ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ใช่ค่ะพี่กบ มี 2 ดอยแล้วค่ะ อิอิ เอาไว้เป็นตัวประกันเวลาเข้าเอสค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ใช่ค่ะพี่กบ มี 2 ดอยแล้วค่ะ อิอิ เอาไว้เป็นตัวประกันเวลาเข้าเอสค่ะ

ดีค่ะ เข้าถูกจังหวะเทรด คุณปูก็เปิด S แล้วก็ปิดเพื่อลดดอย

สหรัฐเผยจำนวนผู้ขอรับสวัสดิการว่างงานสัปดาห์ที่แล้วลดลง 31,000 ราย

ข่าวต่างประเทศ สำนักข่าวอินโฟเควสท์ (IQ) -- พฤหัสบดีที่ 12 กันยายน 2556 20:03:30 น.

กระทรวงแรงงานสหรัฐ เปิดเผยว่า จำนวนผู้ขอรับสวัสดิการสร้างงานประจำสัปดาห์ที่สิ้นสุดวันที่ 7 ก.ย.

ปรับตัวลง 31,000 ราย มาอยู่ที่ระดับ 292,000 ราย ซึ่งเป็นระดับต่ำสุดนับตั้งแต่ปี 2549

และตรงข้ามกับที่นักวิเคราะห์คาดว่าจะเพิ่มขึ้นแตะระดับ 30,000 ราย

ส่วนจำนวนผู้ขอรับสวัสดิการว่างงานติดต่อกันโดยเฉลี่ย 4 สัปดาห์ ปรับตัวลง 7,500 ราย สู่ระดับ 321,250 ราย

ตลาดการเงินจับตาดูตัวเลขจ้างงานอย่างใกล้ชิด เพื่อประเมินทิศทางการตัดสินใจของธนาคารกลางสหรัฐ (เฟด) ว่า

จะปรับลดขนาดมาตรการผ่อนคลายเชิงปริมาณ (QE) หรือไม่ในการประชุมสัปดาห์หน้านี้ หลังจากที่ก่อนหน้านี้

เจ้าหน้าที่ระดับสูงของเฟดได้ออกมาส่งสัญญาณเป็นระยะๆ ว่า เฟดอาจจะปรับลดขนาด QE หากมีข้อมูลบ่งชี้ว่า

ตลาดแรงงานและภาวะเศรษฐกิจโดยรวมของสหรัฐฟื้นตัวขึ้น อย่างต่อเนื่อง

ทั้งนี้ การปรับตัวลงของจำนวนคนว่างงารายสัปดาห์สะท้อนให้เห็นถึงการฟื้นตัวของตลาด แรงงานสหรัฐ

และสอดคล้องกับที่ ADP รายงานในวันเดียวกันว่า ภาคเอกชนทั่วสหรัฐมีการจ้างงานเพิ่มขึ้น 176,000 ตำแหน่ง

ในเดือนส.ค.ด้านกระทรวงแรงงานเปิดเผยเมื่อไม่นานมานี้ว่า ตัวเลขจ้างงานนอกภาคการเกษตรเดือนส.ค.ของสหรัฐ

ขยายตัวเพียง 169,000 ตำแหน่ง ซึ่งต่ำกว่าที่นักวิเคราะห์คาดว่าจะขยายตัว 180,000 ตำแหน่ง

ถูกแก้ไข โดย gejen

45 50 55 ป้าเล่นเป็นนาทีเลยนะ

จำได้ว่าบอกคุณS จุดขายอยุ่ที่45 ป้าก็เอสตรงนั้นอ่ะ ปิดที่30 จะซื้อก็กลัวจริงๆ คุณนุชทำไรบอกด้วยจ้า

