ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ประมาณนี้เลยขอรับ

น้องkay โดนtake over แย้ว พลมะยม กดเอง ลำไยเป็นเข่งๆเลยนะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ประมาณนี้เลยขอรับ

น้องมะยมใช่ม๊าย อ้วนจังเลย เลี้ยงดีไปปล่าว

อยากเห็นรูปน้องดุ๊กดิ๊กเคียงข้างแม่ญ่าบ้างเนอะน้องกีร์

พี่เคเอารูปใหม่มมาลง หล่อน๊ะ ขอรับ แต่ คนข้างๆนี่ น้องสาว หรือเปล่าขอรับ

เปลี่ยนเป็นรูปเดี่ยวทันมั้ยคับ เดวขายไม่ออก คิคิ ( สงสัยไม่ทันแระ )

ป่าว เพิ่งตื่น สเปนชนะ แน่นอน อันนี้ แปะให้ดู เหมือรห้องเราเลย ตรูดไหม้ก็มี ลืมแปะกาวก็ใช่ แต่สุดท้ายต้องอย่างในคลิป โมดิฟายไปเรื่อยๆ เด๊วดีเอง อิอิ ช่วยๆกัน

http://www.youtube.com/watch?v=h0b5O_KQMuU&feature=youtube_gdata_player

สเปนนะคะ เจ้าป้า โอเชค่ะ .......พี่บอย ติดญ่าหลายคู่แล้วอ่ะ ดอกเบี้ยเพิ่มขึ้นทุกวันๆ เน้อ 55+

คลิปขำดีค่ะ ทั้งโหม่งโลก(ตกเหว) เหิรฟ้า(ติดดอย) ตูดดำ(cut loss) แบตหลุด(ตกรถ)

แบบพวกเรา ครบ ทุกรส..ค่ะ 55+ เอิ๊กกกๆ :D

คลิปเจ้าป้าขำๆดี

น้องญ่าช่างเปรียบเทียบน้า เข้ากันเลย555

เปลี่ยนเป็นรูปเดี่ยวทันมั้ยคับ เดวขายไม่ออก คิคิ ( สงสัยไม่ทันแระ )

ไม่ทันแล้วจ้า

ตอนนี้มะยมเค้าจะเป็นอาเสี่ยแล้วนะคะ เดวอีกหน่อยฟันเลี่ยมทอง ใส่โซ่ทองที่คอด้วย 5555

น้องนุ่นหม่ำไปก่อนแล้วใช่ม๊าย

เที่ยงแล้วจริงๆเร็วมาก

ไปทานข้าวกันทุกคนนะเจ้า

เปลี่ยนเลย เอารูปเดี่ยวใหญ่ๆหน่อยคุณเค

น้องนุ่นหม่ำไปก่อนแล้วใช่ม๊าย

เที่ยงแล้วจริงๆเร็วมาก

ไปทานข้าวกันทุกคนนะเจ้า

ยังค่ะ ช่วงนี้อาการลำไส้ปั่นป่วน ไม่ค่อยอยากเพิ่มอาหารให้เจ้าตัวร้าย

เดี๋ยวหิวแล้วค่อยไปหาอะไรกระแทกปาก

รอพี่ต่ายมาเสิร์ฟอาหารอาหย่อยๆ

ถูกแก้ไข โดย noonoon_ja

ทอง เพื่อนๆสรุปชัดเจนแล้ว มาบอลดีก่า สรุปได้ว่า ขุมกำลังของสเปน ดีกว่า มี7 ผู้เล่น ที่เล่นกะ โรนัลโด้ มา จึงรุดีว่า คุณโด้ ลเล่นสไตล์ไหน คงโดนจับตาย ทำให้ไม่สามารถ ทำประตูได้ แต่เนื่ิงจากต้องใช้ผู้เล่น ประกบน้องโด้ จึงเปนโอกาสให้ผู้เล่นท่านอื่น(นานี่) สอดแทรกเข้าทำประตูแทนได้ กรณี หากสเปนทำประตูได้ก่อน สกอร์น่าจะไหลไปเลย เพราะสเปนมีผู้เล่น ที่สามารถทำประตูได้มากมาย สรุป สเปน ชนะด้วย สกอร์ 2-1ภายในเวลา เดา แต่ถ้าผิด ป้าก็ได้อิ่มฟรี เพราะน โดนบังคับเลือกโปรตุเกส งิ๋งๆ

ดีแล้วค่ะน้องกีร์ แม่มะยมเป็นคนสบ๊ายสบาย แต่ช่วงนี้ถ้ามีกำไรขายบ้างก็ดีนะ มะยมจะได้ทานอาหารสดๆใหม่ๆบ้าง

ดุ๊กดิ๊กของแม่ญ่าน่ารักมากใช่ม๊าย ตอนนี้อายุเท่าไหร่แล้วล่ะ

ว่างๆเอารูปมาโพสต์ให้ดูบ้างนะคะ รูปดุ๊กดิ๊กและแม่ญ่าอ่ะ

น่ารักพอทนค่ะ พี่กบ...มอมแมม มากค่ะ ญ่าละเลยไปหน่อย

จ้องแต่หน้าคอม 55 เดี๋ยวจะจับไปตัดขนซะให้เกลี้ยงเลย

สงสารเค้าคงร้อนค่ะ (ไม่ได้เปิดแอร์ ..บอกดุ๊กดิ๊ก พักนี้แม่กินแต่

มาม่า แอร์ไว้ก่อนนะลูก :P) จะได้ช่วยลดโลกร้อนด้วย

เค้าก้อฟังค่ะ แหะๆ.. ไม่เถียงซ๊ากกคำ อิอิ :P

จะสามขวบ สิงหานี้ค่ะพี่กบ ^_^

ถูกแก้ไข โดย TonYa

น้องนุ่นราคาบาท lowที่น้องเหน ราคาเท่าไรจ๊ะ

ยังค่ะ ช่วงนี้อาการลำไส้ปั่นป่วย ไม่ค่อยอยากเพิ่มอาหารให้เจ้าตัวร้าย เดี๋ยวหิวแล้วค่อยไป

รอพี่ต่ายมาเสิร์ฟอาหารอาหย่อยๆ

รุไว้ใช่ว่า กินอาหารทะเล ต้องกิน pepsi,coke เค้าว่าช่วยท้องไส้ได้ เหนชอบกินปู

ยังค่ะ ช่วงนี้อาการลำไส้ปั่นป่วย ไม่ค่อยอยากเพิ่มอาหารให้เจ้าตัวร้าย เดี๋ยวหิวแล้วค่อยไป

สงสัยพวกเราหลายคนคงจะเทรดและเม้าส์กันเพลิน อาหารไม่ค่อยห่วง

บางวันพี่กบกินมื้อ brunch ไปเลย แต่ให้ดีกับสุขภาพก็กินให้ตรงเวลาเนอะน้องนุ่น