล้วคุณ juy คิดว่ายังไง

ถ้ามา158xค่อยลองเข้านิด ๆๆคราวก่อนเคยอ่านจำไม่ได้ บอกว่าฝรั่งเคยเขียนไว้ว่าต่ำกว่า 1634.9 มีหลุด1569.9ได้ เลยรอๆเล่นตรงต่ำเลยถ้าจะดี พรุ่งนี้คุณกบรอข่าวแม่ทัพก่อนค่อยส่ง6นะ ขอบคุณนะคะ

ถ้ามา158xค่อยลองเข้านิด ๆๆคราวก่อนเคยอ่านจำไม่ได้ บอกว่าฝรั่งเคยเขียนไว้ว่าต่ำกว่า 1634.9 มีหลุด1569.9ได้ เลยรอๆเล่นตรงต่ำเลยถ้าจะดี พรุ่งนี้คุณกบรอข่าวแม่ทัพก่อนค่อยส่ง6นะ ขอบคุณนะคะ

มีวิเคราะห์จากฝรั่งหรือคะคุณ juy ว่าต่ำกว่า 1634 มีหลุดยาวเลยถึง1569

รอเล่นต่ำๆก็ปลอดภัยดีค่ะ มีไอเดียหรืออยากคุยก็เข้ามาเม้นท์นะคะคุณ juy

พรุ่งนี้รออ่านวิเคราะห์ทองจากเหล่ากูรู คุณบาส แม่ทัพ 888 ก็ดีค่ะ ^___^

อ.นัน

ถามมาเยอะ...หลังม่าน

ตอบหน้าม่านครับ

ถาม:ราคายังลงต่ออีกมั้ย...เป้าหมายในใจ ออนันมองไว้ที่เท่าไหร่?

ตอบ: ลงได้อีกครับ แต่สั้นๆมีโอกาสเด้งสลับ เป้าหมายคร่าวๆ อาจได้เห็น 1580+/-

ถาม: แล้วจะเด้งขึ้นมาได้เท่าไหร่

ตอบ:อันนี้เดายาก...ต้องให้เห็นการเด้งสลับแบบ ชัดๆสะก่อน ถ้าให้เดาตอนนี้ อย่างเก่งๆเลย ก็ 1635-40

ถาม:ถ้าแบบนั้นแล้ว sell ตรงนี้เลยดีมั้ย

ตอบ: อันนี้ แล้วแต่ปุ๊...แต่จะให้ดี หาจังหวะsell ตอนที่ราคาดีด กลับปิดบวกในรายวันสักแท่ง ดีกว่า...ส่วนตัวลขจะเป็นเท่าไหร่...อันนี้ ก็เดายาก

ถาม:ง้าน buy ได้มั้ย

ตอบ: อย่าดีกว่าม้างง สวนหน้าเทรน ตอนที่ยังหาแนวรับ สำคัญๆไม่เจอ แถมสัญญาณ di ก็หายหมดแล้วด้วย แหย่เข้าไปเดี๋ยวนิ้วกุด...ง่ายๆ

ถาม:แล้วทำไม ทองถึงลงแรงจัง ใครมาทุบราคาทองเหรอ...

ตอบ: ผมเองนี่แหละ....(แป่ว....)

like หมด love ค่าน้องลิน

สวัสดีดึกๆวันอาทิตย์ค่าน้องลิน และทุกท่าน