ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ลงมาแว้ว 82 อยู่ไม่อยุ่ ลุ้นๆ คุณบอนไซ อิ่มข้าวต้ม เค้งไปแล้ว อิิอิ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

mt5 เขียนผิด ในapp store จ้า

เจ้าป้าคะ แล้วมันตีเทรน set indy ได้มั้ยคะ

ดูแล้วมี 3 app เลือกอันไหนอ่ะ

mt5 เขียนผิด ในapp store จ้า

ว้าว mt5 เจ้าป้าทันสมัยตลอดๆ

เจ้าป้าคะ แล้วมันตีเทรน set indy ได้มั้ยคะ

ดูแล้วมี 3 app เลือกอันไหนอ่ะ

ได้ ของป้ามีอันเดียว สีฟ้าๆ

ลุ้นให้ขาเอส ไม่ไหวแล้ว ขออาบนำ้ พักแล้วนะคะ โชคดีค่ะ

พี่กบไปพักผ่อนบ้าง

หมู่เฮาคนน่ารักไปพักผ่อนกันนะคะ พรุ่งนี้ตื่นมาจะได้สดชื่นใสปิ๊ง

คุณบอนไซเล็งกราฟ มีอัพเดทวิเคราะห์ทองก็บอกหมู่เฮาเน้อ

ราตรีสวัสดิ์ ฝันดีค่าทุกคน

bye bye

เปิดห้องพร้อมกับเอเชียลาก ล่าสุดตอนนี้ 1393 เเล้วครับ

รายงานสดจากหน้าคอม 555 ตื่นกันได้แล้วเพื่อนๆ :_ee

หันมาอีกที 1385 ซะแล้ว มาเร็ว เคลมเร็ว จริงๆเลย เอเชียนี่ ท่านบอนไซ มาบอกให้มานขึ้นหน่อยคร้า้บ

ขอบคุณคุณกบ คุณลิน คุณบาส คุณบอนไซและทุกท่านมากๆค่ะ :01

สวัสดีคับเพื่อนๆทุกท่าน :Announce ทองลงตามคาดแถมลึกถึง1369 ตอนนี้เด้งกลับมาอยู่แถวๆ1385แล้วมาดูกราฟกันก่อน17-5-56-01.gifวันนี้เป็นกราฟราย15นาที เมื่อวานให้ไว้ว่าจะลงถึง1365 แต่ไม่ถึง มุมมองวันนี้มีความเป็นไปได้2แบบคือ รีบาวขึ้นมีเป้าหมายราคาตามฟิโบในกรอบสีแดงแถวๆ1420-1430 หรือไซย์เวย์ระหว่าง1370-1390 คงต้องมาดูกันฟิชเชอร์บีบีรายฃมอ้าแล้วแต่ราย4ชมยังไม่อ้า ตลาดยังไม่เลือกข้างว่าจะลงต่อหรือรีบาวหรือขึ้น แต่ส่วนตัวมองว่าไซย์เวย์อัพหรือรีบาวมาแถวๆ1420 เพราะรายชมเกิดไดเวอร์จิ้นในrsi&macd ส่วนฟิชเชอร์บีบี ก็อ้าแล้ว

มุมมองการเล่นวันนี้สำหรับคนซื้อ

1. แนะนำซื้อเมื่อหลุด (buy stop ) 1393 cut 1388 เป้าปิดสั้นๆ 1407 -1411-1417-1422-1430 ชอบอันไหนก็ได้เลย

2. หากโดนกินcutข้อ 1 แนะนำรอซื้อ (buy limit) 1378-1374 cut 1369 เป้าปิดสั้นๆ 1407 -1411-1417-1422-1430 ชอบอันไหนก็ได้เลย

