ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ไม่ต้องกลัวเหงานะค่ะ มีเพื่อนแล้วอ่ะ แงงงงงงงงงงง เจ้าป้า พี่กบ(สุดสวย)

ปิด s มิได้ ตื่นเช้ามากระโดดไปปู๊น ทำท่าไม่สนใจข้างล่างซะแล้วซิ งานนี้เศร้าจัง

ร่วมเชียร์กับคุณเม่า และคุณปิงปองค่ะ ลงก่อนเถอะเนอะน้องทองจ๋า น้องเป็นคนอ่อนไหว

ใจอ่อนแต่น้องคงกลัวปืนและสงครามอ่ะ งานนี้คงต้องถามโอบาม่าแล้วว่าจะเอาไง

:033 :_02

ปองเอส43 48 เป้า35 หรือต่ำกว่า อิอิ :32 (ถ้ามานะ5555+)

เด้วLine ไปบอกปูติน กะโอบาม่าให้คะว่าามีอารายก้อค่อยๆพูดกาาาน :_10

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไม่ต้องกลัวเหงานะค่ะ มีเพื่อนแล้วอ่ะ แงงงงงงงงงงง เจ้าป้า พี่กบ(สุดสวย)

ปิด s มิได้ ตื่นเช้ามากระโดดไปปู๊น ทำท่าไม่สนใจข้างล่างซะแล้วซิ งานนี้เศร้าจัง

ร่วมเชียร์กับคุณเม่า และคุณปิงปองค่ะ ลงก่อนเถอะเนอะน้องทองจ๋า น้องเป็นคนอ่อนไหว

ใจอ่อนแต่น้องคงกลัวปืนและสงครามอ่ะ งานนี้คงต้องถามโอบาม่าแล้วว่าจะเอาไง

:033 :_02

สวัสดีจ้าเด็กหยาม

ขบวน L แอนด์ S ของญาเยอะ ทองขึ้น 20$ อย่างนี้ปิดลำใย L ไปหมดแล้วหรือยังคะ

ส่วน S ก็กระโดดสูงปู๊นนนเลย เจ้าร้ายเนาะไม่ให้ญาปิดง่ายๆ :Dh สู้ๆค่าญาแอนด์หมู่เฮา

คุณปองฝากบอกด้วยว่าดูแบบบ้านเราก็ได้ (เอ....หรือว่าไม่ควรดูดีหว่า)555555

เนอะคุยกันดีกว่า ทะเลาะกันไม่ดี ๆ นะค่ะ

ปองเอส43 48 เป้า35 หรือต่ำกว่า อิอิ :32 (ถ้ามานะ5555+)

เด้วLine ไปบอกปูติน กะโอบาม่าให้คะว่าามีอารายก้อค่อยๆพูดกาาาน :_10

ทองมีโอไป 53-54 ได้หรือเปล่าคะคุณปอง

ตัวเลขเศรษฐกิจสำคัญประจำวันนี้

• ดัชนีภาคการผลิตสหรัฐ Markit เวลา 21.00 น.

• ดัชนีภาคการผลิตสหรัฐ เวลา 22.00 น.

สวัสดีจ้าเด็กหยาม

ขบวน L แอนด์ S ของญาเยอะ ทองขึ้น 20$ อย่างนี้ปิดลำใย L ไปหมดแล้วหรือยังคะ

ส่วน S ก็กระโดดสูงปู๊นนนเลย เจ้าร้ายเนาะไม่ให้ญาปิดง่ายๆ :Dh สู้ๆค่าญาแอนด์หมู่เฮา

ใช่จ้าพี่กบ งานนี้คงต้องเตรียมตังไว้เพิ่ม เสริมความแข็งแรงให้ค่าโง่ตัวเองค่ะ

ดีนะที่พ็อตร์ไม่ระเบิดซะก่อน(แต่คงใกล้ๆนี้ล่ะพี่กบ)

เน้นๆนะค่ะเพื่อนๆที่เข้ามาใหม่และที่แอบอ่านอยู่ อ่านเยอะๆค้า เพราะที่เขาคุยกันขำๆ เล่นจริง

เจ็บจริงจ้า เอาประสบการณ์ของแต่ละคนไปปรับใช้ได้นะค่ะ ถ้าไม่อยากเกิดเหตุการณ์ก็อ่านเยอะๆ

