ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ยังเลยค่ะ หาบิลภาษาอังกฤษยังไม่ได้เลยค่ะ เลยยังไม่ได้คอนเฟริิ์ม แค่สมัครและทดลองเล่นเดโมไว้เฉยๆค่ะ ยังไม่รู้วิธีคอนเฟริ์มว่าส่งไปทางไหนเลยค่ะ เลี้ยงลูกไปด้วยยุ่งๆเลยยังหาวิธีไม่เสร็จเลยค่ะเจ้าป้า

เจ้าป้ามองลงใช่ไหมค่ะ จะได้รีบหาวิธีปิด เมื่อเย็นไม่ได้ดูเลยอดปิดเลย แอลไว้ 760 500 485 3 ไม้ค่ะ

ลองไปซื้อของที่ tesco lotus แล้วให้พนักงาน ออกบิลเป็นภาษาอังกฤษดูมั้ยครับ ส่วนวิธีส่ง อาจจะ chat กับพนักงานของบริษัทก็ได้ครับ แล้วเค้าจะส่ง link ที่ใช้ในการส่งข้อมูลมาให้เราอีกที

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แอล 1314 คัท 1305 ตามคุณบาสครับ

สู้ๆแค่ cut เหมือนปาล์ม คุณบาส น้องปลายฟ้า ดช เม่า จ้า

ตอนช่วงที่ปาล์มเห็นเหมือนพี่กบว่าหลุดจาก 1318 มา 1315 พี่กบกด close order ไปล่ะ ขาดทุนไป

ต่อมาเปิด buy 1312 ได้ลำใยจะปิด แต่ไหงกลายเป็นได้ order sell มาเพิ่มแทน

ทำไมเป็นงั้นก็ไม่รู้ พี่กบเลยปิด sell ได้ลำใยนิดหน่อย

หันไปเห็น buy ที่ยังอยู่ทำท่าลง พี่กบเลยปิด buy ได้ลำใยอีกนิดหน่อย

พอราคาลง พีกบก็เลยเปิด buy ที่ 1314 เลยหยุดแค่นั้น เพราะมรึน

ถูกแก้ไข โดย gejen

ยังเลยค่ะ หาบิลภาษาอังกฤษยังไม่ได้เลยค่ะ เลยยังไม่ได้คอนเฟริิ์ม แค่สมัครและทดลองเล่นเดโมไว้เฉยๆค่ะ ยังไม่รู้วิธีคอนเฟริ์มว่าส่งไปทางไหนเลยค่ะ เลี้ยงลูกไปด้วยยุ่งๆเลยยังหาวิธีไม่เสร็จเลยค่ะเจ้าป้า

เจ้าป้ามองลงใช่ไหมค่ะ จะได้รีบหาวิธีปิด เมื่อเย็นไม่ได้ดูเลยอดปิดเลย แอลไว้ 760 500 485 3 ไม้ค่ะ

อู้ย760 มันที่น่าขายมากกว่าน่าซื้อ แต่500 กะ485 ขายได้ลำไยนี่คะ ฮี่ๆ ป้าเห็นลำไยเป็นต้องสอย ไม่มีเวลา ก็คาดๆว่าลำไยแค่ไหนพอใจตั้งๆไปเถอะ ดูแนวต้านที่กูรูให้ไว้เช่้าๆแล้วตั้งเด้อ เสียโอกาสโม้ด ดูคุณนุชก็ได้ เค้าขายซื้อราคาไหนจดๆ ลอกได้ลอกเลย อิอิ

สู้ๆแค่ cut เหมือนปาล์ม คุณบาส น้องปลายฟ้า ดช เม่า จ้า

ตอนช่วงที่ปาล์มเห็นเหมือนพี่กบว่าหลุดจาก 1318 มา 1315 พี่กบกด close order ไปล่ะ

แต่ไหงกลายเป็นได้ order sell มาเพิ่มแทน ทำไมเป็นงั้นก็ไม่รู้ พี่กบเลยปิด sell ได้ลำใยนิดหน่อย

หันไปเห็น buy ที่ยังอยู่ทำท่าลง พี่กบเลยปิด buy ได้ลำใยอีกนิดหน่อย

พอราคาลง พีกบก็เลยเปิด buy ที่ 1314 เลยหยุดแค่นั้น เพราะมรึน

สรุปออเดอแอล 1318 เป้า 1336 ยังอยู่ไหมพี่

ตอนช่วงที่ปาล์มเห็นเหมือนพี่กบว่าหลุดจาก 1318 มา 1315 พี่กบกด close order ไปล่ะ ขาดทุนไป

ต่อมาเปิด buy 1312 ได้ลำใยจะปิด แต่ไหงกลายเป็นได้ order sell มาเพิ่มแทน

ทำไมเป็นงั้นก็ไม่รู้ พี่กบเลยปิด sell ได้ลำใยนิดหน่อย

สรุปออเดอแอล 1318 เป้า 1336 ยังอยู่ไหมพี่

^

^

ดูพี่กบบอกซิ

buy 1314 ยังอยู่จ้า

ถูกแก้ไข โดย gejen

อู้ย760 มันที่น่าขายมากกว่าน่าซื้อ แต่500 กะ485 ขายได้ลำไยนี่คะ ฮี่ๆ ป้าเห็นลำไยเป็นต้องสอย ไม่มีเวลา

ก็คาดๆว่าลำไยแค่ไหนพอใจตั้งๆไปเถอะ ดูแนวต้านที่กูรูให้ไว้เช่้าๆแล้วตั้งเด้อ เสียโอกาสโม้ด

ดูคุณนุชก็ได้ เค้าขายซื้อราคาไหนจดๆ ลอกได้ลอกเลย อิอิ

โพยเจ้าป้าให้ไว้ค่ะ

ปิด 1312 ลำใย 0.55 $ -*- รอ buy 1307 กิกิ

ถูกแก้ไข โดย น้องมุก

วิบากกำทองยังไม่หมดนะคะ พรุ่งนี้ตัวเลขตั้งแต่13.00-16.00 น่าจะลบกะทอง 19.30ตัวเลขพี่กัน บวกมาก่อน แล้วลบตามมา ตัวเลขยกขบวนประกาศถึง22.00 และที่ขาดไม่ได้ 23.15 สมาชิก FOMC ชื่อ bullard มีspeech.

ปิด 1312 ลำใย 0.55 $ -*- รอ buy 1307 กิกิ

ป้า ปิด14 ก็ไม่ปิดด้วยนี่ ขึ้นถึง15ฝ่าๆด้วย

วิบากกำทองยังไม่หมดนะคะ พรุ่งนี้ตัวเลขตั้งแต่13.00-16.00 น่าจะลบกะทอง

19.30ตัวเลขพี่กัน บวกมาก่อน แล้วลบตามมา ตัวเลขยกขบวนประกาศถึง22.00

และที่ขาดไม่ได้ 23.15 สมาชิก FOMC ชื่อ bullard มีspeech.

โพยเจ้าป้าสำหรับพรุ่งนี้จ้า