ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

รับแซ่บ!!ครับ เดี๋ยวจะจัดการให้เรียบร้อยโรงเรียนเจ้าป้า ก่อนไปนอน ขอบคุณครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เดาให้อีก ต้องหลุด01 ถึงจะ98 แต่กราฟป้าเค้าให้แค่01-02 ค่ะต้องไปลุ้นวันจันทร์98 อ่ะค่ะ เมกาปิดตี4.15 ไหวบ่ ง่วงก็ตั้งtp98 sl10 ถ้าให้เดาโดนกินต้อป

เท่าทีเคยตั้งราคามา ใกล้้ๆเช้าถ้าคืนนี้เล่นกันสูง ถ้าเราเอสข้ามไปจะปิดได้ทุกที แต่ปัญหาคุณเอสคือ ราคาเอสค่อนข้างตำ่ ต้องลุ้นถึงเมกาปิดเลย เราก็จะง่วง ทนดูไม่ไหว ลำบากจาย

เดาว่าย่อลงมาแถว 94 อีกทีครับ ช่วงนี้ผมไม่เน้น S เท่าไร มองว่ามันน่า L มากกว่า ( ใคร L แล้วดอยอย่ามาว่ากันนะ ^_^ )

ตาม H1 คืนนี้ ถ้าย่อแล้วไม่หลุด 94-95 ก็น่าเด้งขึ้นเพราะติด ma 200 นะคะ

เดาให้อีก ต้องหลุด01 ถึงจะ98 แต่กราฟป้าเค้าให้แค่01-02 ค่ะต้องไปลุ้นวันจันทร์98 อ่ะค่ะ เมกาปิดตี4.15 ไหวบ่ ง่วงก็ตั้งtp98 sl10 ถ้าให้เดาโดนกินต้อป

เจ้าป้าวิให้คุณ S ตั้ง tp 98 และ sl 10 แต่จะโดนกินต๊อปหรือ อย่างนี้ควรตั้ง sl ที่ 11 ดีไหม

เจ้าป้าวิให้คุณ S ตั้ง tp 98 และ sl 10 แต่จะโดนกินต๊อปหรือ อย่างนี้ควรตั้ง sl ที่ 11 ดีไหม

ถ้าจะไม่ให้โดนกินต้อบเพื่อยื้อเวลาก็ต้องตั้งแบบไม่ให้โดน1315ไปเลย และต้องเตรียมตังให้เค้าลากด้วย ถ้าเค้าขึ้นเลยเถิดไปอีกแล้วเราจะไม่ยอม มันจะกลายเป็นเสียมากขึ้นเรื่ิอยๆ ตอนนี้tpอาจต้องตั้ง99เท่าทุนด้วย

ถ้าจะไม่ให้โดนกินต้อบเพื่อยื้อเวลาก็ต้องตั้งแบบไม่ให้โดน1315ไปเลย และต้องเตรียมตังให้เค้าลากด้วย ถ้าเค้าขึ้นเลยเถิดไปอีกแล้วเราจะไม่ยอม มันจะกลายเป็นเสียมากขึ้นเรื่ิอยๆ ตอนนี้tpอาจต้องตั้ง99เท่าทุนด้วย

ใช่ค่ะ นอกจาก tp 99 ของเจ้าป้า

ลุ้นๆๆแนวรับ 1296 ให้คุณ S ด้วยค่า

โชคดึมีกำไร มีความสุข

ฝันดี ราตรีสวัสดิ์เจ้าป้า คุณ S และหมู่เฮา

อุ้ว GS อย่าทิ้งไว้ ถ้าไม่SL ต้องมีเงินให้เค้าลาก มะงั้นทั้งต้นหมดเกลี้ยง ดีที่เอส ค่าสว้อป เป็นบวก