ทีนี้เอสเกลี้ยงเลย แอลบาน ทำไงดีอ่ะ แงๆ

สหรัฐเผยจำนวนผู้ขอรับสวัสดิการว่างงานสัปดาห์ที่แล้วลดลง 31,000 ราย

^

^

^

ตัวเลขของสหรัฐทำให้ทองลง

เด๋วเข้าใจผิด ปิดเอสเกลี้ยงแล้วเหลือแต่แอล แงๆต่อ ขับรถล่ะ คุยไม่ได้แล้ว

ทีนี้เอสเกลี้ยงเลย แอลบาน ทำไงดีอ่ะ แงๆ

หมู่เฮามีเจ้าป้าเป็นเพื่อนแล้ว เย้ๆ

แต่เจ้าป้าเค้าดอยแค่ประเดี๋ยวประด๋าว แป๊บๆเจ้ามือเค้าก็ให้ออกแล้วแถมลำใยด้วย

เด๋วเข้าใจผิด ปิดเอสเกลี้ยงแล้วเหลือแต่แอล แงๆต่อ ขับรถล่ะ คุยไม่ได้แล้ว

บอกทางน้องชายขับรถปลอดภัยนะจ๊ะ มีเวลาเข้ามาชี้แนะ หมู่เฮาจะได้มีแนวๆ

เจ้าป้ายิ่งเก็งราคาแท่งเก่งอยู่ด้วย

ถูกแก้ไข โดย gejen

ตอนนี้ยังไม่ได้ทำไรเพิ่มเติมเลยค่ะพี่กบ เล่นแท่งทำให้ต้องคิดหนักหน่อย อาจจะรอพี่เมกาเข้าตลาดเต็มตัวก่อนค่ะ ติดดอยไม่กลัว กลัวติดเหวค่ะ

ผมก็เล่นแท่งเหมือนกันครับ ผมเข้าLตามพี่กบไปแล้วไม่ต้องคิดมาก เดี๋ยวเราตามไปเก็บลำใยกับพี่กบกันเนาะ! พี่กบคอนเฟิร์มป่าวครับ???

สวัสดีค่ะ ทุกคน

จะจด จะจำ เอาไว้เลย วันนี้

คิดแล้วก็ไม่ทำ กดแล้วก็ไม่คอนเฟิม เซ็ง

พลาดลำใยไปหลายไม้

ได้เพิ่มมาอีกแค่ไม้เดียวค่ะ นอกนั้น กดแล้วก็เปลี่ยนใจ

ขาย 160 ซื้อ 87

บอกทางน้องชายขับรถปลอดภัยนะจ๊ะ มีเวลาเข้ามาชี้แนะ หมู่เฮาจะได้มีแนวๆ

เจ้าป้ายิ่งเก็งราคาแท่งเก่งอยู่ด้วย

net3g ระบบ ไตแตก. (trinet) ของค่ายดีแตก มันหลุดๆวนๆเวียนๆ คงเม้าส์ไม่ได้แล้ว ป้าดูแท่งไม่ทันต้องลอกคุณนุชแล้วอ่ะ

ยังคิดไม่ออกเลยค่ะ เจ้าป้า

รู้แต่ว่า เด้งขาย เด้งขาย ละ นับจากนี้ไป อิอิ

แต่จะขายตรงไหน ยังไม่รู้เลยค่ะ

ผมก็เล่นแท่งเหมือนกันครับ ผมเข้าLตามพี่กบไปแล้วไม่ต้องคิดมาก เดี๋ยวเราตามไปเก็บลำใยกับพี่กบกันเนาะ! พี่กบคอนเฟิร์มป่าวครับ???

เข้าแท่งเช้านี้ที่ราคาเท่าไหร่ล่ะ ตามคุณบาสมั้ง ไม่ใช่พี่กบ

พี่กบ cut ดอยแท่งไปแล้วค่ะตอน 1418 กับ 1413

ตอนนี้เทรดแค่ gs ก็ยังลุ้นๆเหนื่อยอยู่ น้องทองสำหรับพี่กบเทรดแล้ว รวมๆติดลบหลายตังค์

แต่เข้าใจคุณ S และหมู่เฮาหลายคน มีทองแท่งสะสมในพอร์ตเยอะแยะ