ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

หมั้นต้องรอถามพี่บอยค่ะพี่แพท ...

จะบอกให้ พี่บอยหัดต้มมาม่าเองได้ก่อน

ค่อยมาขอค่ะ :P

เจ้าป้า พี่กบ เยอรมันนะ สู้สุดใจ

แต่ฟังแล้ว เยอรมันไม่เคยชนะ อิตาลีเลย

คงต้องลุ้นกันแล้วคืนนี้ :D

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

กลัวเวลาเพื่อนทัก แล้วบางทียุ่งเทรด ไม่ได้ตอบค่ะ

กลัวเค้าว่าหยิ่ง ไม่ยอมคุย เลยต้องซ่อนอำพรางตัว ซะจนติดค่ะ แฮ่ๆ :P

เหมือนพี่พวง บางทีคุณกบ ต่ายทอง หรือใครๆทัก

กว่าพี่พวงจะตอบได้ หายไปหลายหน้า หรือบางทีก็ไม่เห็น

แต่พี่ไม่ได้ยุ่งเทรดหรอก ทำนู่น ทำนี่ ไม่ได้นั่งหน้าจอเลยไม่เห็น

ขอโทษไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะคะ เวลาใครทัก ไม่ใช่พี่พวงหยิ่งนา มีแต่พี่ทักเขา แล้วเขาไม่ตอบเนอะ น้องโป๊ป

แล้ววันนี้ นู๋ญ่า กับน้องบอย เก็บลำไยได้ทั้งสวนยังคะ

ไม่มีแรงขึ้นเลยน้องทองเรา ^_^

ไม่รู้เมืองนอกเค้าปิดสถานะ กันวันนี้เหมือน

บ้านเรารึป่าวนะคะน้องโป๊ป

หมั้นต้องรอถามพี่บอยค่ะพี่แพท ...

จะบอกให้ พี่บอยหัดต้มมาม่าเองได้ก่อน

ค่อยมาขอค่ะ :P

เจ้าป้า พี่กบ เยอรมันนะ สู้สุดใจ

แต่ฟังแล้ว เยอรมันไม่เคยชนะ อิตาลีเลย

คงต้องลุ้นกันแล้วคืนนี้ :D

ดูจนจบแมทเลยใช่ก่อเจ้า

เมื่อคืนน้องญ่าเชียร์สเปน vs โปรตุเกสเปล่า

แข่งต่อเวลา แล้วเตะประตูจุดโทษ จบการแข่งขัน ตี 4.45 ง่วงมากๆเลยเจ้า

เน็ตล่มค่ะ อยู่่ตจว.เปิดไม่ได้ตั้งแต่6โมง ซื้อกันยังค่ะ

เหมือนพี่พวง บางทีคุณกบ ต่ายทอง หรือใครๆทัก

กว่าพี่พวงจะตอบได้ หายไปหลายหน้า หรือบางทีก็ไม่เห็น

แต่พี่ไม่ได้ยุ่งเทรดหรอก ทำนู่น ทำนี่ ไม่ได้นั่งหน้าจอเลยไม่เห็น

ขอโทษไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะคะ เวลาใครทัก ไม่ใช่พี่พวงหยิ่งนา มีแต่พี่ทักเขา แล้วเขาไม่ตอบเนอะ น้องโป๊ป

แล้ววันนี้ นู๋ญ่า กับน้องบอย เก็บลำไยได้ทั้งสวนยังคะ

ทุกคนตอบค่ะตอบ

แต่บางทีก็ต้องอ่านวิแคะ ฟังคลิป อะไรเยอะแยะไปหมด แถมทำอย่างอื่นๆอีก

ญ่าคัทเอสทิ้งค่ะ รำคาญ ลงไม่ถึงซะที ค่อยว่ากันใหม่ค่ะ

พอลงไปถึง บาทก้ออ่อนอีก เลยตัดใจ ไม่เอาละค่ะพี่พวง

วันนี้ไม่ได้กำไรเลยค่ะ ตอนเค้าดิ่งก้อไม่ได้อยู่หน้าจอ

ติดดูหนังเกาหลี แหะๆ เลยไม่ได้ ซักบาทเลย :D

คืนนี้จะลาไปข่มตานอนแร้ว ต้องขออโหสิ จากเพื่อน ๆ ด้วยที่ข้อยน้อยเข้าซื้อทองมา 2 สลึง ทำให้ทองไม่ยอมเด้ง

เสียโอกาสอันดีงามให้แก่เจ้าป้า กะพี่หญิงนุช ไปหลายช้อต

วันพูกกะว่าถ้าเด้งมาก้อจะรีบขาย ..พอขายเสร็จ..ก้อหวังใจว่าทองจะลง..นะเจ้าคะ..

