ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

หากผมถูกกินคัต1327.7จะรอbuylimit1317cut1310เป้า1347ครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตรงนี้ไม่สามารถให้ข้อมูลได้ครับเพราะเป็นความสัมพันธ์ส่วนตัวครับ

หากไม่มีความสัมพันธ์ส่วนตัวผมก้อเหมือนลูกค้าทั่วๆไปครับ

อะเคร..ค่ะขอบคุณนะคะ.

สวัสดีครับพี่่ๆ :Announce วันนี้จะเริ่มbuy หรือsell ดี เห็นมา1330 แล้วครับ ขึ้นหรือลงต่อเนี่ย :21

กะเน้นเล่นระยะสั้นครับ :57 5 เหรียญก็พอแล้ว :_cd

สวัสดีครับพี่่ๆ :Announce วันนี้จะเริ่มbuy หรือsell ดี เห็นมา1330 แล้วครับ ขึ้นหรือลงต่อเนี่ย :21

กะเน้นเล่นระยะสั้นครับ :57 5 เหรียญก็พอแล้ว :_cd

เสี่ยงซื้อตรงนี้ก้อได้ครับcut1327.7เท่าผมก้อได้เพราะตรงนี้คือแนวเนคไลน์ที่ฝ่าขึ้นมาเมื่อวานถ้าไม่หลุดกินคัตก้อน่าจะได้เห็น1340-1350ครับ

อิอิ ตอบยากเนาะ ป้า รอย่อซื้อ ถ้าไม่ย่อ ให้เค้าขึ้นให้สุดเอสลงมาน่าได้เปรียบ แต่เห็นคุณบาสมีslไว้ที่27.7 ใช้จุดนั้นพินาได้ค่ะ

ส่วนตัว ปิดที่แอลไว้ตรง38มะคืน พร้อมเปิดเอสที่เดียวกัน 38 37.5 ยัน32.5 ปิดหมดแล้วที่32 เน้นๆเอสที่35-36 lotใหญ่ และหลายรอบมาก วันนี้กูรูมาแนวมุ่งไป45-55 จะได้เห็นhigh high มั้ยน้า

ว่ากันที่ตัวเลขเลย เที่ยงยันบ่่ายสาม ลบน่าจะมากกว่า คนแอลไว้ตำ่ๆรอลุ้นตัวเลขเมการอบ19.30 21.00 บวก มีเบรกความร้อนแรง21.10ด้วย สมาชิกFOMC พูด 21.30บวก ข้อสังเกตุ ดูราคาที่เมกาทำปิดไว้จิ 1333 กลางวันลงไปแต่ไหน คืนนี้ เค้าเอากลับมาตรงนี้มังคะ สอดคล้องกะตัวเลขที่จะประกาศ หากไม่ผิดโผ โชคดีค่ะ

ขอบคุณคร้าบบคุณบาสและเจ้าป้า :Announce

เจ้าป้าตัดสินใจไวกดไวดีจัง เลยได้ลำไยหลายเข่ง แน่นอนจริงๆเลยครับ "เจ้าป้าเทอร์โบ" :gd

ผมก็ยังรอขายแท่งตามเป้าหมายของคุณบาสเหมือนกัน หวังว่ารอบนี้จะไปถึงนะครับ อดทนรอนิ่งๆมานาน :023

อิอิ ตอบยากเนาะ ป้า รอย่อซื้อ ถ้าไม่ย่อ ให้เค้าขึ้นให้สุดเอสลงมาน่าได้เปรียบ แต่เห็นคุณบาสมีslไว้ที่27.7 ใช้จุดนั้นพินาได้ค่ะ

ส่วนตัว ปิดที่แอลไว้ตรง38มะคืน พร้อมเปิดเอสที่เดียวกัน 38 37.5 ยัน32.5 ปิดหมดแล้วที่32 เน้นๆเอสที่35-36 lotใหญ่ และหลายรอบมาก วันนี้กูรูมาแนวมุ่งไป45-55 จะได้เห็นhigh high มั้ยน้า