เล่นมาพักหนึ่งแหละงงเพิ่งรู้ว่าถ้าเล่นเอส ค่าswapเป็นบวก แบบว่าไม่ทันสังเกต

นึกว่าถ้าติดดอยนานๆ มันจะเป็นลบ ถ้าเทรดวันต่อวันจะได้บวก

มิน่าเจ้าป้าเน้นเอส อย่างเดียวเลย.... :17

โอ้โห้! ห้องขำๆของเรา อยู่กันตี2 กว่าๆ เยี่ยมจริงๆจ้าา :gd

GS ครับเจ้าป้า เพิ่งเล่นไม่นานก็โดนซะแล้ว อยากปิดตามเจ้าป้าแหละครับแต่ปิดไม่ทัน มัวแต่งงๆอยู่ แฮ่..แฮ่ งั๊นเดี๋ยวรอปิดแถว 98 ดีกว่าครับ ฝันดีนะครับเจ้าป้า ไม่รู้ว่านอนไปรึยัง

เก่งกว่าปองอีก ปองยังเล่นไม่เป็นเลยGSเนี่ย ถ้าเล่นด้วยตี2 ก้อคงยังไม่นอนเหมือนกัน555 เชียร์ช่วย สู้ๆนะคุณเอส :uu

ใช่ค่ะ นอกจาก tp 99 ของเจ้าป้า

ลุ้นๆๆแนวรับ 1296 ให้คุณ S ด้วยค่า

โชคดึมีกำไร มีความสุข

ฝันดี ราตรีสวัสดิ์เจ้าป้า คุณ S และหมู่เฮา

เก่งกว่าปองอีก ปองยังเล่นไม่เป็นเลยGSเนี่ย ถ้าเล่นด้วยตี2 ก้อคงยังไม่นอนเหมือนกัน555 เชียร์ช่วย สู้ๆนะคุณเอส :uu

ขอบคุณเจ้าป้า พี่กบ คุณปองมากครับที่ช่วยแนว ช่วยลุ้นและช่วยเชียร์ บอกตรงๆรู้สึกอุ่นใจขึ้นเยอะเลยถึงแม้จะยังปืดไม่ได้ครับ ผมตั้ง tp 99 / sl 15 เอาไว้ก่อนนอน

ตื่นมาเห็น 1302 ยังไม่โดนกินต๊อบ รอลุ้นวันจันทร์ต่อครับ สู้ สู้ สู้ :01 :_01

ถึงคุณเอส ป้าว่าลุ้นให้เป็นกำไรดีกว่ามั้ย หรือยังไงก็พยายามปิดให้กำไร น่าจะมีโอกาสนะ ป้ายุ่งเลยยังไม่ได้ดูให้ถี่ถ้วน เดา92 96/09 15

ถ้าตั้งTP99 เกิดมันหล่นตุ้บไป96 จะน่าเสียดาย เอาว่ามันร่วงมา99 คอยชมก่อน ไม่ร่วงต่อค่อยกดปิดไป ดีมั้ย โชคดีค่ะ

สวัสดีวันจันทร์ครับเจ้าป้า พี่กบ คุณปองและทุกคน ตกลงผมเปลี่ยนแผนตามแนวเจ้าป้ากะว่ารอลงมาต่ำกว่า99จึงปิดหรือถ้าหล่นตุ้บไป96 ก็คงอมยิ้ม :rolleyes: :P :D ขอบคุณเจ้าป้ามากครับถึงแม้งานยุ่งยังแวะมาช่วยแนว ช่วยลุ้น :01 :01 :01

รอลุ้นปิด S 99 ด้วยคนครับ กลัวโดนลาก ขอบคุณเจ้าป้า พี่กบ คุณปอง และทุกคนที่ส่ง6 แอบอ่านทุกวันครับ

:Announce สัขสันต์วันจันทร์คะเจ้าป้า พี่กบ คุณเอส และเพื่อนๆทุกคน วันนี้จีเอฟและทองแท่งหยุด เลยไม่ได้มาเม้าท์ๆเลย :32

โชคดีวันนี้เป็นวันหยุดและตรงกับวันเกิดด้วย เลยได้โอกาสไปทำบุญ แวะซื้อเค้กมาเตรียมเป่าตอนเย็น ลูกสาวบอกเดี๋ยวหนูจะเป่าให้คุณแม่เอง555+

:uu เดาส่วนตัววันนี้ 1300ยืนไม่ได้เด้วคงกลับไป 92 87 ให้คุณเอส คุณYos และขาเอสได้ปิดทำลำไย โชคดีมีกำไรในทุกออเดอร์คะทุกคน :bye