ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

((((( คุณป้าหนูเตรียมตัดชุดสวยเอาไว้ได้เรยนะคับบบ )))))

55555555+++++++ กราบขอบคุณ คุณป้าหนูคับ

งานมงคล....พี่บอยเค้ากะ บวชไม่สึกค่ะ ป้าหนู

ตัดชุดสวยๆ เตรียมถือหมอนด้วยนะคะ อ่ะ...ฮิ้วๆๆๆ miss-bone-88.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ทองเล่นแบบนี้ ว่าแล้ว เราก้อมานั่งขำ

ประชดน้องทองกันเต๊อะเนาะๆๆ :P

โอ๋ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พี่บอย อย่าโกรธ อย่าโมโหน๊า

งั้นเอาไปอีกอันนึง... นี่เล้ย เด็ดๆ แฮ่ๆ ^_^

สวัสดีค่ะ เมื่อคืนไฟฟ้ามาตอน ตี1 เช้านี้แอร์ เย็นฉ่ำเหมือนเดิม เมื่อคืนนั่งอ่านเฉยๆ อย่างเซ็งๆ.

ขอบคุณบทวิเคราะห์. น้องโป๊ป

คุณบาส

คุณกระะต่ายทอง

สวัสดี ค่ะ คุณป้าฯ

คุณกบ

คุณพวงชมพู

น้องเก๋

น้องญ่า แอนด์ น้องบอย

คุณ เกี๋ยมอี๋

คุณ keng_jung

และทุกๆท่านค่ะ. บ๊ายบายไปนอนก่อนน้า. ฟิ้ววววววววววววววว

หวัดดีคะ ห้องนี้หนุกที่สุด มีทุกรสชาด แต่ละรสมันส์หยดติง อย่าไปคิดมากเนอะ ชีวิตเอาอารายแน่นอนไม่ได้ เดี๋ยวดีเดี๋ยวร้ายสลับกานไปมาทุกเมื่อเชื่อวัน บางอย่างทำใจยากแต่ต้องทำให้ได้ สิ่งที่ท้าทายที่สุดก้อคือสิ่งที่เรียกว่ายากที่สุดนั่นแหละพี่น้องเอย555555555 :37 :bye ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

พี่กี้ ใช้ให้น้องมะยม เทรดน่ะสิขอรับ แบบนี้เรย

ประมาณนี้เรยขอรับแม่ทัพ แต่ของพลทหารมะยม จอแบนแล้วนะขอรับ อิอิ

ไม่อยากตื่นเลย เหนื่อยขำอ่ะ อิอิ

สวัสดีค่ะ เมื่อคืนไฟฟ้ามาตอน ตี1 เช้านี้แอร์ เย็นฉ่ำเหมือนเดิม เมื่อคืนนั่งอ่านเฉยๆ อย่างเซ็งๆ.

ขอบคุณบทวิเคราะห์. น้องโป๊ป

คุณบาส

คุณกระะต่ายทอง

สวัสดี ค่ะ คุณป้าฯ

คุณกบ

คุณพวงชมพู

น้องเก๋

น้องญ่า แอนด์ น้องบอย

คุณ เกี๋ยมอี๋

คุณ keng_jung

และทุกๆท่านค่ะ. บ๊ายบายไปนอนก่อนน้า. ฟิ้ววววววววววววววว

หวัดดีค่ะ ป้ารี อ้าวๆๆ......เจ้าป้าด้วย อิอิ สงสัยเก็บแรงเชียร์บอลคืนนี้แน่เลย

ง่วงกันแต่วัน :gd

พี่กี้ ใช้ให้น้องมะยม เทรดน่ะสิขอรับ แบบนี้เรย

เดี๋ยวขอเลียนแบบ พลมะยมบ้าง จะให้ดุ๊กดิ๊กของแม่ญ่า

กดแทนให้กระหน่ำเลย 55+ :P ต้องสั่งกำชับดุ๊กดิ๊ก

ดอยน่ะไม่ต้องเลียนแบบ พี่มะยมก้อได้นะ.. ดุ๊กดิ๊กเอ๊ยยย ^_^

ถูกแก้ไข โดย TonYa

ยินดีคับ (โห๊ะๆ นานๆ ได้พูดแนวพระเอกๆ 55)

อ้าว ไม่ได้ดูกราฟ แร้วคุณกี้เทรดยังงัยอ่ะคับ

นึกไม่ออกนะคับ เอาแค่การลุ้น ลุ้นแบบไหนได้คับ

จะว่าไปเหมือนเป็นการเล่นตามใจฉันค่ะ 5555 ซื้อตอนมันลงมาราคาที่พอใจแล้วค่อยปล่อยขายตามที่พอใจเช่นกัน

เลยเป็นบ๊วยของห้องไงค่ะ ไม่ค่อยได้กำไรรายวันหรอกค่ะคุณบอย อาศัยฮาๆไปไม่คิดมากค่ะ

ดูราคาเองบ้าง ให้มะยมดูบ้าง :53 :53

พี่ญ่าขอรับ พี่บอย ส่ง 6 ไรมาถ้าว่างช่วยบอกต่อด้วยขอรับ 555

พี่บอยโพสต์ในนี้แล้วค่ะเมื่อวาน แต่หน้าไหนน้าตามไม่ถูกต้องให้พี่บอยมาบอกเอง

ด้านล่างคับ พี่กบ...

