ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

กดsellสด1314.55cut1321เป้า1294.55

กดcutแล้ว1318.1ครับรอตามวันศุกร์เหมือนเดิม

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณบาสค่ะ...ตอนนี้คงเหลือที่รออยู่คือ sell 1339 cut 1344 tp 1299 และ sell 1346 cut 1355 tp 1296 ถูกต้องไหมค่ะ

เอส19.5ขึ้นไป ปิดได้16 18 แอล17 ปิด19.5 เค้าเล่นวนๆอยู่แถวนี้

ย่อแอล ขึ้นเอส แล้วแต่ใครรักชอบข้างไหน กูรูจะเน้นย่อซื้อ ถือลุ้นขายสูง แต่เอสให้สูงๆเข้าไว้ ปิดไวไว เช้านี้ ได้ผลดี

แต่ใกล้ตลาดเอเชีย ปิด ชอบมีอภินิหาร 4เซียนแห่งเขาง๊อไบ๊(สะกดไม่รู้ถูกป่าว) ทำราคาแปลกๆมา2-3วันแล้ว ก็ต้องติดตามต่อไป ขอบอก ตลาด ออสซี่ จะเล่นง่ายหน่อย ได้กำไรน้อยก็เสี่ยงน้อย ถือหลักพอเพียง ยิ่งบ่ายเขี้ยวๆก็ยิ่งงอก จะเล่นยาก

ว่าด้วยตัวเลข 13.00 ลบและบวกัดกันเอง 15.00 บวก และจะบวกไปเรื่อยๆ 19.00 เจ้าสำนักเขี้ยวตัน มีพูดคนนี้ love QE คงแล้วแต่พี่ท่านจะเอาลูกเล่น อะไรมาพูด 21.00 บวก ตัวเลขบ้านค่ะ สำคัญจ้า 21.30 stock นำ้มัน น่าจะลบกะทอง ก็ดูหุ้นดูราคานำ้มัน ปลากรอบ ยำไปยำมา กลายเป็นยำมันมือ (ของพี่กันเค้า) โชคดีค่ะ

เอส19.5ขึ้นไป ปิดได้16 18 แอล17 ปิด19.5 เค้าเล่นวนๆอยู่แถวนี้

ย่อแอล ขึ้นเอส แล้วแต่ใครรักชอบข้างไหน กูรูจะเน้นย่อซื้อ ถือลุ้นขายสูง แต่เอสให้สูงๆเข้าไว้ ปิดไวไว เช้านี้ ได้ผลดี

แต่ใกล้ตลาดเอเชีย ปิด ชอบมีอภินิหาร 4เซียนแห่งเขาง๊อไบ๊(สะกดไม่รู้ถูกป่าว) ทำราคาแปลกๆมา2-3วันแล้ว ก็ต้องติดตามต่อไป ขอบอก ตลาด ออสซี่ จะเล่นง่ายหน่อย ได้กำไรน้อยก็เสี่ยงน้อย ถือหลักพอเพียง ยิ่งบ่ายเขี้ยวๆก็ยิ่งงอก จะเล่นยาก

ว่าด้วยตัวเลข 13.00 ลบและบวกัดกันเอง 15.00 บวก และจะบวกไปเรื่อยๆ 19.00 เจ้าสำนักเขี้ยวตัน มีพูดคนนี้ love QE คงแล้วแต่พี่ท่านจะเอาลูกเล่น อะไรมาพูด 21.00 บวก ตัวเลขบ้านค่ะ สำคัญจ้า 21.30 stock นำ้มัน น่าจะลบกะทอง ก็ดูหุ้นดูราคานำ้มัน ปลากรอบ ยำไปยำมา กลายเป็นยำมันมือ (ของพี่กันเค้า) โชคดีค่ะ

