ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ผมรอย่อมาแต่วันศุกร์ยังไม่เห็นย่อสักกะที ฮ่าๆ

12กะ16ไง นี่เรียกย่อนิดหน่อย ยังมีละแวก1300 อีกตำแหน่ง ถ้าหลุดไป ก็แนวรับคุณบาสอ่ะ จะเอากำไร30$ ก็ต้องรอเข้าตามคุณบาสอ่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อัยย่ะ แบบนี้ ก็แย่พอๆกะทองแท่งเลย ขอบคุณจ้า

แย่คะแย่ ตรงอิงเงินบาทด้วย

ค่าคอม+vat=ค่ากด ครั้งละ107 กันเลยคะ

ไปก้อร้อย กลับก้อร้อย 555

ปล.s 1321 ยังหาที่ปิดไม่เจอเลยคะ^-^

ค่าคอม+vat=ค่ากด ครั้งละ107 กันเลยคะ

ปล.s 1321 ยังหาที่ปิดไม่เจอเลยคะ^-^

13 เดา

13 เดา

ขอบคุณคะ ตีตั๋วไว้แล้วต้องร้องเพลง..รอ

ขอบคุณคะ ตีตั๋วไว้แล้วต้องร้องเพลง..รอ

ถ้าเค้าไม่หลุด16 เอสก็มีหนาวนิดๆนะคะ

ถ้าเค้าไม่หลุด16 เอสก็มีหนาวนิดๆนะคะ

ปิด1315คะ (ก่อนหมดเวลา ตึ้ดๆ) ถูกแก้ไข โดย แม่น้องคิตตี้

ขนาดเทรด gf ยังได้กำไร เก่งจริงๆ

ปิด1315คะ (ก่อนหมดเวลา ตึ้ดๆ)

เทรด gf กำไรยากแท้ ก็ยังทำได้ :gd

คุณปองเก่งจริงๆ ดีใจด้วยจ้า

เค้ามาคุยแนวทางบ่อยๆค่ะ จะได้แชร์ไอเดียกัน

คุณบาสค่ะ...ตอนนี้คงเหลือที่รออยู่คือ sell 1339 cut 1344 tp 1299 และ sell 1346 cut 1355 tp 1296 ถูกต้องไหมค่ะ

ผมรอย่อมาแต่วันศุกร์ยังไม่เห็นย่อสักกะที ฮ่าๆ

รอบต่อไป หมู่เฮาโชคดี มีกำไรจ้าคุณหญิง น้องRich 555

วันนี้ไม่ว่างครับเหลือแค่buyตามวันสุกและsellตามที่คัณหญิงอัพเดตครับ

มาส่งน้องแถวสาย3ครับ

วันนี้คงไม่ได้อัพแนวทางตามวันสุกเลยส่วนเล่นสั้นตามเจ้าป้าครับ

คุณบาสมีเวลาเข้ามาอัพเดทแนวทางทอง และ หุ้น ด้วยนะคะ

set วันนี้ลงเยอะ รอซื้อตามแนวรับอยู่ค่า^____^

สวัสดีค่ะ คุณกบ เจ้าป้า คุณบาส แม่น้องคิตตี้ ดช เม่า และเพื่อนๆ

พรุ่งนี้จะเดินทางแต่เช้า กลับวันศุกร์ ดึก ไม่ค่อยกล้าเสี่ยงเล่นเลยค่ะ

อยากจะช็อตก็ไม่กล้า กลัวกลับมาถึง พุ่งไปข้างบนละ เอาไงดีน้อ

แต่ถ้าลงมา ก็จะเสียดายอีก อิอิ

สวัสดีค่ะคุณนุช

เดินทางโดยสวัสดิภาพ มีความสุขทุกวันนะคะ ทองเล่นเมื่อกลับมาก็ได้ค่ะคุณนุช

มีคุณบาส คอยเป็นพี่เลี้ยง นำทาง สู้ สู้ แน่นอน แถมมีพี่กบ, เจ้ป้า และเพื่อนๆหมู่เฮา คอยให้กำลังใจซึ่งกันและกัน ไม่ช้าก็เร็ว เจ้าต้องเสร็จเรา 555

คุณหญิงก็มาคุย เป็นเพื่อนร่วมเดินทาง อุ่นใจกันทั้งหมู่คณะเลยจ้า

เอส19.5ขึ้นไป ปิดได้16 18 แอล17 ปิด19.5 เค้าเล่นวนๆอยู่แถวนี้

ย่อแอล ขึ้นเอส แล้วแต่ใครรักชอบข้างไหน กูรูจะเน้นย่อซื้อ ถือลุ้นขายสูง แต่เอสให้สูงๆเข้าไว้ ปิดไวไว เช้านี้ ได้ผลดี

แต่ใกล้ตลาดเอเชีย ปิด ชอบมีอภินิหาร 4เซียนแห่งเขาง๊อไบ๊(สะกดไม่รู้ถูกป่าว) ทำราคาแปลกๆมา2-3วันแล้ว ก็ต้องติดตามต่อไป ขอบอก ตลาด ออสซี่ จะเล่นง่ายหน่อย ได้กำไรน้อยก็เสี่ยงน้อย ถือหลักพอเพียง ยิ่งบ่ายเขี้ยวๆก็ยิ่งงอก จะเล่นยาก

ว่าด้วยตัวเลข 13.00 ลบและบวกัดกันเอง 15.00 บวก และจะบวกไปเรื่อยๆ 19.00 เจ้าสำนักเขี้ยวตัน มีพูดคนนี้ love QE คงแล้วแต่พี่ท่านจะเอาลูกเล่น อะไรมาพูด 21.00 บวก ตัวเลขบ้านค่ะ สำคัญจ้า 21.30 stock นำ้มัน น่าจะลบกะทอง ก็ดูหุ้นดูราคานำ้มัน ปลากรอบ ยำไปยำมา กลายเป็นยำมันมือ (ของพี่กันเค้า) โชคดีค่ะ

ดีใจกับกำไรเจ้าป้าด้วยจ้า กำไรทุกวันหลายรอบเลย

สุดยอดเจ้าป้า ทำกำไรได้ตลอดทุกวัน ทั้งวัน วันละหลายๆๆๆรอบ อยากทำได้

แบบเจ้าป้ามังจัง :uu