ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

แพทขาดทุนแท่งบาทละ 50000//60 บาททอง ทำไงดีคะกุ้มจัง

อาคุงแพท ... ทองแท่งแบบกระดาษ รึ แท่งจริงๆอะครับ ?

ลูกเสือไม่ได้เทรดออนไลน์ แต่ไงก็เป็นกำลังใจให้อาคุงแพทน๊าาา

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:gd :gd :gd :gd :gd

เข้ามายกนิ้วตอนดึกๆ แล้วเจ้าป้าหนีไปเที่ยวไหนล่ะคะลูกเสือ เพื่อนพ้องน้องพี่ถามหาเจ้าป้าๆก็ไม่เข้ามา

เข้ามายกนิ้วตอนดึกๆ แล้วเจ้าป้าหนีไปเที่ยวไหนล่ะคะลูกเสือ เพื่อนพ้องน้องพี่ถามหาเจ้าป้าๆก็ไม่เข้ามา

เจ้าป้าบอกแล้วว่าวันนี้ไม่เล่น คงมัวไปเล่นเกมส์ของน้องชายเจ้าป้าหละมั้งครับ ....

ไม่ก็ พุงกางจากเค๊กที่เจ้าป้าลงมือทำไปหละ จะไม่ให้พุงกางได้ไงหละ เจ้าป้าทำเค๊กเองกับมือ เลยต้องทานเองกับมือให้หมดคนเดียว ( เพราะน้องชายชิมแล้ว ยกคืนให้เจ้าป้ารับผิดชอบ อิอิ :P )

เจ้าป้าบอกแล้วว่าวันนี้ไม่เล่น คงมัวไปเล่นเกมส์ของน้องชายเจ้าป้าหละมั้งครับ ....

ไม่ก็ พุงกางจากเค๊กที่เจ้าป้าลงมือทำไปหละ จะไม่ให้พุงกางได้ไงหละ เจ้าป้าทำเค๊กเองกับมือ เลยต้องทานเองกับมือให้หมดคนเดียว ( เพราะน้องชายชิมแล้ว ยกคืนให้เจ้าป้ารับผิดชอบ อิอิ :P )

555 โบ้ยเค้กเจ้าป้าไปให้น้องชายกินแทน เจ้าป้าอุตส่าห์ทำสุดฝีมือ

เจ้าป้าอ่ะลูกเสือ

ตอนสายบ่นว่าทำไมโบรกไม่เปิดให้เล่น ก็ไปเทรดแต่กับออสเจ้าเดียว ทั้งที่เจ้าป้าก็มี gt ด้วย ไม่งั้นเหอะๆเจ้าป้าลำใยหลายสวนแล้ว

แต่เอ! ว่าไม่ได้น่ะ เจ้าป้าอาจซุ่มเปิด S แล้วลำใยเยอะแยะๆก็ได้

อาคุงแพท ... ทองแท่งแบบกระดาษ รึ แท่งจริงๆอะครับ ?

ลูกเสือไม่ได้เทรดออนไลน์ แต่ไงก็เป็นกำลังใจให้อาคุงแพทน๊าาา

เจ๊แพ็ทไปนอนหรือยังไม่รู้ค่ะลูกเสือ

พรุ่งนี้หมู่เฮาคงไปเหมาโออิชิ อิชิตันกันหมดสต๊อกแน่ ธรรมดาบ้านพี่กบก็ซื้อมาดื่มอยู่แล้วเพราะอยากได้เงินล้านเหมือนกันแหละ

ทองแท่งออนไลน์ที่เจ๊แพ็ทซื้อก็คือเป็นทองแท่งจริงๆค่ะฝากไว้ที่บริษัท gt ถนนสาธร

หรือว่าเจ๊แพ็ทเค้าจะไปแบกทอง 60 บาทมาไว้ดูเล่นที่บ้านเรียบร้อยแล้วก็ไม่รู้^____^

ถูกแก้ไข โดย gejen

^

^

^

เส้นนี้เคยรับการปรับฐานใหญ่คลื่น2ที่ลงมา680ไว้

--------------------------------------------------------

ลงมา 680 คือ 1680 หรือคะคุณบาส

ตอนปรับฐานเมื่อปี50-51ครับตอนนั้นเส้นema200เคยรับไว้ได้ที่680ครับได้เลยมองว่าตอนนี้ยงปรับฐานใหญ่4ไม่จบและมีโอกาสลงมาถึง1430แนวรับเส้นema200รายสัปดาห์ครับยังไงพี่เม่าช่วยเอากราฟรายสัปดาใส่เส้นema200ลงให้เพื่อนๆด้วยนะครับ ถูกแก้ไข โดย Trader Junior

เพิ่งกลับเข้าบ้านหลังจากไปร่วมงานพิธีเปิดงานเทศกาลมหาสงกรานต์ของกรุงเทพมหานคร

โดยมีการอัญเชิญพระพุทธสิหิงส์มาประดิษฐาน ณ ลานคนเมืองหน้าศาลาว่าการกรุงเทพมหานคร

เพื่อให้ประชาชนมากราบนมัสการขอพรรวมถึงสรงน้ำพระ รวมถึงมีพระพุทธรูปจำลองจาก 9 วัดดัง