กำลังรออยู่เลย

ขอบพระคุณแนวทางจากเจ้าป้ามากคะ^-^

สวัสดีค่ะ คุณกบ เจ้าป้า คุณบาส แม่น้องคิตตี้ ดช เม่า และเพื่อนๆ

พรุ่งนี้จะเดินทางแต่เช้า กลับวันศุกร์ ดึก ไม่ค่อยกล้าเสี่ยงเล่นเลยค่ะ

อยากจะช็อตก็ไม่กล้า กลัวกลับมาถึง พุ่งไปข้างบนละ เอาไงดีน้อ

แต่ถ้าลงมา ก็จะเสียดายอีก อิอิ

สวัสดีค่ะ คุณกบ เจ้าป้า คุณบาส แม่น้องคิตตี้ ดช เม่า และเพื่อนๆ

พรุ่งนี้จะเดินทางแต่เช้า กลับวันศุกร์ ดึก ไม่ค่อยกล้าเสี่ยงเล่นเลยค่ะ

อยากจะช็อตก็ไม่กล้า กลัวกลับมาถึง พุ่งไปข้างบนละ เอาไงดีน้อ

แต่ถ้าลงมา ก็จะเสียดายอีก อิอิ

ตอนนี้ปองมือเปล่าคะ

เมื่อเช้าวิ่งเนิบๆ เลยไม่มีที่เข้าเลย

บ่ายสองครึ่งตลาดGFเปิด ถึงมาลุ้นๆอีกทีคะ

โชคดี มีกำไร ทุกๆคนเลยนะคะ

คุณบาสค่ะ...ตอนนี้คงเหลือที่รออยู่คือ sell 1339 cut 1344 tp 1299 และ sell 1346 cut 1355 tp 1296 ถูกต้องไหมค่ะ

วันนี้ไม่ว่างครับเหลือแค่buyตามวันสุกและsellตามที่คัณหญิงอัพเดตครับ

มาส่งน้องแถวสาย3ครับ

วันนี้คงไม่ได้อัพแนวทางตามวันสุกเลยส่วนเล่นสั้นตามเจ้าป้าครับ

ถึงคุณนุช ท่ามันจะขึ้น อย่าเอสเลย เซี้ยงเสี่ยง เรื่องเสียดายเราเป็นอยู่บ่อยๆ แต่เสียเงินป้าว่าอย่าเล่นเลย จะไปนอกแล้วด้วย เป็นกังวลป่าวๆ เด๊วจัดกระเป๋าลืมนู่นลืมนี่ยิ่งแย่เลย เดาว่าจะขึ้นเทส25-27

ป้าเอส22 ปิด19.9 ปล.จะซื้อก็เข็ดขยาด เคยติดที่15 ทนถือมาแต่9/10 วันก่อนหมาบร้ามา ปิดไป16 ขึ้นไป27 ตรูจะบร้า orderนี้ ทำเสียself อย่างแรง ควรจะได้แอล เสียเอส ทลึ่ง ได้แอลซักกะตื้ด เสียเอสเป็นเข่ง ตอนนี้พักรักษาใจด่อ อิอิ

พิมพ์คาไว้เล่นต่อที่ เอส23.6 ปิด20 จะแอลก็กลั้วกลัว จะเอสก็เสี่ยงปอดแตก

ใครมองไง แชร์ได้ค่ะ

ถึงคุณแม่น้องคิตตี้ GF เค้าเปิด ปิด เวลาไรบ้างคะ ขอเป็นความรู้หน่อย

ถึงคุณนุช ป้าพยายามลากเส้นจากipad สุดฤทธิ์ เห็นถึง1340 มันจะมาตอนคุณนุชไม่อยู่ กลับมาลงมั้ยไม่รู้ อิอิ คุณนุชคิดไงอ่ะ

ถึงคุณแม่น้องคิตตี้ GF เค้าเปิด ปิด เวลาไรบ้างคะ ขอเป็นความรู้หน่อย

วันละ3รอบคะ

สาย สิบโมงถึงเที่ยงครึ่ง

บ่าย บ่ายสองครึ่งถึงห้าโมง

ค่ำ ทุ่มครึ่งถึงสี่ทุ่มครึ่งคะ

ปล.มีเวลาจำกัดเทรดกันเป็นเวลา ไม่สนุกคะเจ้าป้า^^

ถึงคุณนุช อีก ตัวเลขเมกาที่ไม่ได้ประกาศเมื่อเกิดshutdown ก็จะมาทยอยประกาศ อาทิตย์ นี้ ผลกระทบจะมากขึ้นนะคะ ระวังด้วย

วันละ3รอบคะ

สาย สิบโมงถึงเที่ยงครึ่ง

บ่าย บ่ายสองครึ่งถึงห้าโมง

ค่ำ ทุ่มครึ่งถึงสี่ทุ่มครึ่งคะ

ปล.มีเวลาจำกัดเทรดกันเป็นเวลา ไม่สนุกคะเจ้าป้า^^

อัยย่ะ แบบนี้ ก็แย่พอๆกะทองแท่งเลย ขอบคุณจ้า

ผมรอย่อมาแต่วันศุกร์ยังไม่เห็นย่อสักกะที ฮ่าๆ