ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

:57 ตามสัญญา :32

สวัสดีค่ะต่ายทอง ไม่ได้เจอกันนาน คิดถึง ต่ายทองและลูกชายสบายดีน้า ช่วงนี้เล่นหุ้นกำไรดีใช่ไหมค้า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะต่ายทอง ไม่ได้เจอกันนาน คิดถึง ต่ายทองและลูกชายสบายดีน้า ช่วงนี้เล่นหุ้นกำไรดีใช่ไหมค้า

:57 มีความสุขสบายใจมากมายจ้า..คิดถึง เพื่อนๆนะคะ..กำไรเฮงๆนะ.. :32

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

:57 มีความสุขสบายใจมากมายจ้า..คิดถึงเพื่อนๆนะคะ..กำไรเฮงๆนะ.. :32

ที่มาฝาก รูปนี้เอง ลูกชายหล่อ คุณแม่สวย เต้นลีลาศเก่งทั้งคู่ เก่งจริงๆ^___^

ตั้งรอไว้ครับและแมทแล้วครับถ้าผิดทางก็ช่างมันลงมาก็ดีจะเก็บแท่งอิอิ ถ้าถูกทางก็เอาไปปิดเพิ่มอีกจุด1285-1318 แต่ถ้าดูแล้วไม่ถึงก็จะปิดโลดเหมือนกัน คัตเดิม

ตั้งไว้แล้วเหมือนกัน อิ อิ

อ้าว แมทแล้วเหรอ พี่กบเพิ่งมาตั้ง ไม่ทันแหละ ตอนนี้ขึ้นมา 1276 แล้ว

ถูกแก้ไข โดย gejen

S ไปแล้วนะคะ ลุ้นๆ

แล้วเจอกันนะ

เกือบโดนแล้วไงล่ะขึ้นมาเกือบกินคัทปาม เอส1279 ปิด 1275 เสียวๆๆ

เกือบโดนแล้วไงล่ะขึ้นมาเกือบกินคัทปาม เอส1279 ปิด 1275 เสียวๆๆ

กำไรทอง โชคดีแล้วค่ะ ถ้าเทรดกำไรยาวๆต้องเทคนิคขั้นเทพถึงจะเอาอยู่55

คุณบาสและขา buy ตะกี้ทองขึ้นไป 1277 แล้ว

อยากรู้จังว่า อังกฤษประกาสอะไร ลงมารวดเดียว แล้วก็ดีดขึ้นคืนทีเดิม

พี่กบปิดไปยังคับ ของผมเอสไป 1284 เหมือนกันยังมะได้ปิดเลย

ได้จัยความว่าธนาคารกลางอังกฤษไม่ขึ้นอัตราดอกเบี้ยจนกว่าอัตราว่างงานจะสูงถึง7เปอร์เซ้นต์ ออกแนวลอกลุงเหน่งมา The Bank of England announced it will not raise interest rates until UK unemployment reaches 7 percent – guidance similar to that issued by the Federal Reserve in the US. http://www.icn.com/en/marketnews/2013/08/07/Carney-looks-up-to-Bernanke-links-rates-unemployment/index.html

คุณบาสเปิด buy 1273 ตอนนี้ 1281 แล้ว

พี่กบเสียดายไม่ได้กดไป

ดีใจล่วงหน้ากับคุณบาสด้วยจ้า

ถูกแก้ไข โดย gejen

พี่กบปิดไปยังคับ ของผมเอสไป 1284 เหมือนกันยังมะได้ปิดเลย

พี่กบปิด S 1284 ไปแล้วที่ 1280 เพราะคุณบาสบอกทองไม่สวย แต่จากนั้นทองก็ลงมา 1273

คุณบาส buy ไป แต่พี่กบไม่ได้กด เสียดาย

ได้จัยความว่าธนาคารกลางอังกฤษไม่ขึ้นอัตราดอกเบี้ยจนกว่าอัตราว่างงานจะสูงถึง7เปอร์เซ้นต์ ออกแนวลอกลุงเหน่งมา The Bank of England announced it will not raise interest rates until UK unemployment reaches 7 percent – guidance similar to that issued by the Federal Reserve in the US. http://www.icn.com/e...ment/index.html

พี่กบขยายให้น้าน้อง Conan ยอดนักสืบคนเก่ง หนูสบายกายสบายใจนะคะ

แนวโน้มน่าจะขึ้นรึลงอ่ะคับ พี่เบนพูดจะมีปลอะไรป่าว ถ้ามีโอกาสขึ้นต่อจะได้ปิดคับ เล่นแท่งออดยาก ออกตอนนี้เท่าทุนคับ