3. หากโดนกินcut ข้อ 2 แนะนำรอดูสถานการณ์

สำหรับคนขาย

1. แนะนำขายที่ (sell limit) 1422-1430 cut 1435 เป้าปิด 1400-1370

2 หากโดนกินcut ข้อ 1 แนะนำรอดูสถานการณ์แถวๆ 1440 -1480

ส่วนตัวผม วันนี้เน้นซื้อเป็นหลัก โดยตั้ง buy limit ที่ 1378 cut 1369 เป้า 1407 และ buy stop 1393 cut 1388 เป้า 1407 มาอันไหนเล่นอันนั้น ส่วนขายหากขึ้นมาถึง 1430 อาจพิจารณาอีกที

ปล.อัพเดตพอรืทลงทุนทองครับ เมื่อวานโดนcutไป2ไม้ เอาคืนได้1ไม้รวมๆ ได้ลำใยเพิ่มมาอีก6.6$ครับ17-5-56-02.gif

ปล2.ตารางเทียบทองกะบาทวันนี้กรอบเล่นอยูที่1360-1420 เงินบาทอยุ่แถวๆ 29.8-29.6 ตามกรอบสีแดงส้มเขียวนะครับ17-5-56-03.gif

ปล3ขอให้เพื่อนๆโชคดีในการลงทุนครับ :bye

ตื่นมาพอดีวันนี้ฮ่องกง. วันหยุดใช่เป่า กลางวันบ่มีหยังหลอก

จะมาหลอกเย็นๆช่วงลอนดอนและนิวยอร์น

ถูกแก้ไข โดย บอนไซ

กูรูทองแท่งวันนี้เยาวราชขายทองแท่งเป่าครับ แจ้งข่าวด้วยทราบแล้วเปลื่ยน

ก่อนอื่นต้องขออนุญาติท่านเจ้าของห้องก่อนนะคับ ขอขอบคุณทุกกำลังใจ อาจจะไม่ได้ตอบบางท่านต้องขออภัย อย่าสูง บางท่าน บอกว่าทำไมเตือนช้าจัง วันนี้เลยจะมาขออนุญาติ เตือนพี่ๆอีกรอบนะคับ ท่านที่เทรดกับโบรค ที่มีลักษณะ หรอกให้ท่านซื้อตอนทองมันไปอยู่แนวต้านแล้ว กำลังจะลงแล้ว หรือหลอกว่าทองมันกำลังจะลงอีก ให้รีบขาย ยกตัวอย่างตอนที่ทองลงไป1321 คราวที่แล้ว แถมเงิน บาท แข็งโป๊ก ราคา99.99 ประมาณ19600 มีการให้พนักงานโทรหาลูกค้าหลอกว่าจะลงไปอีก ให้ขายให้หมดแล้วมันก็ดีดขึ้นมา1480 เจ็บตัว แถมหมดตัวกันทั้งบริษัท ไม่ใช่แค่ เด็กขายของคนเดียวหรอกนะคับ ที่หมดตัว กับบริษัทนี้ ท่านที่คิดว่า ยางอยุ่ใน วงจรนี้ อยากให้ท่านพิจรณา ว่าที่ผม พูดไป เราถูกหลอกจิงไหม พยายามออกมาเถอะคับ อยู่ไปก็มีแต่หมดตัว แถมเก็นหนี้เป็นสิน

ไม่ดีมั่งคุณ เด็กอู่ทอง ผมว่ามันมีนามปากกาคนในนี้อยู่ในบทตรวามคุณจะทำให้

คนอ่านเข้าใจผิดได้ ว่านามปากกานั้นมีส่วนเกียวข้อง ยังไงขอให้เอ๋ยชื่อพวก

บริษัทหรือ นามปากกาต่างๆ ในกล่องจดหมายดีกว่า ในนี้แม้เป็น

นามปากกา ในวงการก็รู้ว่า เป็นใคร จะทำให้ เสียชื่อเสียงได้

เป็นไปได้อยากให้แก้ไขข้อความ เอานามปากกาออกครับ

ถูกแก้ไข โดย บอนไซ

กราบขออภัยอย่างสูงเขียนชื่อผิดครับ ต้องเป็นเด็กอู่ทอง ไม่ใช่เด็กขายของ