ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

อยากให้ไป 1300 แล้วร่วงมา 1200 แล้วเด้งไป 1300 -1400-1500-1600-1700~>>>>>>>>

ระหว่างรอ ย้อนไปดู คุณชายรัชชานนท์ เว้าภาษาอิสาน อิอิ

1600 1700 น่าจะไม่เห็นแล้วครับในอีก5ปีข้างหน้า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะ น้องแพท สู้ๆ นะคะ เงินไปเที่ยว เดี๋ยวเดียวก็มา

รับทรัพย์เข้าเป๋านะคะ ทั้งดอยทั้งเหว สู้ๆ

คุณนุชเป็นกำลังใจให้เจ๊แพ็ท น่ารักเชียว

ทานข้าวกันหรือยัง ไปทานข้าวเที่ยงก่อนนะคะ

สวัสดีค่ะ น้องแพท สู้ๆ นะคะ เงินไปเที่ยว เดี๋ยวเดียวก็มา

รับทรัพย์เข้าเป๋านะคะ ทั้งดอยทั้งเหว สู้ๆ

ขอบคุณค่ะพี่นุช ตอนนี้ก้อใกล้แล้วค่ะ เห็น น้องจีมา 444 อีกนิดเดียว จานดอด บอก 67 รอลุ้นค่ะ แต่ไม่ไม่ผ่าน 60 สักทีน้าาาา

ทานข้าวกันหรือยัง ไปทานข้าวเที่ยงก่อนนะคะ

พกบทานเผื่อด้วยนะคะ อร่อยๆๆๆ

ดีคะ คุณบาส พี่กบ เจ้าป้า คุณนุช พี่แพท และพี่ๆทุกท่าน คุณบาสแม่นมากถ้า1297 มาจริงคงจะเสียดายแย่เลยที่ตัดขาดทุนไป แต่มาคิดอีกทีบาทก็แข็งมาก ราคาวันนี้เท่ากับ 1245 วันนั้นเลยไม่ต่าง คุณบาสมองว่ายังไงวันนี้น่าจะย่อก่อนรีบาวน์ใช่มํียคะ ขอซัก 1245 จะดีมาก เมื่อกี๊เอสแท่งไป 1258 กว่า ราคา 19104 หวังว่าจะย่อก่อนนะคะ ..... :Announce โชคดีได้กินลำใยกันทุกท่านนะคะ

ดีคะ คุณบาส พี่กบ เจ้าป้า คุณนุช พี่แพท และพี่ๆทุกท่าน คุณบาสแม่นมากถ้า1297 มาจริงคงจะเสียดายแย่เลยที่ตัดขาดทุนไป แต่มาคิดอีกทีบาทก็แข็งมาก ราคาวันนี้เท่ากับ 1245 วันนั้นเลยไม่ต่าง คุณบาสมองว่ายังไงวันนี้น่าจะย่อก่อนรีบาวน์ใช่มํียคะ ขอซัก 1245 จะดีมาก เมื่อกี๊เอสแท่งไป 1258 กว่า ราคา 19104 หวังว่าจะย่อก่อนนะคะ ..... :Announce โชคดีได้กินลำใยกันทุกท่านนะคะ

น้องใหม่เล่นเป็นโล ขอลุ้นขึ้นไปหน่อยนะคะจะปิดดอย อิอิ สัก 1267 แบบจานดอดว่าอ่ะ แต่ว่าแท่งทำไมสาระวันเตี้ยลงอีกแร้ว..

1600 1700 น่าจะไม่เห็นแล้วครับในอีก5ปีข้างหน้า

คุณบอนไซ กะว่าสูงสุดได้เท่าไหร่คะ

ขอบคุณค่ะ

ถูกแก้ไข โดย perfection

ดีคะ คุณบาส พี่กบ เจ้าป้า คุณนุช พี่แพท และพี่ๆทุกท่าน คุณบาสแม่นมากถ้า1297 มาจริงคงจะเสียดายแย่เลยที่ตัดขาดทุนไป แต่มาคิดอีกทีบาทก็แข็งมาก

ราคาวันนี้เท่ากับ 1245 วันนั้นเลยไม่ต่าง คุณบาสมองว่ายังไงวันนี้น่าจะย่อก่อนรีบาวน์ใช่มํียคะ ขอซัก 1245 จะดีมาก

เมื่อกี๊เอสแท่งไป 1258 กว่า ราคา 19104 หวังว่าจะย่อก่อนนะคะ ..... :Announce โชคดีได้กินลำใยกันทุกท่านนะคะ

เป็นกำลังใจให้น้อง Conan นะคะ โย่วๆ^____^

โชคดีมีกำไรค่าน้อง

คุณบอนไซ กะว่าสูงสุดได้เท่าไหร่คะ

โอกาศถึงจะขึ้นได้ไม่เกิน 1500-1550 ครับผม ///ปัจจุบัน ราคาตอนนี้นิ่งๆ1255-1259 ต่อไป แต่น่าจะลงได้มากกว่าขึ้น แต่คงไม่ถึง โลค์เดิม 1180

สรุปราคาตอนนี้ ผมมอง S 1258 cut loss 1266ครัีบ

ถูกแก้ไข โดย บอนไซ

น้องใหม่เล่นเป็นโล ขอลุ้นขึ้นไปหน่อยนะคะจะปิดดอย อิอิ สัก 1267 แบบจานดอดว่าอ่ะ แต่ว่าแท่งทำไมสาระวันเตี้ยลงอีกแร้ว..

ขอให้โชคดีมีลำใยทุกคนเลยค่า

ลุ้นๆค่ะน้อง Conan และทุกคน

แล้วเจอกันนะ

โอกาศถึงจะขึ้นได้ไม่เกิน 1500-1550 ครับผม ///ปัจจุบัน ราคาตอนนี้นิ่งๆ1255-1259 ต่อไป แต่น่าจะลงได้มากกว่าขึ้น แต่คงไม่ถึง โลค์เดิม 1180

สรุปราคาตอนนี้ ผมมอง S 1258 cut loss 1266ครัีบ

สรุปว่าวันนี้น้องทองหมดแรงแล้วเหรอค่ะ คุณบอนไซ เห็นเทส บนหลายรอบรอลุ้นทะลุไป 70 llวันนี้จะรอเก้อใช่ไหมค่ะ เห็นคุนบอนบอกจะลงก่อน

สรุปว่าวันนี้น้องทองหมดแรงแล้วเหรอค่ะ คุณบอนไซ เห็นเทส บนหลายรอบรอลุ้นทะลุไป 70 llวันนี้จะรอเก้อใช่ไหมค่ะ เห็นคุนบอนบอกจะลงก่อน

ถ้าทองจะขึ้น. มันลงมาขนาดนี้จะไม่ออกรูปนี้ ////_มองลงครับ ซัก20-30จุดก่อน_แล้วยังไงค่อยว่ากันใหม่ครับ

ถูกแก้ไข โดย บอนไซ