ว่ากันที่ตัวเลขเลย เที่ยงยันบ่่ายสาม ลบน่าจะมากกว่า คนแอลไว้ตำ่ๆรอลุ้นตัวเลขเมการอบ19.30 21.00 บวก มีเบรกความร้อนแรง21.10ด้วย สมาชิกFOMC พูด 21.30บวก ข้อสังเกตุ ดูราคาที่เมกาทำปิดไว้จิ 1333 กลางวันลงไปแต่ไหน คืนนี้ เค้าเอากลับมาตรงนี้มังคะ สอดคล้องกะตัวเลขที่จะประกาศ หากไม่ผิดโผ โชคดีค่ะ

เจ้าป้าคับ :_ee

สวัสดีคับ ผมขอแอบเข้ามาติดตามด้วยคนนะครับ

เพิ่งเป็นน้องใหม่ในวงการนี้ ฝากเนื้อฝากตัวและขอคำแนะนำด้วยนะครับผม อิอิ

<ปล.ตอนนี้พอร์ทแดงแร้ว ^^>

ไม่ได้ล่มบ่อยครับแต่เฉพาะช่วงที่เกิดpanic sell วอลุ่มกระหน่ำหลักหมื่นล้านใน1ชั่โมงที่ผมเจอก้อช่วงสงกราน วันที่ซื้อขายแสนล้าน

วันไหนที่แตะๆ6หมื่นล้านวันนั้นจะอืดๆครับแต่ล่มเนี่ยเจอแค่2ครั้งเอง5555

ปล.ของบังหลวงมีชาร์ตในตัวให้สำหรับstreaming for iphoneหรือipadครับ

คุณบาส มีstreaming แค่ iphone กับ ipad หรือ samsung galaxy 2 ได้ไหม แอนใช้รุ่นนั้นอยู่ บัวหลวงจะทำให้ได้ไหม เพราะ streaming ใช้ใน Tab 7.7 samsung

ส่วนโทรศัพท์ไม่เห็นได้ หรือต้อง load app อะไรหรือเปล่า

คุณบาส มีstreaming แค่ iphone กับ ipad หรือ samsung galaxy 2 ได้ไหม แอนใช้รุ่นนั้นอยู่ บัวหลวงจะทำให้ได้ไหม เพราะ streaming ใช้ใน Tab 7.7 samsung

ส่วนโทรศัพท์ไม่เห็นได้ หรือต้อง load app อะไรหรือเปล่า

ต้องเข้าไปโหลดในSamsung appครับเป็นลักษณะเว็บแอบพลิเคชั่นผมเคยใช้samsung7plusแต่ช้ามากๆไม่เสถียร เลยตัดสินใจใช้iPhone iPad เพราะแบบนี้หละครับ

ส่วนs2ไม่แน่ใจว่ามีรึป่าวในเว็บsetบอกว่าของแอนดรอยก้อน่าจะมีครับสำหรับมือถือแต่โหลดจากSamsung app

ข้อเสียของบัวหลวงคงมีแค่โปรแกรมสั่งซื้อขายที่มีแค่streaming เท่านั้น โบรกอื่นมีแอปอื่นอีกเช่นi2trade

หรือแอฟเฉพาะของโบรกนั้นๆ เช่น เมย์แบ็งค์กิมเองเป็นต้น

ต้องเข้าไปโหลดในSamsung appครับเป็นลักษณะเว็บแอบพลิเคชั่นผมเคยใช้samsung7plusแต่ช้ามากๆไม่เสถียร เลยตัดสินใจใช้iPhone iPad เพราะแบบนี้หละครับ

ส่วนs2ไม่แน่ใจว่ามีรึป่าวในเว็บsetบอกว่าของแอนดรอยก้อน่าจะมีครับสำหรับมือถือแต่โหลดจากSamsung app

ขอบคุณค่ะ แล้วโหลดอะไรคะ บอกว่า streaming หรือ แฮ่ะ แฮ่ แอนค่อยข้างเชยกับเทคโนโลยี่......รบกวนถามบ่อยหน่อยค่ะ :047

ขอบคุณค่ะ แล้วโหลดอะไรคะ บอกว่า streaming หรือ แฮ่ะ แฮ่ แอนค่อยข้างเชยกับเทคโนโลยี่......รบกวนถามบ่อยหน่อยค่ะ :047

ลืมๆไปแล้วแต่ค้นหาด้วยคำว่าstreamingครับ

ลืมๆไปแล้วแต่ค้นหาด้วยคำว่าstreamingครับ

ขอบคุณค่ะ จะลองดู