คนยังไม่ขึ้นรถก้อจะได้เก็บของถูก..

แต่ถ้าข้อยขายเสร็จทองเด้ง.. ก้อยกประโยชน์ให้กะคนบนดอยเทอญ..สาธุ.

วันหน้าต้องมาแบบแอบๆๆ อย่างนี้มั่ง 555

คนสวยแบบเจ๊ไม่ต้องแอบขอรับ

เน็ตล่มค่ะ อยู่่ตจว.เปิดไม่ได้ตั้งแต่6โมง ซื้อกันยังค่ะ

มีซื้อหลายคน และอีกหลายคนรอซื้อพรุ่งนี้ค่ะ

พรุ่งนี้ก็จะได้ดูราคา และแนวทางกันอีกที

ดูจนจบแมทเลยใช่ก่อเจ้า

เมื่อคืนน้องญ่าเชียร์สเปน vs โปรตุเกสเปล่า

แข่งต่อเวลา แล้วเตะประตูจุดโทษ จบการแข่งขัน ตี 4.45 ง่วงมากๆเลยเจ้า

โห พี่กบดูจบเลยเหรอคะ ญ่าดูไม่จบค่ะ รู้แต่ว่า เตะไม่เข้า

ดูแค่ครึ่งแรกเองมั้งคะ 55 สลบ นอนดู ก้อแบบนี้ทุกทีเลย

บอลเตะไม่เข้านี่ หมดรมดูเลยเนาะ 55 แข่งยังงัยไม่ให้เข้าซักลูก

คืนนี้จะลาไปข่มตานอนแร้ว ต้องขออโหสิ จากเพื่อน ๆ ด้วยที่ข้อยน้อยเข้าซื้อทองมา 2 สลึง ทำให้ทองไม่ยอมเด้ง

เสียโอกาสอันดีงามให้แก่เจ้าป้า กะพี่หญิงนุช ไปหลายช้อต

วันพูกกะว่าถ้าเด้งมาก้อจะรีบขาย ..พอขายเสร็จ..ก้อหวังใจว่าทองจะลง..นะเจ้าคะ..

คนยังไม่ขึ้นรถก้อจะได้เก็บของถูก..

แต่ถ้าข้อยขายเสร็จทองเด้ง.. ก้อยกประโยชน์ให้กะคนบนดอยเทอญ..สาธุ.

อย่าขายขอรับ ถือไว้ รอๆๆๆๆๆ

เน็ตล่ม เลยยังไม่ได้ซื้อเหรอคะ ถ้าเป็นเวลานี้ตอบได้ว่าโชคดีจัง แต่พรุ่งนี้ ไม่แน่ ว่ากันใหม่..

ญ่าคัทเอสทิ้งค่ะ รำคาญ ลงไม่ถึงซะที ค่อยว่ากันใหม่ค่ะ

พอลงไปถึง บาทก้ออ่อนอีก เลยตัดใจ ไม่เอาละค่ะพี่พวง

วันนี้ไม่ได้กำไรเลยค่ะ ตอนเค้าดิ่งก้อไม่ได้อยู่หน้าจอ

ติดดูหนังเกาหลี แหะๆ เลยไม่ได้ ซักบาทเลย :D

ไม่เป็นไรเจ้า เอาใหม่ๆ แต่พรุ่งนี้ยังไม่ต้องดูซีรีย์นะเจ้าน้องญ่า

ดูใจน้องทองมานก่อน มีน้องโป๊บและหลายๆกูรูช่วยแนะแนวอีก

จะได้หลุดเหวซะที แถมมีลำใยโตย^_______^