ค่ะ ไม่เข้าใจอย่าอาย ถามค่ะ ถาม เชื่อเถอะในห้องนี้คนใจดีมีเยอะค่ะ ช่วยได้ช่วยกันไป

จริงม๊ายยยยยพีกบสุดสวย อิ อิ (รักนะ จากเด็กโง่)

ทองมีโอไป 53-54 ได้หรือเปล่าคะคุณปอง

ภาพใหญ่ก้อคงไปตามเทรน แต่ภาพเล็กๆปองยังเอสอยู่เลยจ้าาาพี่กบ :32

ใช่จ้าพี่กบ งานนี้คงต้องเตรียมตังไว้เพิ่ม เสริมความแข็งแรงให้ค่าโง่ตัวเองค่ะ

ดีนะที่พ็อตร์ไม่ระเบิดซะก่อน(แต่คงใกล้ๆนี้ล่ะพี่กบ)

เน้นๆนะค่ะเพื่อนๆที่เข้ามาใหม่และที่แอบอ่านอยู่ อ่านเยอะๆค้า เพราะที่เขาคุยกันขำๆ เล่นจริง

เจ็บจริงจ้า เอาประสบการณ์ของแต่ละคนไปปรับใช้ได้นะค่ะ ถ้าไม่อยากเกิดเหตุการณ์ก็อ่านเยอะๆ

ค่ะ ไม่เข้าใจอย่าอาย ถามค่ะ ถาม เชื่อเถอะในห้องนี้คนใจดีมีเยอะค่ะ ช่วยได้ช่วยกันไป

จริงม๊ายยยยยพีกบสุดสวย อิ อิ (รักนะ จากเด็กโง่)

พูดจาดี ตัวแค่เนี้ย :D :lol: :D

เด็กหยามไม่ใช่เด็กโง่หรอกพี่กบก็รักตะเองนะ แค่ญาไม่มีประสบการณ์ gs แล้วก็ไม่ถามเรื่องปิด order ก่อนแค่นั้น

แต่เป็นอุทาหรณ์ อุทาโห่ ให้คนที่จะเทรด gs เดโมก่อนจนคล่องจ้า :aa

วันนี้เป็นวันที่โหดร้ายจัง โดนตัดคัทไปอีก 1

สรุปโดนไป 3 ไม้เลยวันนี้......

:_10

ภาพใหญ่ก้อคงไปตามเทรน แต่ภาพเล็กๆปองยังเอสอยู่เลยจ้าาาพี่กบ :32

พี่กบก็รอ S อยู่ที่ 53 ค่ะ ไม่รู้จะมาเปล่า แต่ตอนนี้เชียร์คุณปอง คุณบาส เด็กหยาม และหมู่เฮา

ข่าวสงครามมักทำให้ทองขึ้นซาเหมอๆ

จากสินทรัพย์เสี่ยงก้อกลายเป็นสินทรัพย์ปลอดภัย ใครๆก้ออยากได้เยยยยยย

Sinsae Sompreaw

3 mar 14

สวัสดีคะ

เข้าสู่เดือนที่ 3 ของปี น้องทองยังขึ้นได้อย่างสนุกสนานนะคะ

วันนี้มาดูซิคะว่า น้องทองจะผ่าน 1345/1350 ไหม -- ซึ่งถ้าผ่าน ก็คงขึ้นต่อได้อีก แต่ถ้าไม่ผ่าน เตรียมตัวเป็นช่วงพักฐานคะ

แนวต้าน 1345/1350 -- 1360

แนวรับ 1332/1324

ซินแซ ส้มเปรี้ยว ^__^

วันนี้เป็นวันที่โหดร้ายจัง โดนตัดคัทไปอีก 1

สรุปโดนไป 3 ไม้เลยวันนี้......

:_10

โดน cut S หรือ L คะ

โดน cut เป็นเรื่องปกติ แต่เดี๋ยวมีประสบการณ์ก็น่าตีตื้นได้

ติด S อยู่ที่ 1311 1319 ช่วงนี้มันจะมีทางลงมาให้ปิดมั้ยอะคะ :_18d :ahh :_cd

มีน้องญา(เด็กสยาม) เป็นเพื่อน

ค่อยๆปรับพอร์ทไปค่ะ เดี๋ยวก็โล่ง :aa

Cutbuy1347ที่1344และsellสด1344.5cut1350เป้า1320ครับเกิดไดเวอจิ้นเล็กๆราย15นาทีเข้าไวออกไวนะ