ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

กราฟส่วนตัวบอกว่าจะขึ้นต่ออ่ะพี่กบ

แต่ปองทำไรม่ายได้ เพราะตลาดปิด ฮือๆ

ไปตากผ้าก่อนล่ะคะ

คุณปองเข้ามาบอกกันอย่างนี้ดีค่ะ เหมือนเราเดินทางไปด้วยกัน

เป็นแม่บ้านแม่เรือน ทำงานบ้าน และดูแลลูก เหนื่อยหน่อยน้า เก่งจริงๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีตอนเที่ยงๆคะ

พี่กบ เจ้าป้า คุณบาส คช.เม่า TheRichman คุณ'S คุณZlatanและเพื่อนๆทุกคนคะ

กอดS19620(G)มาจากรอบเมื่อคืน ตอนนี้ก้อยังไม่มีที่ปิด เหอๆ

spotลง แต่บาทอ่อนตังค์ไม่อยากขึ้น เลยกอดต่อสักหน่อย รอดูรอบบ่ายคะ

ปล.ขอตัวไปทำงานบ้าน ปั่นผ้าตากต่อก่อนน๊าาา

เปิดตลาดรอบบ่ายๆมาเม้ากันใหม่

โชคดี มีกำไรคะทุกคน

กอด S อยู่ใช่ไหม หาจังหวะปิด S ดีๆนะคุณปอง โชคดีมีกำไรจ้า

เพราะคุณบาสก็เตรียมซื้อแท่งที่ 1287 , 1270 ถ้ามาวันนี้พี่กบก็สอยเหมือนกัน

กอด S อยู่ใช่ไหม หาจังหวะปิด S ดีๆนะคุณปอง โชคดีมีกำไรจ้า

เพราะคุณบาสก็เตรียมซื้อแท่งที่ 1287 , 1270 ถ้ามาวันนี้พี่กบก็สอยเหมือนกัน

สวัสดีตอนบ่ายครับเดี๋ยวบ่ายอาจไม่อยู่อีกนะครับเมื้อกี้แฟนน้องfaceมาบอกว่าน้องทดสอบต่อไม่ไหวปวดเข่าถ้าจะให้ไปรับเดี๋ยวโทรมาบอกตอนนี้แสตนบายรอรับโทรสัพพร้อมออกไปรับทุกเวลาครับ :17 สงสัยจะโหดจริงแค่วันแรกวิ่งอย่างเดียวก็หนักจนเข่ารับไม่ไหวแล้ว :_02

ขอบคุณคะพี่กบ

ทำงานเสดแล้ว มีเวลามาลุ้นๆเล่นๆหน้าจอล่ะทีนี้ อิอิ

กะรอย่อที่เท่าไหร่ล่ะ หนุ่มน้อยRich

รอย่อมืดๆ ใช้เทคนิคกราฟหรือลุ้นช่วงตลาดอเมริกาคะ

เทคนิคกราฟก็ส่วนนึงครับ แต่ก็ไม่แน่ใจว่า1313 มันย่อสุดแล้วรึยัง(ส่วนตัวยังเชื่อว่าจะย่อมาต่ำกว่านี้ครับ) +ข่าวคืนนี้อาจจะทำให้ย่อลงมาได้(รอเจ้าป้ามาแนะ อิอิ) เลยไม่มั่นใจที่จะเข้าตอนนี้ครับ บ่องตงช่วงนี้ป๊อดสุดๆครับพี่กบ ฮ่าๆ

1310 มาแล้วๆๆๆ

นั่งรอเกือบหลับ

ขยับแล้วคะทุกคน

โดนคัตแล้วจ้าตามที่บอกไว้เลยหลุดแนวรับลุ้นลงต่อ1298 :57

โดนคัตแล้วจ้าตามที่บอกไว้เลยหลุดแนวรับลุ้นลงต่อ1298 :57

มารอลุ้นๆไปด้วยคนค่าาา

ไม่เป็นไรค่ะ ตกปลาก็ต้องมีเหยื่อเป็นธรรมดา เดี๋ยวเราก็จะได้ปลาตัวใหญ่แล้วววววว

ท่าทางจะลงต่อนะคะ น้องทองลงมาไวๆ หมู่เฮาในห้องนี้ กำลังรออยู่ มามะ

มารอลุ้นๆไปด้วยคนค่าาา

ไม่เป็นไรค่ะ ตกปลาก็ต้องมีเหยื่อเป็นธรรมดา เดี๋ยวเราก็จะได้ปลาตัวใหญ่แล้วววววว

ได้ปลาตัวเล็ก ตัวใหญ่ มีแนวทางพินาซื้อขาย แบบมีระบบ 555

ลุ้นๆต่อด้วยกันค่าคุณบาส คุณหญิง คุณปอง และหมู่เฮา

เทคนิคกราฟก็ส่วนนึงครับ แต่ก็ไม่แน่ใจว่า1313 มันย่อสุดแล้วรึยัง(ส่วนตัวยังเชื่อว่าจะย่อมาต่ำกว่านี้ครับ) +ข่าวคืนนี้อาจจะทำให้ย่อลงมาได้(รอเจ้าป้ามาแนะ อิอิ) เลยไม่มั่นใจที่จะเข้าตอนนี้ครับ บ่องตงช่วงนี้ป๊อดสุดๆครับพี่กบ ฮ่าๆ

ป๊อดอ่ะเข้าใจได้ เพราะ Richman ต้องเล่นอย่างน้อย 0.1 lot

โชคดีมีกำไร สู้ๆแบบมีระบบจ้า

สวัสดีตอนบ่ายครับเดี๋ยวบ่ายอาจไม่อยู่อีกนะครับเมื้อกี้แฟนน้องfaceมาบอกว่าน้องทดสอบต่อไม่ไหวปวดเข่าถ้าจะให้ไปรับเดี๋ยวโทรมาบอกตอนนี้แสตนบายรอรับโทรสัพพร้อมออกไปรับทุกเวลาครับ :17 สงสัยจะโหดจริงแค่วันแรกวิ่งอย่างเดียวก็หนักจนเข่ารับไม่ไหวแล้ว :_02

ไปทดสอบกันที่ไหนคะ

น้องคุณบาสหนักหนาปวดเข่ารับไม่ไหว เข้าไปทำจริงอาจโดนโหดกว่านี้ อย่างนี้ไปเป็นทหารหน่วยอื่นก็น่าจะดีนะคะ

ท่าทางจะลงต่อนะคะ น้องทองลงมาไวๆ หมู่เฮาในห้องนี้ กำลังรออยู่ มามะ

ใช่เลยคุณหญิง ลงต่อก็ดี ขา S มีเฮ ส่วนหมู่เฮากำลังรอรับอยู่

1310 มาแล้วๆๆๆ

นั่งรอเกือบหลับ

ขยับแล้วคะทุกคน

ลุ้นๆลงด้วย คุณปองและขา S จะได้เฮ