ในกรุงเทพฯ ให้ประชาชนทั่วไปได้ทำการสรงน้ำ โดยเปรียบเสมือนการไปไหว้พระ 9 วัดดังในกรุงเทพฯ

พี่ๆท่านใดว่างๆอยู่ใกล้ๆก็เชิญไปกราบนมัสการกันได้นะขอรับ

ปล.ขอบารมีสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยดันทองยืนเหนือ 1500 ด้วยเทอญ (ต้องเล่นของละ) 5555

ตอนปรับฐานเมื่อปี 50-51ครับ ตอนนั้นเส้นema200เคยรับไว้ได้ที่ 1680 ครับ

เลยมองว่าตอนนี้ยังปรับฐานใหญ่4ไม่จบ และมีโอกาสลงมาถึง1430 แนวรับเส้นema200รายสัปดาห์ครับ

ยังไงพี่เม่าช่วยเอากราฟรายสัปดาใส่เส้นema200ลงให้เพื่อนๆด้วยนะครับ

พี่เม่าทราบแล้วเปลี่ยน พี่บาสให้ช่วยจัดกราฟหน่อยค่า^____^

ขอบคุณคุณบาสมากๆๆค่ะ เที่ยวให้เต็มที่กับครอบครัวในวันสงกรานต์ มีเวลาก็โพสต์รูปน้องบีมนะคะ

ถูกแก้ไข โดย gejen

like หมด ...

อนุโมทนาด้วยครับคุณ SR

เพิ่งกลับเข้าบ้านหลังจากไปร่วมงานพิธีเปิดงานเทศกาลมหาสงกรานต์ของกรุงเทพมหานคร

โดยมีการอัญเชิญพระพุทธสิหิงส์มาประดิษฐาน ณ ลานคนเมืองหน้าศาลาว่าการกรุงเทพมหานคร

เพื่อให้ประชาชนมากราบนมัสการขอพรรวมถึงสรงน้ำพระ รวมถึงมีพระพุทธรูปจำลองจาก 9 วัดดัง

ในกรุงเทพฯ ให้ประชาชนทั่วไปได้ทำการสรงน้ำ โดยเปรียบเสมือนการไปไหว้พระ 9 วัดดังในกรุงเทพฯ

พี่ๆท่านใดว่างๆอยู่ใกล้ๆก็เชิญไปกราบนมัสการกันได้นะขอรับ

ปล.ขอบารมีสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยดันทองยืนเหนือ 1500 ด้วยเทอญ (ต้องเล่นของละ) 5555

อนุโมทนาสาธุบุญด้วยค่ะ

คุณ sr ไปกราบนมัสการขอพรและสรงน้ำพระที่เดียวเท่ากับไปไหว้พระ 9 วัด ^____^

ขอบารมีสิ่งศักดิ์สิทธิ์ให้ดันทองขึ้นกันนะคะ

พอยืนเหนือ 1500 ได้ คุณ sr จะเตรียมช้อนไว้เลยใช่ม๊าย

like หมด ...

อนุโมทนาด้วยครับคุณ SR

สงสัยหมดเพราะมัวแต่ Like ให้ แก๊งค์ สว. :uu

สงสัยหมดเพราะมัวแต่ Like ให้ แก๊งค์ สว. :uu

แก๊ง สว. ต้องให้ Love มากกว่าให้ Like ครับ :57 :57

อนุโมทนาสาธุบุญด้วยค่ะ

คุณ sr ไปกราบนมัสการขอพรและสรงน้ำพระที่เดียวเท่ากับไปไหว้พระ 9 วัด ^____^

ขอบารมีสิ่งศักดิ์สิทธิ์ให้ดันทองขึ้นกันนะคะ

พอยืนเหนือ 1500 ได้ คุณ sr จะเตรียมช้อนไว้เลยใช่ม๊าย

ส่วนตัว งด L ทุกกรณีขอรับ ณ บัด NOW (ยกเว้นปิด S) เนื่องจาก........

สว. ได้ทั้ง like และ love นะคะ ดีจริงๆ

พี่กบก็ like หมดเป็นชั่วโมงๆแล้ว นาทีนี้ยก love ให้ทั้งหนุ่มบาส หนุ่ม sr และหนุ่มลูกเสือเลยค่า

ส่วนตัว งด L ทุกกรณีขอรับ ณ บัด NOW (ยกเว้นปิด S) เนื่องจาก........

รอปิด S หมายถึงคุณ sr เปิด short ไว้อีกเหรอ

แล้วเขานี้ทำไมโล้นหรือว่าเป็นแปลงผัก อิ อิ

ว่าแต่ดอยคุณ sr หายไปหมดแล้วเหรอ ดีจัง!