มันก้อมีสัญญาณบ่อยอ่ะน้องโป๊ป ทั้งสัญญาณไฮ และ สัญญาณโลว์

แต่เราก้อต้องระวังสัญญาณหลอก หรือ คลาดเคลื่อน

บางทีสัญญาณห่างจากราคาอัพเดทไม่มาก แค่ 1-3 เหรียญ พี่ไม่สนจัย (แต่ก้อมา)

พี่จาสนจัยเมื่อห่างเยอะๆ 5 เหรียญขึ้น

อย่างเมื่อวาน สปอทอัพเดทอยู่แถว 1586

แต่สัญญาณโลว์บอกราวๆ 1570 มันน่าสนจัยกว่า ห่างตั้งร่วม 20 เหรียญ

ส่วนระยะเวลา ก้อต้องทำจัย บางทีมาให้เห็นใน 5-10 นาที บางทีเป็นชม.

เมื่อวานเห็นสัญญาณตอนบ่ายสาม มาจิงตอนดึกเรย ผ่านไปกว่า 5 ชม.

จับสัญญาณโลว์ใกล้ระดับ 1570 +/-

ยังไม่อยากให้เชื่อตัวนี้มากนะคับ เห็นก้อเรยมาโพสหน่อยดีกว่า

แระมันอาจใช้เวลา

* ถ้ามีรัยเปลี่ยนไป บอยจาออกมาโพสอีกที (กัดฟันโพสออกไป ไม่มาอย่าว่ากันนะ เช็คตั้งหลายรอบ)

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

หวัดดีค่ะ ป้ารี อ้าวๆๆ......เจ้าป้าด้วย อิอิ สงสัยเก็บแรงเชียร์บอลคืนนี้แน่เลย

ง่วงกันแต่วัน :gd

ป่าว เพิ่งตื่น สเปนชนะ แน่นอน อันนี้ แปะให้ดู เหมือรห้องเราเลย ตรูดไหม้ก็มี ลืมแปะกาวก็ใช่ แต่สุดท้ายต้องอย่างในคลิป โมดิฟายไปเรื่อยๆ เด๊วดีเอง อิอิ ช่วยๆกัน

พี่บอยส่ง 6 เมื่อวาน... คงกำไรเพียบ แบ่งโตยๆ อิอิ :gvme

ฝันปายเต๊อะะะะ 55+

ตะเองก้อด้ายเยอะแยะอ่ะ ยางจามา แบ่งโตยๆ

โนเวย์ อิอิ

จะว่าไปเหมือนเป็นการเล่นตามใจฉันค่ะ 5555 ซื้อตอนมันลงมาราคาที่พอใจแล้วค่อยปล่อยขายตามที่พอใจเช่นกัน

เลยเป็นบ๊วยของห้องไงค่ะ ไม่ค่อยได้กำไรรายวันหรอกค่ะคุณบอย อาศัยฮาๆไปไม่คิดมากค่ะ

ดูราคาเองบ้าง ให้มะยมดูบ้าง :53 :53

ดีแล้วค่ะน้องกีร์ แม่มะยมเป็นคนสบ๊ายสบาย แต่ช่วงนี้ถ้ามีกำไรขายบ้างก็ดีนะ มะยมจะได้ทานอาหารสดๆใหม่ๆบ้าง

เดี๋ยวขอเลียนแบบ พลมะยมบ้าง จะให้ดุ๊กดิ๊กของแม่ญ่า

กดแทนให้กระหน่ำเลย 55+ :P ต้องสั่งกำชับดุ๊กดิ๊ก

ดอยน่ะไม่ต้องเลียนแบบ พี่มะยมก้อได้นะ.. ดุ๊กดิ๊กเอ๊ยยย ^_^

ดุ๊กดิ๊กของแม่ญ่าน่ารักมากใช่ม๊าย ตอนนี้อายุเท่าไหร่แล้วล่ะ

ว่างๆเอารูปมาโพสต์ให้ดูบ้างนะคะ รูปดุ๊กดิ๊กและแม่ญ่าอ่ะ

ถูกแก้ไข โดย gejen

ป่าว เพิ่งตื่น สเปนชนะ แน่นอน อันนี้ แปะให้ดู เหมือรห้องเราเลย ตรูดไหม้ก็มี ลืมแปะกาวก็ใช่ แต่สุดท้ายต้องอย่างในคลิป โมดิฟายไปเรื่อยๆ เด๊วดีเอง อิอิ ช่วยๆกัน

http://www.youtube.com/watch?v=h0b5O_KQMuU&feature=youtube_gdata_player

สเปนนะคะ เจ้าป้า โอเชค่ะ .......พี่บอย ติดญ่าหลายคู่แล้วอ่ะ ดอกเบี้ยเพิ่มขึ้นทุกวันๆ เน้อ 55+

คลิปขำดีค่ะ ทั้งโหม่งโลก(ตกเหว) เหิรฟ้า(ติดดอย) ตูดดำ(cut loss) แบตหลุด(ตกรถ)

แบบพวกเรา ครบ ทุกรส..ค่ะ 55+ เอิ๊กกกๆ :D