ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

Gold spot Intraday: the bias remains bullish.

Pivot: 1254

Most Likely Scenario: Long positions above 1254 with targets @ 1274 & 1279 in extension.

Alternative scenario: Below 1254 look for further downside with 1247 & 1238 as targets.

Comment: a support base at 1254 has formed and has allowed for a temporary stabilisation.

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

L59ปิด70

S70 ปิด59 รู้สึกมึนๆคะ :57

ได้เยอะเลียนะครับ ผมเจ็บใจมากเลย ตอนจะขื้นผมแอลแล้วแต่ปิดพอปิดปับไปเลีย

เหวี่ยงแต่ไม่เบรกก้อต้องร่วง...และSWอีกครั้งนึง ไม่รูจะเล่นทางไหนต่อดีพักก่อนคะ :_10

sw ย่อมาจากอะไรค่ะ เทคนิคเหวี่ยงแต่ไม่เบรกคือไม่เบรกที่เท่าไหร่

ดีใจกับลำใยคุณ S คุณปอง คุณ nick ด้วยค่ะ ยอดๆ

ขอบคุณครับแล้วพี่กบไม่ได้กดตอนขาลงเลอครับ

ได้เยอะเลียนะครับ ผมเจ็บใจมากเลย ตอนจะขื้นผมแอลแล้วแต่ปิดพอปิดปับไปเลีย

S 63 ก่อนหน้า พี่กบเห็น 56 แค่แว่บเดียว คิดอยู่ว่าไม่ผ่าน 54-56 จะปิดแว้ว

ที่ไหนได้เจ้าลากพรวดเดียวไป 72 ตามแผนคุณปองเลย :aa

:gd เก่งแท้ค่ะ ลำไยกันทุ๊กก วัน ระวังสุขภาพด้วยนะคะ เจ้าก็มือร้าย เน็ตก็ไม่เป็นใจ ..ข้าวกล้องยังปลดล็อคไม่ได้เหมือนเดิม ค่ะ

:gd เก่งแท้ค่ะ ลำไยกันทุ๊กก วัน ระวังสุขภาพด้วยนะคะ เจ้าก็มือร้าย เน็ตก็ไม่เป็นใจ ..ข้าวกล้องยังปลดล็อคไม่ได้เหมือนเดิม ค่ะ

เจ้ามือก็มือร้ายจริงๆอย่างว่าอ่ะ

ว่าจะได้สักน้อย เจ้าก็ไม่ยอมให้

แต่เจ้าก็ต้องยอมแพ้คนเก่งแต๊ๆ อย่างหมู่เฮาระดับแถวหน้ากินตับเจ้าได้โลดด

ขอบคุณครับแล้วพี่กบไม่ได้กดตอนขาลงเลอครับ

ว่าจะกดแล้ว รอ 74 อยู่เลยอดตามเคย

ดูเทรดเจ้าป้า คุณปอง คุณนิก คุณไอย่า คุณบาส ปาล์ม ดช เม่า เล่นไปเรื่อยๆเดี๋ยวพี่กบก็วิเก่งมั่ง 5555

ถูกแก้ไข โดย gejen

เจ้ามือก็มือร้ายจริงๆอย่างว่าอ่ะ

ว่าจะได้สักน้อย เจ้าก็ไม่ยอมให้

แต่เจ้าก็ต้องยอมแพ้คนเก่งแต๊ๆ อย่างหมู่เฮาระดับแถวหน้ากินตับเจ้าได้โลดด

คาวหน้าเอาใหม่ครับ คิดว่าคงเป็นอย่างนี้จนเถิงกางเดือนโน้นละมัง วิ่งขื้นวิ่งลง...

คาวหน้าเอาใหม่ครับ คิดว่าคงเป็นอย่างนี้จนเถิงกางเดือนโน้นละมัง วิ่งขื้นวิ่งลง...

โอเชค่ะ รอบหน้าพี่กบเอาใหม่เนาะ

คุณนิกเทรดเก่ง ได้ลำใยเป็นว่าเล่น แต่พูดไทยไม่ชัดไม่เถิกเลยอ่ะ

sw ย่อมาจากอะไรค่ะ เทคนิคเหวี่ยงแต่ไม่เบรกคือไม่เบรกที่เท่าไหร่

side way วิ่งในกรอบเดิมๆ

เหวี่ยงขึ้นไปแต่เบรกเทรนไลน์ไม่ได้ ยืนไม่ได้ ถ้าเบรกได้จะไปต่ออีกอย่างน้อย10$

จะฟอลโล่เพิ่มสถานะตามต่อเมือเบรกเทรน แนวส่วนตัวนะคะ

ถูกแก้ไข โดย ปิงปอง

side way วิ่งในกรอบเดิมๆ

เหวี่ยงขึ้นไปแต่เบรกอัพเทรนไลน์ไม่ได้ ยืนไม่ได้ ถ้าเบรกได้จะไปต่ออีกอย่างน้อย10$

จะฟอลโล่เพิ่มสถานะตามต่อเมือเบรกเทรน แนวส่วนตัวนะคะ

แนวส่วนตัวมีอะไรดีๆก็บอกกันเรื่อยๆนะ พี่กบชอบฟัง

วันนี้จะเห็น 45 ไหมน่า

ถ้าเห็น 45 อาจเห็น 38 หรือเปล่าจ๊ะ

ผมอยากให้มาตามพี่กบบอกเลยครับ รอ...ร๊อ....รอ...อยู่นานแล้วนะ