ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สุขสันต์วันมหาสงกรานต์ปี 2556 ค่าทุกๆคนที่น่ารัก :D

post-6178-0-36623100-1365745784.jpgpost-6178-0-70700800-1365745784.jpg

post-6178-0-90168700-1365745783.jpgpost-6178-0-41044800-1365745783.jpg

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

GCAP JA เจ้าป้า เม่า ญ๋า gejen ศศิ ทุกๆคน

http://youtu.be/PEMoP4EQcts

สุขสันต์วันสงกรานต์ค่าคุณ ginger ^____^

เมื่อคืน S silver 27.78 เช้ามาปิด order ที่ 27.71 ลำใยติ๊ดนึง

เมื่อคืน S silver 27.78 เช้ามาปิด order ที่ 27.71 ลำใยติ๊ดนึง

555 ติดนึงจริงๆ ลำใย 0.07 ยินดีด้วย

สวัสดีคร้าาาาาาาา

สวัสดีจ้าน้อง puggy ขอให้มีความสุข สนุกสนาน หาที่สาดน้ำกับเค้าหรือยังคะ

ป้ากบฝากปืนฉีดน้ำให้น้องเฟิร์ส น้องโฟนด้วยนะคะ ดช เม่า

บอกน้องเฟิร์สฉีดน้ำน้องโฟนเบาๆ55

ขับรถไปเที่ยวไหนก็ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพค่าทุกคนที่น่ารัก

post-6178-0-63365000-1365747010.jpgpost-6178-0-88649700-1365747010.jpg

555 ติดนึงจริงๆ ลำใย 0.07 ยินดีด้วย

มันขยับ 1pipe (0.01) = ขึ้นลง $0.5 อ่ะครับพี่กบ

มันขยับ 1pipe (0.01) = ขึ้นลง $0.5 อ่ะครับพี่กบ

ดีค่ะ ออกตัวไวๆอย่าให้น้อง silver ค้างที่บ้าน

ดีค่ะ ออกตัวไวๆอย่าให้น้อง silver ค้างที่บ้าน

วันนี้คงไม่เอาอะไรมานอนกอดละครับ เพราะพรุ่งนี้จะไปสุพรรณตั้งแต่ ตี 5

นอนกอดน้องทองคงไม่สบายใจเท่านอนกอดภรรยาและลูกครับ

:uu

สวัสดีค่ะ คุณกบ เจ้าป้า น้องแพท ดช เม่า คุณบาส และเพื่อนๆทุกคน

เมื่อคืน s ไปไม้นึงต่ำมาก 453

กะจะ s ไม้สอง ดูท่าทางน้องทองเหมือนจะรับอยู่เลยมิกล้า

ตั้งซื้อไว้ 420 ติดแล้ว ได้มาจี๊ดเดียวค่ะ

วันนี้ไม่อยากทำไร จะหยุดยาวแล้วกลัวเที่ยวไม่หนุก

ขอให้โชคดีทุกคนนะคะ เที่ยวสงกรานต์ให้สนุกค่ะ จุ๊ปๆ

มีความสุข สนุกสนาน วันมหาสงกรานต์ค่าคุณนุช ^___^

วันนี้คงไม่เอาอะไรมานอนกอดละครับ เพราะพรุ่งนี้จะไปสุพรรณตั้งแต่ ตี 5

นอนกอดน้องทองคงไม่สบายใจเท่านอนกอดภรรยาและลูกครับ

:uu

รักและเอาใจใส่ภรรยาและลูกชายทั้งสอง เอา like + love ไปเลย

ดช เม่า มือใหม่ขับรถทางไกลตลอดนะคะ เดินทางขับรถระมัดระวังด้วย^___^

สวัสดีค้าา

สุขสันต์วันสงกรานต์นะค่ะ

ขอให้ปีใหม่ปีนี้ ให้ทุกท่าน สุขสันต์ ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรง มีโชคลาภไม่ขาดสายนะค้าาา -- เฮงๆ รวยๆ ทั่วหน้าค้าา

ไม่แน่ว่าพักผ่อนกลับมา น้องทองของเราอาจจะดีดกลับขึ้นมาให้ได้ดีใจกัน (รึเปล่า??? --- เอาเป็นว่า ลงมาแถว 1520 - 1535 เมื่อไร ก็มีโอกาสดีดกลับค่ะ ^^)

วันนี้มองว่าน่าจะแกว่งผันผวนทีเดียวค่ะ

โดยทิศทางหลักๆ ยังเป็นขาลง

แต่ฐานรับแรกยังเหมือนเดิม คือ 1555/1550 -- ถ้ายังรับอยู่ อาจจะมีการดีดกลับในช่วงแรก ไปทดสอบใกล้ๆ 1570/1575

แต่ถ้ารับไม่อยู่แล้ว ก็รอรับที่ 1545/1535 เลยค้าาา

ทิศทางลงแบบนี้ เน้น Short Position นะค่ะ ^^

แนวต้าน 1570/1575

แนวรับ 1555/1550 -- 1545/1535

ซินแซ ส้มเปรี้ยว ^^

หยุดนานเลย อย่าลืมคิดถึงกานนะค้าาาาา

เที่ยวสนุกสนาน เดินทางปลอดภัยค่ะ

แปะให้ ท่านทูต คริสตี้ ท่านทูตสหรัฐประจำประเทศไทย ทำคลิปสนุกๆร่วมฉลองสงกรานต์กับชาวไทย มีความสุข พักผ่อนกันนะคะ

สวัสดี วันนี้ ก็ว่าไม่เล่นดีก่า โบรกหยุดยาวเลย หยุดทำมั้ย โบรกรายได้ตกหมด น่าจะมีเจ้าหน้าที่ซัก2คน คุมseverก็พอ อิิอิ นักลงทุนก็ไม่เสียหาย เพราะต่างปท.เค้าเปิด ไปแระทำเค้กกินขี้มือตัวเอง เอิ้กๆ

เจ้าป้ามือทองก็เทรดโบรก gt วันนี้ซิคะ เค้ายังไม่หยุด แต่หยุด 13-16 เมย จ้า

เจ้าหน้าที่เค้าก็หยุดกลับบ้านฉลองสงกรานต์

หมู่เฮาก็ไปรดน้ำดำหัวคุณพ่อคุณแม่

พี่กบ&ครอบครัวและพี่น้องก็พาคุณแม่ไปทานข้าวฉลองสงกรานต์ปีนี้เร็วหน่อยค่ะวันอาทิตย์ที่ผ่านมา

และวันอาทิตย์ที่ 14 เมย พี่กบก็จะไปหาคุณแม่ที่บ้านรดน้ำดำหัวเป็นสิริมงคลเหมือนทุกครั้ง^_____^

เจ้าป้าจะไปเที่ยวที่ไหนค้า กินตับเจ้าฮะกำไรตั้งเยอะแล้ว พี่กบดีใจด้วยตล๊อดๆอ่ะ

ทำเค้กขี้มือเสร็จหรือยังเจ้าป้า ทำให้อร่อยๆน้า ลูกเสือเค้ารอหม่ำอยู่แน่ๆ

สุขสันต์วันสงกรานต์ทุกท่านนะครับ ขอให้มีความสุข เดินทางปลอดภัย ต้องอย่าประมาทเลยนะครับ อุบัิติเหตุเยอะจริงๆครับ