ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ทองขึ้นสูง พีทขอเชียร์พี่ ๆ ดีกว่า พีทไม่เก่งพอจะลุย กลัวอ่ะครับ

ช่วงนี้ขอศึกษาเรื่องหุ้น และเคลียงานประจำไปก่อนเพื่อเตรียมความพร้อมครับ

จะแวะมาทักทายเรื่อย ๆ นะครับ

พีท

ถูกแก้ไข โดย sriwanitchayakorn

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตัวเลขแนวต้าน-รับ มันผิดหรือเปล่า 13 หรือ12 (สองตัวหน้า)

สงสัยจะผิดครับ

กำลังเก็บเงินไว้ซื้อคันนี้ (สงสัยแก่ตายก่อน)

อยากย่อแล้วแอล มันยังไม่ย่อจะแอลยังไง :ghost งั้นไปกินข้าวก่อนดีกว่า

กำลังเก็บเงินไว้ซื้อคันนี้ (สงสัยแก่ตายก่อน)

เอางั้นเลยหรอพี่เม่า สุด ๆ อ่ะ :ghost

เอางั้นเลยหรอพี่เม่า สุด ๆ อ่ะ :ghost

ล้อเล่นครับ คงซื้อไม่ไหว เพราะราคานำเข้ามาบ้านเราตอนนี้ประมาณ 8 ล้าน คงได้แต่ขับน้องออสไปก่อนตามกำลังทรัพย์ครับ :uu

<div>สวัสดีคับเพื่อนๆทุกท่าน :Announce มีเวลาแปบนึงแวบมาบอก1-3-57-01.gif</div>

<div>จากกราฟราย4ชมจะเห็นว่า่เมื่อเช้ารีบาวกลับมาแบบเปิดแกบแต่ไม่มองก็ไม่ได้เมื่อดูจากกราฟหากว่าคลื่น1h5ยังไม่จบการเกิดแกบจะเกิดในคลื่น3ย่อยบ่อย ซึ่งถ้าหากนี่เป็นการขึ้นของคลื่น3ย่อยของ1h5จริงๆ แปลว่าจะขึ้นต่อไปไปจบ1h5แถวๆกรอบสีฟ้า 1382-1393-1406ตามลำดับ และตอนนี้ก็เบรค1345ขึ้นมาแล้วมองว่าน่าจะขึ้นต่อได้ไม่ยาก โดยมีเป้าหมายใกล้ๆ1355-1368 แล้วย่อลงก่อนไปต่อแต่ยังมีแกบให้ระวังดังนั้นอย่าไว้ใจเจ้า ฮะอาจแค่เบรคขึ้นกินคัตแล้วจากไปก็ได้ มุมมองการเล่นวันนี้สำหรับคนซื้อ</div>

<div>1 รอซื้อเมื่อทะลุ buystop 1346 cut 1342 เป้า 1355-1368</div>

<div>2 หากถูกกินcutข้อ1 แนะนำรอดูสถานการณ์ต่อไป</div>

<div>สำหรับคนขาย</div>

<div>1 รอขาย selllimit 1389cut1399เป้า1309</div>

<div>2 หากถูกกินcutข้อ1 รอขายselllimit 1406 cut 1415 เป้า 1324</div>

<div>3 หากถูกกินcutข้อ2 แนะนำรอดูสถานการณ์ต่อไป</div>

<div>ปล.ส่วนตัวผม กดbuy1347 ตอนทะลุไปแล้วcut1342เป้า 1355 ส่วนขายตั้งรอตามข้อ1&amp;2 และโดนกินcut sell1344cut1346ไปแล้วจ้า ส่ว่นทองแท่งรอดูแถวๆ1389แล้วค่อยคิดอีกทีส่วนซื้อรอซืื้อ ที่ต่ำกว่า1250ลงาครับ :aa ส่วนพอร์ทเดือนที่แล้วได้1660ถอนให้ภรรยา1500เก็บเข้าพอร์ท160$ครับ ไว้เงินมาร์จิ้นสะสมครบ8000$จะเพิ่มเป็น0.2lotแล้วครับ ตอนนี้สะสมได้7513$แล้ว(อิอิ) [1-3-57-03.gif</div>

<div>ปล2. ช่วงนี้งานมาติดๆกันพรุ่งนี้มีประชุมอีก อาจมาตอนบ่ายเลยขอให้เพื่อนๆโชคดีในการลงทุนนะครับ :bye</div>

ขอบคุณคุณบาส มาทันเวลาพอดี....ตั้งBuy ตามคุณพอดี กับที่กำลังเด้งขึ้น มาคัทของผมไป 2 ไม้ ที่1337 และ 1344

:_cd

S43 เปิดบ่ายมาเจอ48 เฮ้อๆๆๆๆ

ติด S อยู่ที่ 1311 1319 ช่วงนี้มันจะมีทางลงมาให้ปิดมั้ยอะคะ :_18d :ahh :_cd

แอลมานิดนุงวันศุกร์ 20 รอปิดค่ะ ข่าวยูเครน รัสเซีย น่าจะเป็นประเด็นหลัก ป้ามีเกริ่นๆไว้แล้วด้วย ว่าสื่อต่างปท. พูดเรื่องยูเครน รัสเซีย ฮึ่มๆกัน มาตีกันวันศุกร์นี่แหละ ถ้าจบเร็วคงร่วงแรง แต่คิดว่ายืดเยื้อ

เอสสั้นๆที่49.7 ปิด46.5 39/62 เดา โชคดีค่ะ

ยืน 45 ไม่ได้ก็ลงมาเถอะครับน้องทอง

ยืน 45 ไม่ได้ก็ลงมาเถอะครับน้องทอง

ลงทีเดียว20 เลยน่าจะดี อิอิ :32

ติด S อยู่ที่ 1311 1319 ช่วงนี้มันจะมีทางลงมาให้ปิดมั้ยอะคะ :_18d :ahh :_cd

ไม่ต้องกลัวเหงานะค่ะ มีเพื่อนแล้วอ่ะ แงงงงงงงงงงง เจ้าป้า พี่กบ(สุดสวย)

ปิด s มิได้ ตื่นเช้ามากระโดดไปปู๊น ทำท่าไม่สนใจข้างล่างซะแล้วซิ งานนี้เศร้าจัง

ร่วมเชียร์กับคุณเม่า และคุณปิงปองค่ะ ลงก่อนเถอะเนอะน้องทองจ๋า น้องเป็นคนอ่อนไหว

ใจอ่อนแต่น้องคงกลัวปืนและสงครามอ่ะ งานนี้คงต้องถามโอบาม่าแล้วว่าจะเอาไง

:033 :_02