ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

:01 ขอบพระคุณพี่กบมากคะ ทั้งเค้ก ทั้งดอกไม้ ขอบคุณมากๆจริงๆคะ :32

:Announce ขอขอบคุณทุกๆคำอวยพรเลยนะคะ ห้องขำๆของเราอบอุ่นจริงๆคะ วันตลาดปิดงดเทรด

พาน้องคิตตี้เป่าเค้กก่อนนะคะ โชคดี มีกำไร ทุกคนเลยคะ

บอกน้องคิตตี้เป่าเค้กวันเกิดคุณแม่ พรู่รรรรรรร แบบน้ำจิ้มไม่ต้องกระเด็นเยอะนะจ๊ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สุขสันต์วันเกิดมีความสุขมากๆค่ะคุณปิงปอง ยิ้มหวานๆอบอวลด้วยความสุขทั้งครอบครัวนะค่ะ >/////////<

:wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub:

ส่งความสุข ส่งยิ้มสยามและความรักไปรอบๆตัว รอบๆห้องเชียวนะน้องญา

Gold spot Intraday: further advance.

Pivot: 1288

Most Likely Scenario: Long positions above 1288 with targets @ 1316 & 1320 in extension.

Alternative scenario: Below 1288 look for further downside with 1281 & 1277 as targets.

Comment: Even though a continuation of the consolidation cannot be ruled out, its extent should be limited.

คุณปองเจ้าของวันเกิด เด็กสยาม เจ้าป้า และหมู่เฮา

มาดูเหตุกันหน่อยยย

อยาก ให้ดู โชว์นี้โคตรเจ๋ง

http://www.youtube.com/watch?feature=youtu.be&v=Z4laKTJn6uc&app=desktop

((((((คุณปอง))))))

สวัสดีวันเกิดค่ะ ขอให้แข็งแรง รวยๆ ได้กำไรเยอะๆ ครอบครัวอบอุ่นค่ะ

:031

แอล98 ปิด02 เอส02 ปิด00.55 วนเวียน แอนด์เวียนวน เอสปิดกันไปยังดูๆเหมืิอนจะขึ้น รอ23.00-24.00 ดูว่าจะมีเทมั้ย ถ้าไม่ก็เค้าจะไปเทสบนอีกแล้ว

แอล98 ปิด02 เอส02 ปิด00.55 วนเวียน แอนด์เวียนวน เอสปิดกันไปยังดูๆเหมืิอนจะขึ้น รอ23.00-24.00 ดูว่าจะมีเทมั้ย ถ้าไม่ก็เค้าจะไปเทสบนอีกแล้ว

:aa

เทแล้วๆ มา96 จนได้ รอร้อรอ

แนวรับ 96 มาจนได้ เจ้าป้าได้ลำใยแฮ๋มแล้วใช่บ่

แนวรับที่สอง 92 เนาะเจ้าป้า

ถึงคุณเอส ป้าว่าลุ้นให้เป็นกำไรดีกว่ามั้ย หรือยังไงก็พยายามปิดให้กำไร น่าจะมีโอกาสนะ ป้ายุ่งเลยยังไม่ได้ดูให้ถี่ถ้วน เดา92 96/09 15

ถ้าตั้งTP99 เกิดมันหล่นตุ้บไป96 จะน่าเสียดาย เอาว่ามันร่วงมา99 คอยชมก่อน ไม่ร่วงต่อค่อยกดปิดไป ดีมั้ย โชคดีค่ะ

:01 :01 เจ้าป้าเดาแม๊นแม่น!!จิงๆครับ ผมก้อรอลุ้นตรง99ทั้งวันมาหล่นตุ้บ96เป๊ะเลย สรุปปิดเอส 99และ95 ที่96 เรียบร้อยโรงเรียนเจ้าป้าแล้วครับ ขอบคุณเจ้าป้า,พี่กบ,คุณปองมากครับที่ช่วยแนะนำและกำลังใจดีๆครับ :01 :01

ถูกแก้ไข โดย Espresso' (S)

:01 :01 เจ้าป้าเดาแม๊นแม่น!!จิงๆครับ ผมก้อรอลุ้นตรง99ทั้งวันมาหล่นตุ้บ96เป๊ะเลย สรุปปิดเอส 99และ95 ที่96 เรียบร้อยโรงเรียนเจ้าป้าแล้วครับ ขอบคุณเจ้าป้า,พี่กบ,คุณปองมากครับที่ช่วยแนะนำและกำลังใจดีๆครับ :01 :01

เย้ๆ ดีใจด้วยค่ะ 93.5/1300 05