ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

กลับพรุ่งนี้ครับคืนนี้ญาติๆเอ๋ตั้งวงน้ำเต้ากันส่วนผมนอนเฝ้าน้องบีมในห้องครับหลับตั้งแต่สองทุ่ม มีแต่คนถามว่าทำไมไม่เอาไพ่มาเหอๆ ส่วนทองวันนี้กดจากมือถือก้อโดนคัตไป สรุปว่านั่งดูสถานการณ์ต่อไปวันพุธค่อยว่ากันใหม่ แท่งก้อดอยไป4ก้อนก้อนต่ำสุด19250โดนด้วยป่าวต้องรอสมาคมเปิดมั้งเนี่ย ปล.ดอยลำปางร้อนมากๆ

น้ำเต้าหรือคะ พี่กบเล่นไม่เป็น รู้ว่ามีกุ้ง ปู ปลาหรือเปล่า

น้องบีมเดินทางไกล ร่าเริงดีไหม

คุณบาส cut ทองไปก็ดีแล้วค่ะ โชคดีๆมี cut สั้นๆพอหลุด cut ทองลงแรงมากๆๆเลย

ก้อนล่าสุดคุณบาสเพิ่งซื้อวันนี้หรือคะ 19250 ก็น่าจะราว 1394 หรือเปล่า

คุณบาส

ตอนนี้ทองขึ้นๆลงๆเหวี่ยงไปๆมาๆอยู่นะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เจ้าป้าลำใยไปกี่รอบแล้วคะ

วันนี้หมวดหมีชื่นมื่นได้รับการต้อนรับอบอุ่น มารดน้ำดำหัวครอบครัวแพนเค้ก จามิกรณ์ด้วย

โหว ถ้าลงถึง 1243 ขาดอยจะหนาวงั่กขนาดไหน

ยิ่งเป็น gf ถ้าผิดทางเยอะๆ โบรกจะมีการคิดค่า premium ลูกค้าเพิ่มทันทีใช่ไหมคะคุณบาส

ขอบคุณมากๆค่ะที่ส่งข่าว

ตอนนี้gfฝั่งซื้อหนาวครับราคาลงประมาณ1000บาท

โหว ถ้าลงถึง 1243 ขาดอยจะหนาวงั่กขนาดไหน

ยิ่งเป็น gf ถ้าผิดทางเยอะๆ โบรกจะมีการคิดค่า premium ลูกค้าเพิ่มทันทีใช่ไหมคะคุณบาส

ขอบคุณมากๆค่ะที่ส่งข่าว

ตอนนี้gfฝั่งซื้อหนาวครับราคาลงประมาณ1000บาท

น้ำเต้าหรือคะ พี่กบเล่นไม่เป็น รู้ว่ามีกุ้ง ปู ปลาหรือเปล่า

น้องบีมเดินทางไกล ร่าเริงดีไหม

คุณบาส cut ทองไปก็ดีแล้วค่ะ โชคดีๆมี cut สั้นๆพอหลุด cut ทองลงแรงมากๆๆเลย

ก้อนล่าสุดคุณบาสเพิ่งซื้อวันนี้หรือคะ 19250 ก็น่าจะราว 1394 หรือเปล่า

คุณบาส

ตอนนี้ทองขึ้นๆลงๆเหวี่ยงไปๆมาๆอยู่นะคะ

ป่าวครับที่ระลึกดอยอรกในชีวิต555

ป่าวครับที่ระลึกดอยอรกในชีวิต555

ดอยแรกแล้วทำไมต่ำๆคะ 19250 อย่างนี้ก็ดีนะคะ ซื้อมาเมื่อไหร่

คุณบาสๆ

ทองเหวี่ยงขึ้นๆลงๆตลอดเลย

ทองแท่งก็ต้องรอสัญญากลับตัวกลับใจก่อน อย่างเร็วก็วันพุธนะคะ

แต่สำหรับ gs จะเทรดยังไงคะ ตะกี้เห็น 1382 แล้ว

เจ้าป้า คุณบาส และหมู่เฮา 1372 แล้ววว

ทำไมสองวันลงตั้งเกือบ 200 เหรียญ น่ากัวไปเปล่า?

ถูกแก้ไข โดย gejen

เกินกว่าจะจินตนาการจริงๆขอรับ หยุด 4 วันนี้

เมื่อไรทองจะกลับไปที่ 24000 ต้นปีหน้าจะมีโอกาสหรือไม่ อยากฆ่าตัวตาย

คุณ sr และหมู่เฮา

ทำไมทองมานไหลลงเรื่อยๆล่ะ 1365

เจ้ามือตลาดโลกทำไมมันทุบลงขนาดนี้ โหดร้ายกับขา L เกินไปอ่ะเปล่า

มีกูรูท่านนึงให้ไว้ที่ 1358 ท่าทางจะเอาไม่อยู่ ในค่ำคืนนี้

มีกูรูท่านนึงให้ไว้ที่ 1358 ท่าทางจะเอาไม่อยู่ ในค่ำคืนนี้

เฮ้ย ไม่แปลกใช่ม๊ายคุณ sr และหมู่เฮา 2 วันทองลงมากกว่า 200 เหรียญ

ตอนนี้ 1357 บรื่อออ !!!