ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะน้องปลายฟ้า

เจ้าป้า คุณปอง คุณบาส และหมู่เฮาหลายคนรวยค่ะ

ส่วนพี่กบกำลังจะได้ตังค์จากเจ้าบ้างไรบ้าง 555

S ไปแล้วที่ 1338.2 ไม่รู้จะโดน cut หรือเปล่าคุณปอง เจ้าป้า น้องฟ้า

ก่อนเที่ยงคืน มีเท รอปิดค่ะพี่กบ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะ ขอลอกหน่อยไ่ม่ได้เล่นมา3เดือนละติดภาระกิจนานไปหน่อย งงค่ะ

น้องปลายฟ้า

พี่กบปิด 1338.2 ไปแล้วที่ 1337.0 เดี๋ยวเอาใหม่ค่ะ ลองปิดสั้นๆแบบเจ้าป้า

ก่อนเที่ยงคืน มีเท รอปิดค่ะพี่กบ

พี่กบไม่ทันเห็นวิเจ้าป้า

น้องปลายฟ้า

พี่กบปิด 1338.2 ไปแล้วที่ 1337.0 เดี๋ยวเอาใหม่ค่ะ ลองปิดสั้นๆแบบเจ้าป้า

ค่ะขอบคุณค่ะ

พี่กบไม่ทันเห็นวิเจ้าป้า

พี่กบยอดเยี่ยมเลย รับไวไว ไป1ห่อ ป้ายังลอกพี่กบเลย อาบน้ำ พักละค่ะ

พี่กบยอดเยี่ยมเลย รับไวไว ไป1ห่อ ป้ายังลอกพี่กบเลย อาบน้ำ พักละค่ะ
แง แง คุณกบได้ตังส์ แล้วยังได้ไวไว อีก เจ้าป้าไม่ยุติธรรมงะ :gvme

ดี ข้าวกล้อง เจ้าป้า เพื่อนๆคุยขำๆ

ดี ข้าวกล้อง เจ้าป้า เพื่อนๆคุยขำๆ
ดีค่ะ คุณ ginger ขอบคุณสำหรับบทวืเคราะห์ค่ะ

นับคลื่นมั่วๆ ตอนนี้ควรได้เวลาย่อแล้วมั้ง

https://www.facebook.com/WealthStation

ทิศทางราคาทองเบรกแนวขึ้นต่อแต่มีแรงขายกดดันลงทำให้ระวังสัญญาณพักตัวหรือกลับตัว

มองว่าแนวต้าน 1340 1350 จะเป็นแนวต้านที่แข็งเพราะเป็นจุดสูงสุดของรอบก่อน การชะลอตัวไปจนถึงพักตัวจากแนวนี้มีความเป็นไปได้สูง และการที่หากเกิดการกลับตัวลงแล้วยังไม่ได้ขายถือว่าจะติดอยู่สูงเหมือนกัน(ดอย)

ถ้ายังมองขึ้นแนะนำให้หาจุดเปลี่ยนใจไว้อย่างน้อยการหลุด 1320 ลงมาก็ดูไม่ดี แต่ให้แนวเปลี่ยนใจไว้ที่ 1320 - 1330

ซึ่งการหลุดแนวดังกล่าวเป็นคอนเฟิร์มสัญญาณขายที่เราเห็นกันอยู่

SPDR ซื้อต่อเนื่องในช่วงนี้เป็นสัญญาณทางบวกเมื่อเทียบกับช่วงปลายปีที่ผ่านมาที่ขายอย่างเดียว

ค่าเงินบาทมีสัญญาณที่อาจแข็งค่าขึ้นในช่วงสั้นๆ ได้ให้ระวังปัจจัยนี้กดราคาทองในประเทศ

สำหรับช่วงสั้นๆ มองหาสัญญาณขายเป็นหลัก ยิ่งการปรับตัวลงในเช้านี้ยิ่งทำให้มองว่าการขึ้นในช่วงนี้ขาดปัจจัยและแรงซื้อในระดับที่น่าพอใจหนุน สะสมเอสและเอสตามเมื่อหลุดแนวหนุนสำคัญ

แนวต้าน 1340 1350 1360

แนวหนุน 1305 1315 1325

by Facebook.com/Wealthstation

25/2/57

นับคลื่นมั่วๆ ตอนนี้ควรได้เวลาย่อแล้วมั้ง

จะย่อมาพอให้ปามปิดเอส 31 ได้ป่านเนี้ย

จะย่อมาพอให้ปามปิดเอส 31 ได้ป่านเนี้ย

ผมก็ S32 ไปเหมือนกันครับ

วันนี้ 14.00 เฝ้าดูนิด ยุโรป ลบสลับบวก เดาเองบวกกะทองมากกว่า 19.45 20.55 เดาลบ 21.00 22.00บวกตัวลบตัว ช่วง22.00 เจ้าที่แรง เซ่นกันให้ดี

เอส37 37.75 38.4 ปิดหมดที่33 ขาเอสระวังค่ะ เจ้าเค้ายังไม่หยุดแค่นี้หรอก เดา ข่าวก็ว่าเมกายังคงลดQEลงเรื่ิอยๆ ไม่มีมาตรการผ่อนคลายเพิ่มเติม ทองก็ไม่อยากจะลงเลย

30/40 โชคดีค่ะ วันนี้คงได้แต่อ่านค่ะ เพื่อนทำไรจะลอกค่ะ ไปงานวันเกิด คงดึกเลย

รอบเช้าออกข้าง

ไม่ได้ทำอะไรเลยคะ

รอบบ่ายสองครึ่งมาดูใหม่ รอเอส4x จะมาป่าวน๊าา :033

ขอให้สนุกสนานนะค่ะเจ้าป้า

ดีจ้าพี่กบ เจ้าป้า คุณปิงปอง คุณเม่า คุณปาล์ม

เอาใจช่วยคุณปาล์ม กับคุณเม่าค่ะ ลุ้นๆให้ได้ปิดสวยๆนะค่ะ

คุณปิงปอง วันนี้ทำไรไปบ้างค่ะ มาให้ลอกการบ้านหน่อยน้าาาาค่ะ