ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

แอล62.5 ปิด65 เอส65.3 ปิด63 ช่วงเวลาหลังตัวเลขหมดคงไม่มีไรให้ตื่นเต้นแล้ว 57/66

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

พี่กบกีวี ส่วนใหญ่เปรี้ยว ม่ายไหว ไม่ขอบของเปรี้ยว ส้มตำเปรี้ยวๆก็ไม่กิน อ่ะ

แอล62.5 ปิด65 เอส65.3 ปิด63 ช่วงเวลาหลังตัวเลขหมดคงไม่มีไรให้ตื่นเต้นแล้ว

57/66

เจ้าป้าเปิด-ปิดๆ ได้ลำใยทั้งคืน ^____^

พี่กบกีวี ส่วนใหญ่เปรี้ยว ม่ายไหว ไม่ขอบของเปรี้ยว ส้มตำเปรี้ยวๆก็ไม่กิน อ่ะ

กีวีลูกใหญ่มาก หวานเยอะเปรี้ยวน้อยหน่อย

เมื่อวานซืนมีคนนำมาให้แฟนพี่กบ แต่พี่กบชอบกินมากกว่าใคร 555

ถูกแก้ไข โดย gejen

http://www.youtube.com/watch?v=djeKZFxIn2I

เพราะๆ เจ้าป้าและหมู่เฮา

1262 ขานให้เจ้าป้าอ่ะ

กีวีลูกใหญ่มาก หวานเยอะเปรี้ยวน้อยหน่อย

เมื่อวานซืนมีคนนำมาให้แฟนพี่กบ แต่พี่กบชอบกินมากกว่าใคร 555

ปกติถ้าเป็นกีวีผมจะกินเป็นน้ำกีวีปั่นอร่อยดีครับ ถ้ากินสดมันเปรี๊ยวเกิน แต่กีวีนี่มีวิตามินสูงดีครับ

ปกติถ้าเป็นกีวีผมจะกินเป็นน้ำกีวีปั่นอร่อยดีครับ ถ้ากินสดมันเปรี๊ยวเกิน แต่กีวีนี่มีวิตามินสูงดีครับ

น้ำกีวีปั่นอร่อยค่ะ

น้ำผลไม้ ผลไม้พี่กบก็ชอบมากๆ

ช่วงนี้ทานสลัดผัก ผลไม้ สลับเบคอน กุ้ง ปูอัด ทูน่า ปลาแซลมอน ลดความอ้วนแม่ลูกผูกพัน 555

เพลงเพราะถูกใจจริงๆครับพี่กบ นั่งอยู่เงียบๆคนเดียวแล้วฟังเพลงนี้รู้สึกเหงาๆไงไม่รู้แต่ก็อมยิ้มไปด้วยนะครับ ชอบมากๆโดยเฉพาะภาพสุดท้าย ขอบคุณครับ

ทองนิ่ง พี่กบเลยพากินสตอเบอรี่ กีวี่ซะเลย เอามาปั่นหวานน้อยอร่อยแซ่บเวอร์ อิอิ

กินสดไม่ไหวคะเปรี้ยวปรี้ดๆเหมือนเจ้าป้ากะคุณเอสว่า :_10

ไปดูหนังต่อก่อนนะคะ เจ้าป้า พี่กบ คุณเอส และทุกท่าน

โชคดี มีกำไร เฮงๆ นะคะ :57 สุขสันต์วันหยุดคะ :32

เพลงเพราะถูกใจจริงๆครับพี่กบ นั่งอยู่เงียบๆคนเดียวแล้วฟังเพลงนี้รู้สึกเหงาๆไงไม่รู้แต่ก็อมยิ้มไปด้วยนะครับ ชอบมากๆโดยเฉพาะภาพสุดท้าย ขอบคุณครับ

ฟังเพลงเพราะๆหวานซึ้ง ก็หมู่เฮาเป็นคนโรมันคาทอลิก(โรแมนทิ๊ก)หมือนเจ้าป้าอ่ะคุณ S

ทองนิ่ง พี่กบเลยพากินสตอเบอรี่ กีวี่ซะเลย เอามาปั่นหวานน้อยอร่อยแซ่บเวอร์ อิอิ

กินสดไม่ไหวคะเปรี้ยวปรี้ดๆเหมือนเจ้าป้ากะคุณเอสว่า :_10

ไปดูหนังต่อก่อนนะคะ เจ้าป้า พี่กบ คุณเอส และทุกท่าน

โชคดี มีกำไร เฮงๆ นะคะ :57 สุขสันต์วันหยุดคะ :32

ทำไมทานสตอเบอรี่ กีวีสด กันไม่ได้ล่ะคุณปอง เจ้าป้า คุณ S

หวานๆอมเปรี้ยวน้อยๆอร่อยอ๊อก ชื่นจาย

แปะให้บ้าง พี่กบไม่ดูซีรี่เกาหลีบ้างเหรอ

http://www.youtube.com/watch?v=bUJ0tbkP0ss&feature=youtube_gdata_player

แปะให้บ้าง พี่กบไม่ดูซีรี่เกาหลีบ้างเหรอ

http://www.youtube.com/watch?v=bUJ0tbkP0ss&feature=youtube_gdata_player

พี่กบชอบดูหนังกับซีรีส์ฝรั่ง มีดูซีรีส์ไต้หวันนานมากแล้ว เต้าหมิงซื่อกับซันช่ายไง 555

ซีรีส์เกาหลี ช่วงปีก่อนๆลูกสาวคนเล็กชวนดู หนุกดี แต่พอขึ้น ม 4 โครงงานเยอะมากๆ ปีการศึกษาหน้าก็จะขึ้น ม 6 แล้ว

หลายวันก่อนดูหนัง Gravity, Captain Philips, Escape หนุกๆๆ

ข่าวต่อไปที่ราต้องติดตาม เรื่องเพดานหนี้ มันหมดอายุวันนี้หรือป่าวจำไม่ได้ ลืมจด พี่โอ กะสส. ทั้งหลาย ต้องถกเถียงกันอีก รัฐถังแตก เหมือนรัฐประเทศไหนไม่รู้ พี่โอ ขอสภาให้ขยายเพดานกู้ยืมให้หน่อยมะงั้นไม่มีตังจ่าย สภาก็ยึกๆยักๆ คงต้องติดตาม จำไม่ได้แล้ว คราวแล้ว พอหน่วยงานหยุด ทองขึ้นหรือลงน้า และถ้าขยายสำเร็จ ทองจะเป็นไง ใครจำได้ มาเว้าที ป้าหาไรกินก่อนนะ

สุขสันต์วันหยุดค่าเจ้าป้า คุณปอง คุณ S และหมู่เฮา

ฝันดีนะจ๊ะ