ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ตลาดพี่ไทยปิดแล้ว ไปนอนก่อนนะคะ

โชคดี มีกำไร ทุกคนคะ^-^

โชคดีมีกำไร มีความสุข

ฝันดีค่า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

supportส่งlink มา mt4 แหละค่ะ version4.0

:D อย่างนี้ดีแล้วเจ้าป้า เวลาเรา request ไป support เค้าจะส่ง version ล่าสุดมาให้

ไว้พี่กบว่างๆจะขอให้เค้าส่ง app ตัวใหม่มาให้สำหรับเทรดใน tablet

ที่แอลมาปิด92 ไปแล้ว ตอนนี้กล้าๆกลัวๆ กดก็ไม่คล่อง พักก่อนค่ะ เด๋วย้อนอ่านค่ะ

ขายแท่งไว้ 19880 ซื้อคืนแล้วค่ะ 19070 1288 gs กดไปกดมา ขอบคุณคุณบาสค่ะ วันนี้คงคุยไม่ได้ ป้าต้องหัดกดในappใหม่

ล่าสุด แอล85 เตรียมปิดค่ะ

เจ้าป้ายิงปืนนัดเดียว ได้นกเป็นฝูงเลย เยี่ยมๆๆๆๆ

:D อย่างนี้ดีแล้วเจ้าป้า เวลาเรา request ไป support เค้าจะส่ง version ล่าสุดมาให้

ไว้พี่กบว่างๆจะขอให้เค้าส่ง app ตัวใหม่มาให้สำหรับเทรดใน tablet

อันเก่าเทรดได้ก็เทรดไปเถอะ ip version7 ดูไม่จืดเลย น้องชายบ่นอุบ เปลี่ยนแล้วถอยกลับไม่ได้นะจ๊ะ

อันเก่าเทรดได้ก็เทรดไปเถอะ ip version7 ดูไม่จืดเลย น้องชายบ่นอุบ เปลี่ยนแล้วถอยกลับไม่ได้นะจ๊ะ

เปลี่ยนแล้วไม่ดี delete ทิ้ง แล้วโหลดใช้ตัวใหม่ไม่ได้เหรอเจ้าป้า หวายๆๆ

ที่แอลมาปิด92 ไปแล้ว ตอนนี้กล้าๆกลัวๆ กดก็ไม่คล่อง พักก่อนค่ะ เด๋วย้อนอ่านค่ะ

ดีใจกับลำใยรอบที่ 18+1 ในวันนี้ของเจ้าป้า

อ่านย้อนให้ครบนะเจ้า ."เดี๋ยวคุณจะคุยกับเค้าไม่รู้เรื่อง" :lol:

เจ้าป้ายิงปืนนัดเดียว ได้นกเป็นฝูงเลย เยี่ยมๆๆๆๆ

โดนบังคับ เมื่อวานยุ่งกะgs เทรดไม่ได้ เห็นแท่งกำไรอยู่ เลยรอไว้คิวท้ายๆ

เปลี่ยนแล้วไม่ดี delete ทิ้ง แล้วโหลดใช้ตัวใหม่ไม่ได้เหรอเจ้าป้า หวายๆๆ

เอ่อ app ในip คงไม่เหมือนชาวบ้าน มันมีแต่ใหม่ขึ้นเรื่อยๆ ของเก่าทิ้งไปแล้ว loadกลับมาใช้ไม่ได้ เพราะงั้นใช้ดีแล้วก็ใช้ไปเต้อะ

ดีใจกับทุกคนด้วยค่ะ

เจ้าป้ากับคุณนุช สุดยอดจริงๆ รัวกระสุนกันไม่ยั้งเลย

วันนี้ได้มาหมื่นนึง นานๆ จะได้เยอะๆ ซะที ขอโม้หน่อยนะคะ คิกๆ

แต่...ไอ้ก้อนที่ดอยสูง 14xx เมื่อไหร่จะได้ลงดอยก็ไม่รู้ค่ะ

เจ้าป้าทนถือ ถือทนก้อนได้นานดีนะคะ ของเรานี่ พอได้กำไรนิดหน่อยก็ตัดละ ป๊อดค่ะ เวลาทองมันดีดแล้วต้องไปจ่ายส่วนต่างเนี่ย เข็ดเลยค่ะ ขนาดถือได้ 5 วันนะคะ เลยได้ลำไยกับเขาไม่เยอะ ต้องรีบตัด เจ้าป้าทำไงให้มั่น กล้าถือเอสแท่งไว้นานๆ หน่อยคะ

เอ่อ app ในip คงไม่เหมือนชาวบ้าน มันมีแต่ใหม่ขึ้นเรื่อยๆ ของเก่าทิ้งไปแล้ว loadกลับมาใช้ไม่ได้ เพราะงั้นใช้ดีแล้วก็ใช้ไปเต้อะ

ไว้เป็นข้อพินา ดีๆ

ดีใจกับทุกคนด้วยค่ะ

เจ้าป้ากับคุณนุช สุดยอดจริงๆ รัวกระสุนกันไม่ยั้งเลย

วันนี้ได้มาหมื่นนึง นานๆ จะได้เยอะๆ ซะที ขอโม้หน่อยนะคะ คิกๆ

แต่...ไอ้ก้อนที่ดอยสูง 14xx เมื่อไหร่จะได้ลงดอยก็ไม่รู้ค่ะ

Wow wow wow !

พี่กบดีใจด้วยคุณปู ได้กำไร 10,000 บาทกับเจ้าทองแท่งเนี่ยนะ เยี่ยมๆๆ เย้ๆๆๆ

และดอยสูงแค่ 1400 ไม่ต้องไปห่วง จะแก้พอร์ทเมื่อไหร่ก็ออกได้เมื่อนั้น 555

สู้ๆ เข้ามาคุย มาแชร์ไอเดียกันจ้า

สวัสดีตอนดึกหน่อยค่าสลาตัน ดช เม่า และทุกคนที่น่ารัก

1286 ค่ะเจ้าป้า สลาตัน คุณ mint คุณปู คุณ mede คุณเดอะฮัก ดช เม่า และทุกท่าน